Dr.Slaa kuitikisa Mbeya mfulurizo kuanzia Chunya leo

Dr.Slaa kuitikisa Mbeya mfulurizo kuanzia Chunya leo

Magesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Posts
2,596
Reaction score
614
Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr.Wilbrod Slaa anaanza ziara mkoani Mbeya leo,kwa kuanzia wilayani Chunya leo.Na kesho Jumapili atakuwa Mbeya mjini,Jumatatu atakuwa Kiwira na Kyela na Jumanne atakuwa Mbarali.
 
Haituhusu, anatafuta ugali wake na josephine, si unajua tena asipokuwa na mkwanjwa lazima josephine amruke,
 
Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr.Wilbrod Slaa anaanza ziara mkoani Mbeya leo,kwa kuanzia wilayani Chunya leo.Na kesho Jumapili atakuwa Mbeya mjini,Jumatatu atakuwa Kiwira na Kyela na Jumanne atakuwa Mbarali.

Inafaa arudi kwanza Zanzibar akarekebishe mambo
 
kuendelsa kujenga chama 2015 njia nyeupe!! Sugu lazima atakuwepo, wadau updates muhimu pamoja na picha....

peoples powaaaaa..
 
Tunategemea POLICCM hawataendelea kutumika katika ulingo wa kisiasa! Ifike mahali hoja za kisiasa zijibiwe kisiasa na siyo kwa mtutu wa bunduki.

Nawatakia mafanikio mema.
 
Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr.Wilbrod Slaa anaanza ziara mkoani Mbeya leo,kwa kuanzia wilayani Chunya leo.Na kesho Jumapili atakuwa Mbeya mjini,Jumatatu atakuwa Kiwira na Kyela na Jumanne atakuwa Mbarali.
raha tupu
 
ccm wanapata shida wakisikia dr slaa mambo ya uchumba yanakuhusu nini kama una lidada lako halijaolewa kampeni wasira
 
ccm wanapata shida wakisikia dr slaa mambo ya uchumba yanakuhusu nini kama una lidada lako halijaolewa kampeni wasira

una nia ya kuharibu muonekano wa vijomba!!!!!
 
Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr.Wilbrod Slaa anaanza ziara mkoani Mbeya leo,kwa kuanzia wilayani Chunya leo.Na kesho Jumapili atakuwa Mbeya mjini,Jumatatu atakuwa Kiwira na Kyela na Jumanne atakuwa Mbarali.

...mwambie leo wanaCDM na wanaMbeya wote tutakuwa Uwanja wa Sokoine, tukiishangilia timu yetu ya mpira (MbeyaCity) dhidi ya Yanga, tukishirikiana na kuongozwa na Mh. Mulugo.
 
Anaenda kutikiswa yeye huyu mzee alivyozeeka ataweza kutikisa nini hata mkono tu hawezi kutikisa ije kuwa mbeya.
 
Watu wa mbeya walishamchoka slaa na umbea wake mtu mzima halafu mmbea wala asijisumbua kwenda mbea watamtia miruzi tu.
 
Back
Top Bottom