Dr. Slaa ni msahaulifu au ni mwongo?

Dr. Slaa ni msahaulifu au ni mwongo?

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Posts
2,073
Reaction score
345
MGOMBEA URAIS WA CHADEMA AMEANZA KUHAHA NA KUCHANGANYIKIWA BAADA YA ALIEIBIWA MKE KUFUNGUA KESI MAHAKAMA KUU!!! HABARI KAMILI SOMA HAPA: Home

LAKINI CHA KUSHANGAZA HUYU PADRI ANAEUSAKA URAIS WA TANZANIA ANATHUBUTU KUONGEA UONGO WA WAZI PALE ALIPOKANUSHA KUWA HAJAWAHI KUWA NA MAHUSIANO YA NGONO NA JOSEPHINE MUSHUMBUSI WALA ATI HAJAWAHI KUMTAMBULISHA KTK MIKUTANO YAKE YA KAMPENI!!!! ANGALIA TENA HAPA KTK ATTACHMENT:
 

Attachments

  • Mke_wa_Dr__Slaa.JPG
    Mke_wa_Dr__Slaa.JPG
    98.7 KB · Views: 56
MGOMBEA URAIS WA CHADEMA AMEANZA KUHAHA NA KUCHANGANYIKIWA BAADA YA ALIEIBIWA MKE KUFUNGUA KESI MAHAKAMA KUU!!! HABARI KAMILI SOMA HAPA: Home

LAKINI CHA KUSHANGAZA HUYU PADRI ANAEUSAKA URAIS WA TANZANIA ANATHUBUTU KUONGEA UONGO WA WAZI PALE ALIPOKANUSHA KUWA HAJAWAHI KUWA NA MAHUSIANO YA NGONO NA JOSEPHINE MUSHUMBUSI WALA ATI HAJAWAHI KUMTAMBULISHA KTK MIKUTANO YAKE YA KAMPENI!!!! ANGALIA TENA HAPA KTK ATTACHMENT:
Wana ccm wote akili yenu ni sawa kabisa hamna jipya imebaki kuchunguza mahusiano ya ngono ya watu!!. Kamuulize kikwete yale mashuga mami ya magomeni mapipa mtaa wa msichoke aliyokuwa anayafuata usiku kipindi alipokuwa waziri wa madini alifanya nayo ngono??
 
Ndugu kwa sheria za nchi hii hatuwezi kuiongelea. over
 
wana ccm wote akili yenu ni sawa kabisa hamna jipya imebaki kuchunguza mahusiano ya ngono ya watu!!. Kamuulize kikwete yale mashuga mami ya magomeni mapipa mtaa wa msichoke aliyokuwa anayafuata usiku kipindi alipokuwa waziri wa madini alifanya nayo ngono??

wacha hasira jibu hoja!!! Haitasaidia ukiwa mkali hapa tunakwenda taratibu hoja baada ya hoja!!! Matusi, hasira , weka pembeni, kama unataka kumsafisha dr. Wako basi jibu kwa hoja!! Au chadema mumeishiwa mumeshikwa pabaya hamna pa kupumulia????
 
wana ccm wote akili yenu ni sawa kabisa hamna jipya imebaki kuchunguza mahusiano ya ngono ya watu!!. Kamuulize kikwete yale mashuga mami ya magomeni mapipa mtaa wa msichoke aliyokuwa anayafuata usiku kipindi alipokuwa waziri wa madini alifanya nayo ngono??

na wewe usiku huo mulikuwanae pamoja?
 
wacha hasira jibu hoja!!! Haitasaidia ukiwa mkali hapa tunakwenda taratibu hoja baada ya hoja!!! Matusi, hasira , weka pembeni, kama unataka kumsafisha dr. Wako basi jibu kwa hoja!! Au chadema mumeishiwa mumeshikwa pabaya hamna pa kupumulia????
Siwezi kujibu hoja za ngono mi si mmbea wala mswahili. Watu wasio na kazi kama wewe ndo mnakaa na kuongelea mambo ya ngono
 
wacha hasira jibu hoja!!! Haitasaidia ukiwa mkali hapa tunakwenda taratibu hoja baada ya hoja!!! Matusi, hasira , weka pembeni, kama unataka kumsafisha dr. Wako basi jibu kwa hoja!! Au chadema mumeishiwa mumeshikwa pabaya hamna pa kupumulia????
CCM ndio wameshikwa pabaya wanashindwa kujibu hoja za maana wanabaki kutapatapa. In short huu mjadala hauna maana kwa sasa, labda subiri wasio na kazi ndio wakujibu hoja yako!
 
