Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

Ukitaka Faiza hata ugali asile siku kadhaa basi anzisha uzi wa kuongelea ushenzi wa "muislam" Kikwete.. weeee....!!! Mishipa hata ya uke inamtoka bibi huyu.

Kuna ushenzi zaidi ya padri kupora mke wa mtu na kumweka kimada na kumjengea jumba la kifahari kwa fedha zetu walipa kodi?

Kikwete yuko juu, mtabaki mnabwabwaja, leteni ushahidi wa huo ushenzi, wacheni kubwabwaja na kuhororoja bila mpango.

Kikwete ni Rais wa Watanzania zaidi ya Million 45, wamo Waislam, Wakristo, Mabaniani, Makadiani, Wasio na Dini, Wala nguruwe, wooooote hao yeye ndiye Rais wao, unaweza mfananisha na nani leo hii Tanzania hii?

Punguani wahed.
 
2-slaa anamlaumu jk kwa double standard kumwondoa tibaijuka na kumwacha muhongo .

~~~ana kaondoka kwa kukiuka maadili ya kutopokea pesa bila kudeclaire wewe babu,muhongo kapokea nini na wapi?
justbecause mengi kakutuma haina maana kuwa utaforce we mzee na kama umekula pesa ya mangi yesu na maria utazitema usipodeliver
 
It has eaten to him=imekula kwake by Div 5 graduate. Ndio maana unatetea hata kisichoweza kutetewa. You better just stay quite and follow the great thinkers' constructive debate hapa jamvini. Hakuna asiyejua kuwa hela ya ESCROW ni ya UMMA. Hata wewe unalijua hili lakini umefanywa mjinga kwa book 7.


Hapana, wacha kudanganya, pesa ya umma toka lini ikakaa escrow?

Fedha hizi mwenyewe nani, umma au IPTL
Nianze kuelezea ya Escrow ni kitu gani, ni tofauti kidogo na akauti zetu tatu tulizozizoea, na akauti maalumu na kazi maalumu pia ikiisha na yenyewe inafungwa, inasimamia na wakala na wakala pia anajukumu la kumlipa mwenye fedha wakati ukifika.

Akaunti ikafunguliwa BoT kwa ajili ya kuweka tozo ya uwekezaji, zinahifadhiwa ili kutoa nafasi kwa pande mbili kushughulikia tofauti zao lakini kabla ya hapo TANESCO walikua wanalipa moja kwa moja.

Kimsingi fedha hizi ni za IPTL,
katika swali pesa za nani, mdhibiti wa hesabu alisema humu yawezekana zipo za umma pia zipo za IPTL, Nilipomuuliza maana, akasema zamani walikua wanalipa moja kwa moja lakini baada ya mzozo walikubaliana kwanza waziweke BoT.

Kama mgogoro ungetatuliwa na madai ya TANESCO yakakubali ya tozo kupunguzwa, kiasi kilichopunguzwa kuna pesa za TANESCO ambazo lazima zirudi kwa kiasi kilichopunguzwa. Bahati mbaya miaka saba baadae halikuwa limefanyika.
 
Kweli mdau, kama Rais hakubaliani na ushauri ama maazimio ya Bunge Katiba iko wazi. Atekeleze ama avunje Bunge!
Na ajiulize kipi chenye manufaa kwa Taifa kuvunja Bunge ikiwa ni pamoja na gharama za kuandaa uchaguzi mwingine au kutekeleza maazimio ya Bunge? Kipi chenye gharama rahisi?

Kwa nini tulembe? Kwa nini Rais ulembe?

Bunge ndiyo sauti ya Wananchi, kwa mantiki hiyo kama wamekushauri hivyo wewe Raisi kwa nini usitekeleze maamuzi ya Wananchi? Gharama zitokanazo na utekelezaji wa maazimio hayo ya Wananchi si watabeba wananchi wenyewe?

Kwa mujibu wa Mbunge wa ubungo John Mnyika JK ni ............. hawezi kutekeleza maazimio ya bunge na hatathubutu kulivunja bunge; ataamua kuwa neutral. Kama mambo ndivyo nashauri UKAWA wapeleke bungeni hoja ya kutokuwa na imani na prof JK. Hata kama hoja hiyo haitapita historia itakuwa imeandikwa.
 
