Dr Slaa akataa mjadala na Nape ITV badala na Kinana

Dr Slaa akataa mjadala na Nape ITV badala na Kinana

Status
Not open for further replies.
Dr Slaa kamanda mzima tena na magwanda yake amekula mita?

Sasa mbona bwana Nape hana hiyana? yeye yupo na suti yake safi wala hababaiki.

Tatizo dr Slaa anamtaka Kinana akijua kabisa Kinana hapendi siasa za udaku, kwa mantiki hii aliamini kuwa atamtoa ulingoni katika mjadala huo.

Bwana Nape leo ametuhakikishia ukomavu wake kisiasa kwani hana tabia ya kuchagua mada wala mtu inapofikia kujadili maswala ya kitaifa.

Babu umekidhalilisha chama chako.
 
walio wengi wanajadili na kutoa comments kishabiki na povu kama ilivyo kawaida ya CDM.,kimsingi wengi hawafahamu hata organisational structure ya vyama vyetu vya siasa hapa nchini kikiwemo hata hichi chama chao.,si kwa CCM tu bali hata muundo wa vyama vingine vya siasa.,ambapo vingi katika hivyo vimekopi na kupaste muundo wa CCM.

Nitawapa kwa mukhtasar muundo wa CCM kisha mtambue nafasi ya Nape ni ipi na ana hadhi gani kitaifa na kwenye chama anachokitumikia.

The upper command structure ndani ya CCM ni kama ifuatavyo:
1> Mwenyekiti
2> Makamu Mwenyekiti (Bara na visiwani)
3> Katibu Mkuu
4> Naibu Katibu Mkuu (Bara na Visiwani)
5> Katibu wa Halmashauri kuu ya Taifa Itikadi na Uenezi ***
6> Katibu wa Halamshauri kuu ya Taifa Siasa na mahusiano ya kimataifa.
7> Katibu wa halmashauri kuu ya Taifa oganaizesheni
8> Katibu wa halmashauri kuu ya Taifa uchumi na fedha.

*** its where Nape belongs.,ranked number 5 in that hierarchy na hii ni kwamba ana uwezo wa kumuwakilisha Katibu Mkuu na hata Mwenyekiti wa Chama popote pale ulimwenguni.
 
Kinana ndio kakimbia mjadala kwi kwi kwi kwi kwi,anajua kashfa zinazomkabili akaamua amrushie Nape.,ITV huo mpambano kama mlivyopanga Kinana vs Dr.Slaa uyo Nape hana hoja za kujibu
 
wa

The upper command structure ndani ya CCM ni kama ifuatavyo:
1> Mwenyekiti
2> Makamu Mwenyekiti (Bara na visiwani)
3> Katibu Mkuu
4> Naibu Katibu Mkuu (Bara na Visiwani)
5> Katibu wa Halmashauri kuu ya Taifa Itikadi na Uenezi ***
6> Katibu wa Halamshauri kuu ya Taifa Siasa na mahusiano ya kimataifa.
7> Katibu wa halmashauri kuu ya Taifa oganaizesheni
8> Katibu wa halmashauri kuu ya Taifa uchumi na fedha.

.

Kama ni Nape ni wa muhimu ni kwa nini hakwenda kwenye hicho kikao anakwenda kwenye mahojiano?
mnaonikana ni bogus ni kwanini Kinana, alikubali mwaliko aliyakuwa anajua atakuwa kwenye kamati kuu ya wizi wa Tembo?
 
from your point of view,nani hasa aliyeimbia kati ya slaa na kinana?
 
Dr. Slaa na Nape wapi na wapi? Kwanini Kinana alitoka nduki bila kutoa taarifa? ITV wanapaswa kutoa ufafanuzi lengo lao lilikuwa nini kama wanakubali Nape kuingia kwenye mjadala ambao haukuwa unamhusu..
 
Ni kuto kumtendea haki na ni matusi makubwa sana kwa Dr. Slaa kuandaa mdahalo kati yake na Nape. Hapo juu kuna member anasema Nape angefanya mdahalo na Mnyika! Mbona hata Mnyika atakuwa hatendewi haki! Nape si ndiyo huyu huyu aliyekimbia mdahalo na wananchi pale Ruaha?
 
Inaonyesha Akili ya DR inafanya kazi haraka sana, hapa aliyesepa ni Kinana, ni vyema DR SLAA akija kuweka mambo sawa hapa, huu ni upotoshaji wa makusudi kabisa,
 
Mh watu wengine kikwete mwenyewe akisikia slaa huyo anakosa raha je huyo nape si angeanza Matusi Kama kawaida ya wenzetu
 
Dr Slaa ni Katibu Mkuu wa CHADEMA. Kinana ni Katibu Mkuu wa CCM. Lengo la ITV ni kwamba mjadala uwe wa makatibu wakuu. Sasa kama Kinana ameshindwa kufika, ulitaka Dr Slaa aongee na Nape? Nape kitengo chake ni uenezi na angeweza kukutanishwa siku nyingine na Mnyika ambaye yupo uenezi CHADEMA. Dr Slaa alikuwa sahihi kutoongea na Nape. Kwa ufupi Nape is too low kwa Slaa

Unataka kusema Katibu mkuu Kinana amemkacha Dr Slaa?
 
