Dr. Slaa: Shitambala hana hatia


Wa Kwilondo

Wa Kwilondo

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2007
Messages
1,083
Likes
137
Points
160
Wa Kwilondo

Wa Kwilondo

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2007
1,083 137 160
Kutokana na uchunguzi wa mwanzo imeonekana Bwana Shitambala hana hatia juu ya kupokea mil 600 toka ccm na ameruhusiwa kuendelea na shughuli zake kama M/kiti.

Source: Dr. Slaa -TBC leo saa 2 usiku
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,453
Likes
1,307
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,453 1,307 280
Kutokana na uchunguzi wa mwanzo imeonekana Bwana Shitambala hana hatia juu ya kupokea mil 600 toka ccm na ameruhusiwa kuendelea na shughuli zake kama M/kiti.

Source: Dr. Slaa -TBC leo saa 2 usiku
Hapo tu ndiyo huwa ninaamini Dr. Slaa ni genius. Ni Daktari wa Falsafa kweli kweli.

Ngoja tusubiri makanjanja wa magazeti ya udaku (uhuru, habarileo, jamboleo, daily noise, mtanzania) watakavyoandika hii habari kesho.
 
N

Nuru John

Member
Joined
Aug 26, 2009
Messages
15
Likes
0
Points
0
N

Nuru John

Member
Joined Aug 26, 2009
15 0 0
katibu Mkuu wa CHADEMA Dr.Wilbroad Slaa amesema uchunguzi uliofanyika umethibitisha kuwa Mwenyekiti wa CHADEMA aliyejiuzuru mkoa wa Mbeya hana hatia na ataendelea na cheo chake kama kawaida,hiyo ndio CHADEMA bwana,hakuna zengwe wametenda haki kama iinavyotakiwa,Hongereni sana wana CHADEMA.
Source:Taarifa ya habari TBC saa 2.00 usiku
 
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Messages
596
Likes
4
Points
0
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2010
596 4 0
hakuna cha nini wala nini, wameogopa kusambaratika. hii politiki bwana
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,995
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,995 476 180
Kwa kuwa uchunguzi wa awali umeonyesha hana hatia, na Shitambala ni mwelewa, aendelee tu na shughuli zake, chama kiendelee kusonga mbele. Hizo ndiyo changamoto ya siasa ya bongo hakuna kulegea.
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,037
Likes
1,126
Points
280
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,037 1,126 280
Shitambala ni Capt mstaafu wa jeshi hawezi kuwa fisadi namwamini. atarudi kuendesha mapambano. Slaa 2015
 
B

BWANA MAARIFA

New Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
B

BWANA MAARIFA

New Member
Joined Nov 22, 2010
2 0 0
Hapo tu ndiyo huwa ninaamini Dr. Slaa ni genius. Ni Daktari wa Falsafa kweli kweli.

Ngoja tusubiri makanjanja wa magazeti ya udaku (uhuru, habarileo, jamboleo, daily noise, mtanzania) watakavyoandika hii habari kesho.
Shida ipo kwa wenye chama cha kijani kinachofikiria kuzalisha wadudu hasa Mbu ili watuletee vyandarua zaidi..... Kitakachofuata ni kutushauri tuwe tunalala muda wote kuepuka kuumwa na mbu!!!!
Trust me.... Kwa jibu la DR. Slaa watatwist hili suala ili Shitambala aonekane amedhalilishwa... ahame chama.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
24
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 24 135
safi sana,nilikuwa namkubali sana jamaa na bado namwamini ingawa sipo mbeya tena!

He is very great :A S crown-1:
 

Forum statistics

Threads 1,205,925
Members 458,135
Posts 28,210,702