It has eaten to him=imekula kwake by Div 5 graduate. Ndio maana unatetea hata kisichoweza kutetewa. You better just stay quite and follow the great thinkers' constructive debate hapa jamvini. Hakuna asiyejua kuwa hela ya ESCROW ni ya UMMA. Hata wewe unalijua hili lakini umefanywa mjinga kwa book 7.

utakoma nishasema nipo hapa kwa miezi miwili fulltime,sasa ukitaka kajinyonge hii ngoma hapana chezea,THIS IS ELUNGATA and is gonna kick the can arround here untill you float.
 
unaambiwa hiyo hela watu wamegawana kama vile MALI ILIYOTEKWA VITANI !
 
Kwa mujibu wa Mbunge wa ubungo John Mnyika JK ni ............. hawezi kutekeleza maazimio ya bunge na hatathubutu kulivunja bunge; ataamua kuwa neutral. Kama mambo ndivyo nashauri UKAWA wapeleke bungeni hoja ya kutokuwa na imani na prof JK. Hata kama hoja hiyo haitapita historia itakuwa imeandikwa.

hilo halimtishi mtu wapeleke nobody give a damn
 
kama ni mzalendo na unalipenda taifa letu kosa la jk ni dhahiri shahiri. Kikwete kaufedhesha urais.
Na right angekuwa mtu anaejiheshimu angekuwa amefikiria kujiuzuru tangu siku ile aliposema ya Dodoma hayajui pale JNIA baada ya kutoka US
 
Kuna ushenzi zaidi ya padri kupora mke wa mtu na kumweka kimada na kumjengea jumba la kifahari kwa fedha zetu walipa kodi?

Kikwete yuko juu, mtabaki mnabwabwaja, leteni ushahidi wa huo ushenzi, wacheni kubwabwaja na kuhororoja bila mpango.

Kikwete ni Rais wa Watanzania zaidi ya Million 45, wamo Waislam, Wakristo, Mabaniani, Makadiani, Wasio na Dini, Wala nguruwe, wooooote hao yeye ndiye Rais wao, unaweza mfananisha na nani leo hii Tanzania hii?

Punguani wahed.

Si vizuri kumtukana Dr Slaa humu jamvini. Ni vizuri ukajadili alichosema Dr Slaa. Kwa kuendelea kumtukana Dr Slaa ujue unaendelea kujidhalilisha na utadharauliwa na wafuasi wake na watanzania wenye akili timamu. Maisha binafsi ya Dr Slaa hayana nafasi katika maendeleo ya taifa letu. Hata hivyo kama msomi (sina hakika kama u msomi) unapaswa kutambua Dr Slaa alishinda kesi dhidi ya tuhuma za kumnyang'anya mke wa mtu; sasa tuhuma zako zinakuwa supported na nini? au ndio yaleyale ya kuunga mkono hoja kwa asilimia mia moja na kusema ndiooooooooooooo?
 
utakoma nishasema nipo hapa kwa miezi miwili fulltime,sasa ukitaka kajinyonge hii ngoma hapana chezea,THIS IS ELUNGATA and is gonna kick the can arround here untill you float.
Watu wanahasira na pesa zao kilaza wangu utanyonywa mate,shauri yako
 
mropoko nambari 3 wa slaa.
-S et anastahili kukamatwa kwa kugushi nyaraka na kutolipa kodi.
--wewe babu slaa unazeeka vibaya,seti amegushi nini na wapi?una,kamata vipi mtu ukiwa huna hata ushahidi si atatoka ndani ya dakika tu.kwamba hajalipa kodi,kodi ipi na kama kweli mbona yeye mwenyewe alidai kuwa tayari kulipa kodI
 
Hapana, wacha kudanganya, pesa ya umma toka lini ikakaa escrow?

Fedha hizi mwenyewe nani, umma au IPTL
Nianze kuelezea ya Escrow ni kitu gani, ni tofauti kidogo na akauti zetu tatu tulizozizoea, na akauti maalumu na kazi maalumu pia ikiisha na yenyewe inafungwa, inasimamia na wakala na wakala pia anajukumu la kumlipa mwenye fedha wakati ukifika.