Hahaahaha,

Dr ametoka nduki.

Chadema hawana ubavu wa kusimama na CCM.

Nape peke yake mnamuogopa je ingekuwa safu nzima ya CCM ingekuwaje?

Kaogopa kuonekana ukilza wake wa siasa mbele ya kadam nasi ukiona ngoma inavuma sana basi iko karibu kupasuka, na mwisho wao umekaribia karibu tutaizika CDM, chezea mzaliwa wa TANU na ASP wewe!
 
walio wengi wanajadili na kutoa comments kishabiki na povu kama ilivyo kawaida ya CDM.,kimsingi wengi hawafahamu hata organisational structure ya vyama vyetu vya siasa hapa nchini kikiwemo hata hichi chama chao.,si kwa CCM tu bali hata muundo wa vyama vingine vya siasa.,ambapo vingi katika hivyo vimekopi na kupaste muundo wa CCM.

Nitawapa kwa mukhtasar muundo wa CCM kisha mtambue nafasi ya Nape ni ipi na ana hadhi gani kitaifa na kwenye chama anachokitumikia.

The upper command structure ndani ya CCM ni kama ifuatavyo:
1> Mwenyekiti
2> Makamu Mwenyekiti (Bara na visiwani)
3> Katibu Mkuu
4> Naibu Katibu Mkuu (Bara na Visiwani)
5> Katibu wa Halmashauri kuu ya Taifa Itikadi na Uenezi ***
6> Katibu wa Halamshauri kuu ya Taifa Siasa na mahusiano ya kimataifa.
7> Katibu wa halmashauri kuu ya Taifa oganaizesheni
8> Katibu wa halmashauri kuu ya Taifa uchumi na fedha.

*** its where Nape belongs.,ranked number 5 in that hierarchy na hii ni kwamba ana uwezo wa kumuwakilisha Katibu Mkuu na hata Mwenyekiti wa Chama popote pale ulimwenguni.

Hata Mnyika anaweza Kumwakilisha Dr. Slaa Kinana alipaswa kuwaambia ITV kuwa kuwa hatakuja na hivyo atatume mwakili, na Dr. Slaa angatuma mwakilishi pia, kwanini walifanya kificho kulikuwa na Nia ya kulifanyia propaganda jambo hili ambalo kwa ITV lilikuwa na maana kubwa na ya uzalendo..
 
Acha vituko we vuvuzela nape akae meza moja na mtukufu dk slaa sawa na kuweka nguluwe na binadamu wakae meza moja, muhuni nape araftiwe wahuni wenzake
hapa sasa tunaanza kudanganyana ni sababu zipi zimekufanya dr slaa umwite mtukufu pamoja na kuondolewa kanisani kwa kashifa nyingi.
 
Kutokufikiri kwa kuna must be a problem to any lower thinker my funs set down and make a research and come back to writte a report to us and not blaa blaa do think Dr Slaa can ought to deliver a speech in front of Nape Nauuye who's always shouts without dater for sure no has made a right decision
 
Dr Slaa kamanda mzima tena na magwanda yake amekula mita?

Sasa mbona bwana Nape hana hiyana? yeye yupo na suti yake safi wala hababaiki.

Tatizo dr Slaa anamtaka Kinana akijua kabisa Kinana hapendi siasa za udaku, kwa mantiki hii aliamini kuwa atamtoa ulingoni katika mjadala huo.

Bwana Nape leo ametuhakikishia ukomavu wake kisiasa kwani hana tabia ya kuchagua mada wala mtu inapofikia kujadili maswala ya kitaifa.

Babu umekidhalilisha chama chako.
Level ya Dr Slaa ni Kikwete na Kinana au Mangula period mambo ya ITV nao kutaka kumuweka meza moja na Nape mropokaji haifai wangempigia simu na kumwambia wamepost pond na watawapangia wakati mwingine
 
Acha vituko we vuvuzela nape akae meza moja na mtukufu dk slaa sawa na kuweka nguluwe na binadamu wakae meza moja, muhuni nape araftiwe wahuni wenzake

uhuni unamaanisha uzinzi au?
 
Kwa kweli hata mimi ningemshangaa Dr.Slaa kama angekubali kuongea na Nape,Nape ni mropokaji na ktk watu wanao wanachangia kuiua ccm basi NAPE ni no. 1
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom