Dr. Slaa: Kukimbia bunge hakusaidii


masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,384
Likes
3,038
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,384 3,038 280
Dr Slaa amelonga kutoka huko Canada aliko.

Amesema kulikimbia bunge kwa mbinu za kulikwepa, ati kumpinga Dr Tulia Ackson kwa uonevu, hakusaidii upinzani katika malengo mapana.

Kulingana na gazeti la Raia Mwema toleo la June29~July2, 2016, Dr Slaa amesema msimamo huo ungekuwa na maana kama UKAWA ungekuwa na nguvu ya wingi bungeni.

Dr Slaa amesema alikuwa KUB katika bunge la Tisa na Kumi, na amekuwa bungeni toka bunge la Nane.

Amesema,
"Kambi rasmi ya upinzani daima tulitambua uchache wetu, na hivyo kwa kutambua hili, hatukuwahi kufanya maamuzi, kwa mfano ya kumsusia Spika, kwa kutambua kuwa hata kama hatumtaki, hatuna wingi wa kutosha kumkataa"

Dr Slaa amesema mbaya zaidi ni tamko la Mbowe ati kupambana na serikali, tamko alilolitoa Kahama, Shinyanga, hivi karibuni.

Matamshi hayo, Dr Slaa amesema si ya kisiasa kwa mwanasiasa makini.
Dr Slaa amesema tangazo la mapambano na serikali haliko katika shughuli za kawaida za kisiasa, kulingana na Sheria na 5/1992, na hivyo basi ukianza mapambano na dola mtu utegemee consequences.

MY TAKE
UKAWA huo ushauri wa bure toka kwa "kichwa" wa upinzani nchini.
Sasa hivi UKAWA hakuna uelekeo unaoeleweka, kazi kwenu.
 
The Greater Man

The Greater Man

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,075
Likes
3,108
Points
280
The Greater Man

The Greater Man

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,075 3,108 280
Asituletee ya Lipumba Hapa! Mbona yeye Kipindi Chake Walikuwa Wanatoka?! Nakwataarifa Yako Siye Siyo Kama CUF Hukija tena tunakuchinjia Baharini Nenda Ukawa shauri WALUMUMBA jinsi ya KUWANUNUA Viongozi Wenzako Uchwara Na WAJALI MATUMBO YAO Wa UKAWA
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
64,966
Likes
27,961
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
64,966 27,961 280
Dr Slaa amelonga kutoka huko Canada aliko.

Amesema kulikimbia bunge kwa mbinu za kulikwepa, ati kumpinga Dr Tulia Ackson kwa uonevu, hakusaidii upinzani katika malengo mapana.

Kulingana na gazeti la Raia Mwema toleo la June29~July2, 2016, Dr Slaa amesema msimamo huo ungekuwa na maana kama UKAWA ungekuwa na nguvu ya wingi bungeni.

Dr Slaa amesema alikuwa KUB katika bunge la Tisa na Kumi, na amekuwa bungeni toka bunge la Nane.

Amesema,
"Kambi rasmi ya upinzani daima tulitambua uchache wetu, na hivyo kwa kutambua hili, hatukuwahi kufanya maamuzi, kwa mfano ya kumsusia Spika, kwa kutambua kuwa hata kama hatumtaki, hatuna wingi wa kutosha kumkataa"

Dr Slaa amesema mbaya zaidi ni tamko la Mbowe ati kupambana na serikali, tamko alilolitoa Kahama, Shinyanga, hivi karibuni.

Matamshi hayo, Dr Slaa amesema si ya kisiasa kwa mwanasiasa makini.
Dr Slaa amesema tangazo la mapambano na serikali haliko katika shughuli za kawaida za kisiasa, kulingana na Sheria na 5/1992, na hivyo basi ukianza mapambano na dola mtu utegemee consequences.

MY TAKE
UKAWA huo ushauri wa bure toka kwa "kichwa" wa upinzani nchini.
Sasa hivi UKAWA hakuna uelekeo unaoeleweka, kazi kwenu.
Tangu lini mwana ccm akatoa ushauri mzuri na wenye anufaa kwa wapinzani wake kisiasa?huyo slaaa ni ccm na sasa anatafuta gia ya kuingilia bongo baada ya mpunga kumuishia
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,384
Likes
3,038
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,384 3,038 280
Tangu lini mwana ccm akatoa ushauri mzuri na wenye anufaa kwa wapinzani wake kisiasa?huyo slaaa ni ccm na sasa anatafuta gia ya kuingilia bongo baada ya mpunga kumuishia
Mkuu nchi kwanza vyama baadaye.
UKAWA wanachofanya ni ubatili.
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,527
Likes
3,009
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,527 3,009 280
Na yeye kukimbia kuwakomboa Watanzania kwa tamaa za tumbo lake hajajua ni usaliti unaostahili apigwe mawe mpaka afee???
Huyu hana cha kushari upinzani. Aendelee kulelewa na Ccm. Tumesha msahau na kumpuuza
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,051
Likes
13,746
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,051 13,746 280
Dr Slaa amesema mbaya zaidi ni tamko la Mbowe ati kupambana na serikali, tamko alilolitoa Kahama, Shinyanga, hivi karibuni.
Matamshi hayo, Dr Slaa amesema si ya kisiasa kwa mwanasiasa makini.
Dr Slaa amesema tangazo la mapambano na serikali haliko katika shughuli za kawaida za kisiasa, kulingana na Sheria na 5/1992, na hivyo basi ukianza mapambano na dola mtu utegemee consequences.
.
UKAWA wa sasa hawajielewi kabisa.
Wanapambana na Spika bungeni
Wanapambana na serikali
wanapambana na polisi
Wanapambana na mahakama