Akaunti ikafunguliwa BoT kwa ajili ya kuweka tozo ya uwekezaji, zinahifadhiwa ili kutoa nafasi kwa pande mbili kushughulikia tofauti zao lakini kabla ya hapo TANESCO walikua wanalipa moja kwa moja.

Kimsingi fedha hizi ni za IPTL,
katika swali pesa za nani, mdhibiti wa hesabu alisema humu yawezekana zipo za umma pia zipo za IPTL, Nilipomuuliza maana, akasema zamani walikua wanalipa moja kwa moja lakini baada ya mzozo walikubaliana kwanza waziweke BoT.

Kama mgogoro ungetatuliwa na madai ya TANESCO yakakubali ya tozo kupunguzwa, kiasi kilichopunguzwa kuna pesa za TANESCO ambazo lazima zirudi kwa kiasi kilichopunguzwa. Bahati mbaya miaka saba baadae halikuwa limefanyika.
Mtu huyu ana kichwa kigumu kama jiwe-Haya bwana cc sote plus Jk maana kamfukuza Prof na kukubali kujiuzuru kwa AG pamoja na kushauri vizuri tu kwamba hiyo ni pesa ya IPTL so wapewe pesa yao ni wajinga na hatuna akili isipokuwa wewe tu,wewe tu.
 
mropoko nambari 3 wa slaa.
-S et anastahili kukamatwa kwa kugushi nyaraka na kutolipa kodi.
--wewe babu slaa unazeeka vibaya,seti amegushi nini na wapi?una,kamata vipi mtu ukiwa huna hata ushahidi si atatoka ndani ya dakika tu.kwamba hajalipa kodi,kodi ipi na kama kweli mbona yeye mwenyewe alidai kuwa tayari kulipa kodI
Hii si akili ya mtu mzima kiafya-haiwezekani
 
mropoko namba 4 wa slaa.
eti set anafahamiana na ikulu ndo maana hachukuliwi hatua.
--wewe slaa vipi wewe,kwanza achukuliwe hatua kwa lipi?pili kafahamiana tangu lini na kwa ushahidi upi?
acha kuropoka wewe
 
Kuna ushenzi zaidi ya padri kupora mke wa mtu na kumweka kimada na kumjengea jumba la kifahari kwa fedha zetu walipa kodi?

Kikwete yuko juu, mtabaki mnabwabwaja, leteni ushahidi wa huo ushenzi, wacheni kubwabwaja na kuhororoja bila mpango.

Kikwete ni Rais wa Watanzania zaidi ya Million 45, wamo Waislam, Wakristo, Mabaniani, Makadiani, Wasio na Dini, Wala nguruwe, wooooote hao yeye ndiye Rais wao, unaweza mfananisha na nani leo hii Tanzania hii?

Punguani wahed.
Hakuna punguani kukuzidi wewe. Hoja ya kuiba mke wenye akili tunatambua ni propaganda na washenzi lumumba na wenye utapiamlo kichwani kama wewe. mahakama ilisha hukumu, kama hujaridhika na kuhalalishwa ndoa ya Dr. Slaa basi kakate rufaa,au uombe uolewe wewe.
Maana kwa takwimu hakuna mhuni ka kikwete,anazaa kila kona.
 
kama hamna majibu tuitieni msomi yeyote wa chadema aje atwambie makosa ya mhongo,leteni wale wenye kuanzia degree 2 hadi PHD waje watueleweshe hapa mhongo kafanya kosa gani?
yaani huko lumumba mafisadi wote na madhulmati wengine mmeshindwa kujua kosa la muhongo wenu? Mbona mnasema kuwa cdm hakuna wasomi?
 
yaani huko lumumba mafisadi wote na madhulmati wengine mmeshindwa kujua kosa la muhongo wenu? Mbona mnasema kuwa cdm hakuna wasomi?

wasomi wa cdm mchelemchele,nimewaita hapa toka saa 2 asubuhi waje waseme muhongo kafanya kosa gani mpaka sasa kimya
 
mropoko namba 4 wa slaa.
eti set anafahamiana na ikulu ndo maana hachukuliwi hatua.
--wewe slaa vipi wewe,kwanza achukuliwe hatua kwa lipi?pili kafahamiana tangu lini na kwa ushahidi upi?
acha kuropoka wewe
Aisee ww ukifka nchi zioizoendelea utapelekwa hospital ya vichaa kwa ambulance inaonekana akili yako ina saratani ya fikra,,,
 
Back
Top Bottom