Dreadlocks!


neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2009
Messages
4,829
Likes
94
Points
145
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2009
4,829 94 145
Ha ha ha lol wamjua abas yap, huwa natengenezea kwake nikiwa dar pia kuna dada mmoja yupo karibu na bar flani nikikumbuka jina ntakuambia ipo pale barabarani tu Mwenge anatengeneza vzr ndio amerepair hizo zangu
Huyu abasi yuko mwenge sehemu gani. Mara nyingi natengeneza kwa Fita.. Sinza kumekucha. But natamani kuwa na alternative nyingi hasa muda wangu ukiwa umebana.

Na huwa ana watu wengi sana?
 
G

Ground 00

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
2,170
Likes
1,130
Points
280
G

Ground 00

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
2,170 1,130 280
Huyu abasi yuko mwenge sehemu gani. Mara nyingi natengeneza kwa Fita.. Sinza kumekucha. But natamani kuwa na alternative nyingi hasa muda wangu ukiwa umebana.

Na huwa ana watu wengi sana?
@dardreadlockmaster yupo makumbusho
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,208
Likes
39,656
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,208 39,656 280
Huyu abasi yuko mwenge sehemu gani. Mara nyingi natengeneza kwa Fita.. Sinza kumekucha. But natamani kuwa na alternative nyingi hasa muda wangu ukiwa umebana.

Na huwa ana watu wengi sana?
Abasi hana foleni kiivo make huwa wapo jamaa watano wote wanaotengeneza, yupo Mwenge opposite na tamal hotel

Pia kuna mdada yupo pembeni ya calabash hapo hapo Mwenge nae yupo vizuri sana huyu anastyles nyingi za kusuka ila kwa Abasi kuna maximum repair ana kutengeneza vizuri anatumia sindano kuzinyoosha
 
everlenk

everlenk

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
11,426
Likes
5,534
Points
280
everlenk

everlenk

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
11,426 5,534 280
Mimi napenda sana Short rough dread kama Dina Marios nifundisheni jinsi ya kuzitunza
 
kiroboto21

kiroboto21

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2015
Messages
887
Likes
211
Points
60
kiroboto21

kiroboto21

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2015
887 211 60
Sio dreadlocks labda rasta za kichina dreads usipoenda saloon wiki mbili zinachakaa, zinaota huwezi kukaa lazma zioshwe na kutengenezwa kila baada ya wiki au wiki mbili
Me naona kama umesuka dreadlocks unaweza kukaa nazo hâta mwez,halafu ukafumua na kuzisuka tena na ukitaka kuzitwist tena unaweza kukaa hâta miezi 6,inategemea na nani anazitwist maana kuna watu wanatwist dreadlocks baada ya week 2 chali
 
kiroboto21

kiroboto21

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2015
Messages
887
Likes
211
Points
60
kiroboto21

kiroboto21

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2015
887 211 60
Abasi hana foleni kiivo make huwa wapo jamaa watano wote wanaotengeneza, yupo Mwenge opposite na tamal hotel

Pia kuna mdada yupo pembeni ya calabash hapo hapo Mwenge nae yupo vizuri sana huyu anastyles nyingi za kusuka ila kwa Abasi kuna maximum repair ana kutengeneza vizuri anatumia sindano kuzinyoosha
Huyo abasi anatumia products za asili(natural)??
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,208
Likes
39,656
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,208 39,656 280
Huyo abasi anatumia products za asili(natural)??
Ndo zipi hizo? Anaosha na shampoo ya kawaida, mafuta ya radiant, anatumia yale mafuta ya dreads na gel nyeusi kidogo
 
kiroboto21

kiroboto21

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2015
Messages
887
Likes
211
Points
60
kiroboto21

kiroboto21

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2015
887 211 60
Ndo zipi hizo? Anaosha na shampoo ya kawaida, mafuta ya radiant, anatumia yale mafuta ya dreads na gel nyeusi kidogo
Namaanisha kama anatumia products za mchanganyiko wa matunda kama nanasi,papai anachanganya pamoja na mafuta ya vinegar huwa yanasaidia kutoa vumbi lililoko kwenye nywele...,hiyo shampoo ya kawaida hipoje??ni zile za madukani ambazo zina kemikali ndani au(yani zimetengenezwa viwandani na sio home Made)???
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,208
Likes
39,656
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,208 39,656 280
Namaanisha kama anatumia products za mchanganyiko wa matunda kama nanasi,papai anachanganya pamoja na mafuta ya vinegar huwa yanasaidia kutoa vumbi lililoko kwenye nywele...,hiyo shampoo ya kawaida hipoje??ni zile za madukani ambazo zina kemikali ndani au(yani zimetengenezwa viwandani na sio home Made)???
Shampoo ya kawaida ya dukani
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,208
Likes
39,656
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,208 39,656 280
Me naona kama umesuka dreadlocks unaweza kukaa nazo hâta mwez,halafu ukafumua na kuzisuka tena na ukitaka kuzitwist tena unaweza kukaa hâta miezi 6,inategemea na nani anazitwist maana kuna watu wanatwist dreadlocks baada ya week 2 chali
Miezi Sita labda zile ndefu, mie kila baada ya wiki mbili naenda kutengeneza
 
kiroboto21

kiroboto21

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2015
Messages
887
Likes
211
Points
60
kiroboto21

kiroboto21

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2015
887 211 60
Miezi Sita labda zile ndefu, mie kila baada ya wiki mbili naenda kutengeneza
Vizuri zinakuwa zipo fresh mda wote lakini haziongezeki sanaaaa,so ukitaka zikue unaziacha miezi ya kutosha lakini unakuwa unafumua na kuziosha kila mwez
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,831
Likes
687
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,831 687 280
Mi napenda sana dread locks na nimeanza kusokota. Naona ni kama style ya nywele ya kawaida inayohitaji matunzo sana. Ia inahitaji uvumilivu ukiwa unaanza maana hadi zishike fresh inatumia mda. Na katika kipindi hiki cha mwanzo ndo nywele huonekana rough, lakini zikishashika ziko vizuri Tu.
Watu watofautishe tango ya nywele na uchafu. Kuna watu natural hair zao ni nyekundu na hawataki kuweka super black. Sass ukikutana na watu wa style hii unaweza ukadhani nywele zake ni chafu kumbe ni tango ya nywele zake.
Ila all in all, dreads ni sana ILA matunzo yake Hasa ya awali ni expensive kuliko nywele za kawaida.
mvumilivu hula mbivu. kama hukunyoa sahv unabana mchicha wa nguvu
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,522
Likes
16,208
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,522 16,208 280
Mkimuacha shetani mtaani mkaenda kanisani, naye hujijongeza Tartiiiibu!!!

Symbol of resistance imekuwa hijacked by coward people, wengi wao hawajitambui na hawajui kuwa hawajitambui, wanawaza beauty contests.

We refuse to be what they wanted us to be, we are what we are, that's the way is going to be.
By bob marley.
 
Candyscorpion

Candyscorpion

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
769
Likes
771
Points
180
Age
49
Candyscorpion

Candyscorpion

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
769 771 180
Lol kumbe timu dred tupo wngi???nafarijika sana nikiona hvi ntaongeza matunzo maradufu kwa dred zngu mana cio kwa kuzipenda hku!!asante wadau nimejifynza vingi kwkwli!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,261,855
Members 485,352
Posts 30,105,948