MGOMBEA URAIS WA CHADEMA AMEANZA KUHAHA NA KUCHANGANYIKIWA BAADA YA ALIEIBIWA MKE KUFUNGUA KESI MAHAKAMA KUU!!! HABARI KAMILI SOMA HAPA: Home

LAKINI CHA KUSHANGAZA HUYU PADRI ANAEUSAKA URAIS WA TANZANIA ANATHUBUTU KUONGEA UONGO WA WAZI PALE ALIPOKANUSHA KUWA HAJAWAHI KUWA NA MAHUSIANO YA NGONO NA JOSEPHINE MUSHUMBUSI WALA ATI HAJAWAHI KUMTAMBULISHA KTK MIKUTANO YAKE YA KAMPENI!!!! ANGALIA TENA HAPA KTK ATTACHMENT:

Wana ccm wote akili yenu ni sawa kabisa hamna jipya imebaki kuchunguza mahusiano ya ngono ya watu!!. Kamuulize kikwete yale mashuga mami ya magomeni mapipa mtaa wa msichoke aliyokuwa anayafuata usiku kipindi alipokuwa waziri wa madini alifanya nayo ngono??


Hivi kuna mzinzi kumpita JK? Au wanahitaji tuanze kuandika na kuweka picha za JK?
 
ccm ndio wameshikwa pabaya wanashindwa kujibu hoja za maana wanabaki kutapatapa. In short huu mjadala hauna maana kwa sasa, labda subiri wasio na kazi ndio wakujibu hoja yako!

kwahiyo wewe ni miongoni mwa hao wasio na kazi maana umejibu hapa hata kama umejibu uozo!!!!!!
haya unataka kutupa ajira lakini kima cha chini si pokei kama sio 350,000 kwa mwezi!!!!!
 
MGOMBEA URAIS WA CHADEMA AMEANZA KUHAHA NA KUCHANGANYIKIWA BAADA YA ALIEIBIWA MKE KUFUNGUA KESI MAHAKAMA KUU!!! HABARI KAMILI SOMA HAPA: Home

LAKINI CHA KUSHANGAZA HUYU PADRI ANAEUSAKA URAIS WA TANZANIA ANATHUBUTU KUONGEA UONGO WA WAZI PALE ALIPOKANUSHA KUWA HAJAWAHI KUWA NA MAHUSIANO YA NGONO NA JOSEPHINE MUSHUMBUSI WALA ATI HAJAWAHI KUMTAMBULISHA KTK MIKUTANO YAKE YA KAMPENI!!!! ANGALIA TENA HAPA KTK ATTACHMENT:
kaongee na baba yako kwanza kisha uje hapa uongee hayo matakataka yako.
Kesi ipo mahakamani weye unasaka umaarufu hapa kwa kukiuka sheria ya mwenendo wa kesi. Kwa taarifa yako tumejifunza kwa ZOMBE. haturudii makosa hapa.
Jifunze namna ya kuanzisha hoja na siyo vioja
 
na wewe usiku huo mulikuwanae pamoja?

Kwani na wewe mwenye ushahidi usiopingika kuwa Dkt Slaa alitenda tendo la ndoa ulikuwa na Josephine wakati wanatenda hayo...au ulimsaidia jukumu hilo?

I am sorry to say this,lakini kuna tabia ni za kike zaidi na si ajabu ukaeleweka vibaya pindi kijana wa kiume ukizing'ang'ania.No moja ya tabia hizo ni umbeya.Kama ulikwepo wakati tendo la ndoa linatokea,na kama nawe ulihudumiwa (kwa namna moja au nyingine) kwanini sukae kimya tu?Au una wivu binafsi na Josephine,ulitaka wewe-na si yeye- awe anatambulishwa kuwa mchumba wa Dkt Slaa?

