Drafti aka Checkers au Draughts

Doctizo Mtengwa

JF-Expert Member
Feb 16, 2019
726
1,000
Mbona hili sio spanish

Mkuu, Dallmax Hana mbinu, kwanza king zake zina move stly moja ,hakuna kuchagua .
Kwa aliyecheza checkers sezch ,hawezi shin0dwa na dalmax .
Difficult ya dalimax ni master lever ya Sezch checkers
 

Mayu

JF-Expert Member
May 11, 2010
4,062
2,000
Mkuu, Dallmax Hana mbinu, kwanza king zake zina move stly moja ,hakuna kuchagua .
Kwa aliyecheza checkers sezch ,hawezi shin0dwa na dalmax .
Difficult ya dalimax ni master lever ya Sezch checkers
Mkuu hapa sijakuelewa mambo mawili
Hana mbinu kivipi.....ina maana wewe unamfunga?

Na king zake mbona zipo kama sheria zetu za kibongo ukichagua TANZANIA
 

Doctizo Mtengwa

JF-Expert Member
Feb 16, 2019
726
1,000
Mkuu hapa sijakuelewa mambo mawili
Hana mbinu kivipi.....ina maana wewe unamfunga?

Na king zake mbona zipo kama sheria zetu za kibongo ukichagua TANZANIA

Ndio , mkuu Dallmax anachezea kichapo ,tunampiga adi super.
 

Mayu

JF-Expert Member
May 11, 2010
4,062
2,000
Hatimaye nimemuotea Dalmax
Screenshot_2020-10-13-04-45-45.jpg
 

Pastory Kimaryo

JF-Expert Member
Jan 16, 2018
809
500
Mi Nishasema Dalmax ni level ya kawaida sana kwenye mabao.siri ya Dalmax wengi awajui, Dalmax yeye aliye-mprogram inaonekana michezo ya pembeni inampa sana shida.Dalmax ukimpelekea copy za pembeni basi una asilimia kubwa ya kumfunga au kutoa sare tofauti ukimpelekea kati basi wewe una asilimia ndogo ya kutoa sare au kufunga.

Dalmax ukimpelekea michezo ya kati inatakiwa uwe bingwa sana ndo uweze kuchomoka maana mabingwa walifanya utafiti wa michezo ya kati wakagundua kuwa kati hamna goli la lazima labda mtu hakosee, ila pembeni kuna magoli ya lazima.ili uweze kumfunga Dalmax unatakiwa ujue vigoma vingi vya pembeni kama alivyokuwa anacheza marehemu mchafu.

Kama unataka kuona mapungufu ya Dalmax nitumie namba yako ya whatsapp pm nikutumie video nilizokuwa nacheza nae, nikiwa namfunga au sale anakimbia yeye
+255767918675
+255785265694
 

Pastory Kimaryo

JF-Expert Member
Jan 16, 2018
809
500
Mi Nishasema Dalmax ni level ya kawaida sana kwenye mabao.siri ya Dalmax wengi awajui, Dalmax yeye aliye-mprogram inaonekana michezo ya pembeni inampa sana shida.Dalmax ukimpelekea copy za pembeni basi una asilimia kubwa ya kumfunga au kutoa sare tofauti ukimpelekea kati basi wewe una asilimia ndogo ya kutoa sare au kufunga.

Dalmax ukimpelekea michezo ya kati inatakiwa uwe bingwa sana ndo uweze kuchomoka maana mabingwa walifanya utafiti wa michezo ya kati wakagundua kuwa kati hamna goli la lazima labda mtu hakosee, ila pembeni kuna magoli ya lazima.ili uweze kumfunga Dalmax unatakiwa ujue vigoma vingi vya pembeni kama alivyokuwa anacheza marehemu mchafu.

Kama unataka kuona mapungufu ya Dalmax nitumie namba yako ya whatsappe pm nikutumie video nilizokuwa nacheza nae, nikiwa namfunga au sale anakimbia yeye
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom