Dr. Slaa ndani ya Manispaa ya Sumbawanga leo 1/6/2015


simaye

simaye

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
421
Points
195
simaye

simaye

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
421 195
Leo Katibu mkuu wa CHADEMA Dr.Wibrod Slaa anatarajia kuwahutubua wananchi wa Manispaa ya Sumbawanga mkoani Rukwa.

Watu wamejitokeza kwa wingi kwa ajili ya kusikia ujunbe wa kiongozi wa Chama hicho kikuu cha upinzani nchini Tanzania.

Karibuni nyote hasa wanachama wa CCM kwa ajili ya kusikia hatuba ya kiongozi huyo.

Wale wenye simu za picha naomba mpige na kuzitupia humu ndani ili watanzania waone jinsi watu wa Sumbawanga walivyo na hamasa na mapenzi ya kusikia hotuba ya Katibu mkuu wa CHADEMA

Kila la kheri wadau.
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Points
2,000
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 2,000
Good , wakati magamba wanahangaika na kutia nia CDM wanahamasisha watu kujiandikisha na hatimaye wawapigie kura ......
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Points
2,000
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,000
kila la kheri
 
M

M2.

Senior Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
161
Points
0
Age
39
M

M2.

Senior Member
Joined Nov 27, 2013
161 0
Eti wanasema tusihamasishe watu wajiandikishe hahaaaaaa
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,843
Points
2,000
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,843 2,000
Anachofanya dr slaa ni zaidi ya kutia nia
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,841
Points
2,000
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,841 2,000
Watanzania wamechoshwa na siasa za Padre Mzinifu
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Points
2,000
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 2,000
haa haa tunaomba dr. slaa awahamasishe watanzania wajiandikishe kwa ajili ya kupiga kura.
 
D

duanzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
16,451
Points
0
D

duanzi

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
16,451 0
Huyu Babu Slaa mbona hatangazi nia ya kugombea Urais? Au anasubiri akodishe watu wa kumchukulia fomu?
 
D

duanzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
16,451
Points
0
D

duanzi

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
16,451 0
Namshauri Dr.Slaa aachane na siasa,Umri umemtupa mkono
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,833
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,833 2,000
Wekeni picha wakuu laki si pesa chup inabana haja saa hii
 
Last edited by a moderator:
D

david2010

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
238
Points
195
D

david2010

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2010
238 195
kama wengine walivyokodisha au?
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,638
Points
2,000
Age
19
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,638 2,000
Watanzania wamechoshwa na siasa za Padre Mzinifu
Natumaini ni baba yako wa kambo ndio mahana alimuacha mom yako ndio unamchukia funguka.


swissme
 
C

chigga

Senior Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
100
Points
0
C

chigga

Senior Member
Joined Apr 3, 2015
100 0
Dr Slaa kashatangaza nia tangu 2010,, ndio maana anaamasisha wapiga kura wajiandikishe kwa wingi.... Ccm ndio wanatangaza nia kwa sababu awajulikani....
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Points
2,000
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 2,000
Huyu Babu Slaa mbona hatangazi nia ya kugombea Urais? Au anasubiri akodishe watu wa kumchukulia fomu?
haa haa anasubiri afanye kama yule fisadi la munnduli.
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,755
Top