Mmetumwa kuja kutu-derail kujadili hoja za msingi lakini MSHINDWE NA MLEGEE
 
MGOMBEA URAIS WA CHADEMA AMEANZA KUHAHA NA KUCHANGANYIKIWA BAADA YA ALIEIBIWA MKE KUFUNGUA KESI MAHAKAMA KUU!!! HABARI KAMILI SOMA HAPA: Home

LAKINI CHA KUSHANGAZA HUYU PADRI ANAEUSAKA URAIS WA TANZANIA ANATHUBUTU KUONGEA UONGO WA WAZI PALE ALIPOKANUSHA KUWA HAJAWAHI KUWA NA MAHUSIANO YA NGONO NA JOSEPHINE MUSHUMBUSI WALA ATI HAJAWAHI KUMTAMBULISHA KTK MIKUTANO YAKE YA KAMPENI!!!! ANGALIA TENA HAPA KTK ATTACHMENT:

Kadogoooooo Akili zako ndogo kama jina lako, mngekuwa na akili mngeandaa fumanizi mmshike ugoni lakini kwa kuwa mlikurupuka hamna ushahidi wowote kwamba Josephine ana uhusiano wa kimapenzi na slaa, kampa hifadhi nyumba ya uwani baada ya kumkuta mitaani anahangaika bila msaada
 
MGOMBEA URAIS WA CHADEMA AMEANZA KUHAHA NA KUCHANGANYIKIWA BAADA YA ALIEIBIWA MKE KUFUNGUA KESI MAHAKAMA KUU!!! HABARI KAMILI SOMA HAPA: Home

LAKINI CHA KUSHANGAZA HUYU PADRI ANAEUSAKA URAIS WA TANZANIA ANATHUBUTU KUONGEA UONGO WA WAZI PALE ALIPOKANUSHA KUWA HAJAWAHI KUWA NA MAHUSIANO YA NGONO NA JOSEPHINE MUSHUMBUSI WALA ATI HAJAWAHI KUMTAMBULISHA KTK MIKUTANO YAKE YA KAMPENI!!!! ANGALIA TENA HAPA KTK ATTACHMENT:


Kaka,

Mimi ni mwandishi wa kujitegemea, na ninakuhakikishia kwamba kwenye sekta ya vyombo vya habari hapa nchini UADILIFU sio jambo la kutumainia. Waandishi wa habari wanaandika KUTOKANA NA MATAKWA ya yule anayewapa pesa ili waandike kile kinachotakiwa kuandikwa, hata kama ni cha uongo, ikiwa ni pamoja na kumnukuu kwa uongo mtu yeyote yule.

Ushahidi pekee ambao unakubalika mahakamani ni ule unaothibitisha madai, kama vile picha za mkanda wa video.

Je, Slaa AMEREKODIWA akiongea kwamba yeye hajawahi kumtambulisha Josephine Mushumbushi kwenye kadamnasi kama "mke" au "mchumba" wake?

Tafakari. Chukua hatua!

2010 Usidanganyike!

-> Mwana wa Haki!
 
kaongee na baba yako kwanza kisha uje hapa uongee hayo matakataka yako.

Msanii, mkuu ebu punguza ukali wa maneno mkuu. Usiuze heshima yako uliyokuwa nayo hapa kwa miaka kadhaa.
 
MGOMBEA URAIS WA CHADEMA AMEANZA KUHAHA NA KUCHANGANYIKIWA BAADA YA ALIEIBIWA MKE KUFUNGUA KESI MAHAKAMA KUU!!! HABARI KAMILI SOMA HAPA: Home

LAKINI CHA KUSHANGAZA HUYU PADRI ANAEUSAKA URAIS WA TANZANIA ANATHUBUTU KUONGEA UONGO WA WAZI PALE ALIPOKANUSHA KUWA HAJAWAHI KUWA NA MAHUSIANO YA NGONO NA JOSEPHINE MUSHUMBUSI WALA ATI HAJAWAHI KUMTAMBULISHA KTK MIKUTANO YAKE YA KAMPENI!!!! ANGALIA TENA HAPA KTK ATTACHMENT:
8D6U9904.JPG
 
kadogoo,kadogoo,kadogoo you also into this..? think we've got more serious matters to discuss
 
Back
Top Bottom