Haya weeeee!!!! Wamejipa kuwa wao ni muhimili wa nne unaojitegemea
 
Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
4,362
Likes
3,265
Points
280
Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
4,362 3,265 280
Tangu lini mwana ccm akatoa ushauri mzuri na wenye anufaa kwa wapinzani wake kisiasa?huyo slaaa ni ccm na sasa anatafuta gia ya kuingilia bongo baada ya mpunga kumuishia
Mkuu Ukawa wajiuzulu kabisa ubunge kuonyesha udhati wao kumpinga Dr Ackson.
Kwa sasa wanacheza makida makida, mchezo wa kitoto.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
64,966
Likes
27,961
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
64,966 27,961 280
Na yeye kukimbia kuwakomboa Watanzania kwa tamaa za tumbo lake hajajua ni usaliti unaostahili apigwe mawe mpaka afee???
Huyu babu hana cha kushari upinzani. Aendelee kulelewa na Ccm kama katoto. Tumesha msahau na kumpuuza
Hana chochote alicho kisahau upinzani,yeye na lyatonga pamoja na cheyo lao ni moja tu
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
407
Points
180
Age
36
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 407 180
Slaa anatoa ushauri akiwa gizani... aje nchini
Kama ameamua kujificha atulize maul lake
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
64,966
Likes
27,961
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
64,966 27,961 280
Mkuu Ukawa wajiuzulu kabisa ubunge kuonyesha udhati wao kumpinga Dr Ackson.
Kwa sasa wanacheza makida makida, mchezo wa kitoto.
Kwani wao walipelekwa bungeni na huyo tulia?sisi wapiga kura ndiyo tuliyo watuma bungeni na hivyo tupo nao na tuna wapongeza kwa wanacho endelea kufanya
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,384
Likes
3,038
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,384 3,038 280
UKAWA wa sasa hawajielewi kabisa.
Wanapambana na Spika bungeni
Wanapambana na serikali
wanapambana na polisi
Wanapambana na mahakama

Haya weeeee!!!! Wamejipa kuwa wao ni muhimili wa nne unaojitegemea
UKAWA sikio la kufa halisikii cha mhubiri wala muadhini.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,698
Likes
187
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,698 187 160
Dr Slaa amelonga kutoka huko Canada aliko.

Amesema kulikimbia bunge kwa mbinu za kulikwepa, ati kumpinga Dr Tulia Ackson kwa uonevu, hakusaidii upinzani katika malengo mapana.

Kulingana na gazeti la Raia Mwema toleo la June29~July2, 2016, Dr Slaa amesema msimamo huo ungekuwa na maana kama UKAWA ungekuwa na nguvu ya wingi bungeni.

Dr Slaa amesema alikuwa KUB katika bunge la Tisa na Kumi, na amekuwa bungeni toka bunge la Nane.

Amesema,
"Kambi rasmi ya upinzani daima tulitambua uchache wetu, na hivyo kwa kutambua hili, hatukuwahi kufanya maamuzi, kwa mfano ya kumsusia Spika, kwa kutambua kuwa hata kama hatumtaki, hatuna wingi wa kutosha kumkataa"

Dr Slaa amesema mbaya zaidi ni tamko la Mbowe ati kupambana na serikali, tamko alilolitoa Kahama, Shinyanga, hivi karibuni.

Matamshi hayo, Dr Slaa amesema si ya kisiasa kwa mwanasiasa makini.
Dr Slaa amesema tangazo la mapambano na serikali haliko katika shughuli za kawaida za kisiasa, kulingana na Sheria na 5/1992, na hivyo basi ukianza mapambano na dola mtu utegemee consequences.

MY TAKE
UKAWA huo ushauri wa bure toka kwa "kichwa" wa upinzani nchini.
Sasa hivi UKAWA hakuna uelekeo unaoeleweka, kazi kwenu.
Kichwa kilichoshindwa mapambano na kukimbilia nje ni kichwa cha kujivunia hicho?
 
E

Ebale

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
934
Likes
1,647
Points
180
E

Ebale

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
934 1,647 180
Ni yeye ndo alosababisha watu kuuawa Arusha kwa maandamano ya kijinga eti nchi haitotawalika! Naona laana ya JK juu yake inazidi kumtafuna, kwa sasa hana tena ule umaarufu na heshima alokuwa nayo kutoka kwa wana mageuzi na watanzania kwa ujumla. Aliamini JPM atamkumbuka kwa kujipendekeza sasa imekula kwake.
 
bullar

bullar

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2014
Messages
3,552
Likes
3,860
Points
280
bullar

bullar

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2014
3,552 3,860 280
Alisema ame acha siasa " abaki kwenye point yake
 
PingIdea

PingIdea

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2015
Messages
365
Likes
154
Points
60
PingIdea

PingIdea

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2015
365 154 60
Anataka upinzani ubariki maovu kwa sababu ya uchache wao bungeni?

Fikira finyu haziwezi kulikomboa taifa

Mbona yeye alitoroka nchi na akijua hana impact yoyote kwenye chama
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,925