Dr Slaa akataa mjadala na Nape ITV badala na Kinana

Dr Slaa akataa mjadala na Nape ITV badala na Kinana

Status
Not open for further replies.
Ndoi aliteuliwa kuwania urais huyo... hopeless kabisa. Watanzania tusipokuwa makin na wanaotaka kutuongoza tutajuta...
 
Dr slaa akae na nape!? Matusi hayo jamani nape saizi yake mwigulu ataongea nini kichaa yule na dr?
 
Slaa anaweza uzushi na uongo wa majukwaani sio midahalo.
 
nape sio size ya slaa. Mleta thread kwa nini hujaona kuwa aliekimbia mjadala ni kinana aliona ni bora hata asitokee kabisa!

labda angekuwa job lusinde ndo angetosha
 
Hata ningekuwa mie Slaa ningetoka nduki
Nipangwe na Nape? Niongelee uchambuzi wa nini?
Mtu ambaye hawezi jutofautisha 'cheti cha sekendare' na 'cheti cha ualimu'?

Hili ni tusi kwa Slaa kumpanga mjadala na Nape wajadiliane.
Suala sio cheo cha mtu unayekutana nae.

Kama ingekuwa kufananisha vyeo basi Slaa hatakiwi hata awe anaingia hapa JF kwa sababu huwa anajibishana na wananchi wa kawaida tu hapa jukwaani.

Kama Dr Slaa ana nia ya kuelimisha umma na kunadi sera za chama chake aitakiwa atumie nafasi hii kuimaliza kabisa CCM kwani kama aonavyo yeye CCM wamewakilishwa na mtu ambaye sio saizi yake.

Kitendo cha Dr kukimbia sio cha kizalendo na kakiabisha chama chake hali ambayo imetufanya wengi tuzidi kuwaona chadema kuwa ni makanjanja tu kwenye ulingo wa siasa.

Kamanda haukimbii vita, kamanda unapambana kwenye vita kiume uwe mfano kwa makambanda wako kuwa wewe sio mwoga vitani na unaongoza mapambano kutoka mstari wa mbele.

Dr Slaa ni mwoga sana na ametuangusha wengi tunaomwona kiongozi
 
Slaa hawezi jenga hoja ndio maana kamkimbia kijana smart nape.
 
Hahaahaha,

Dr ametoka nduki.

Chadema hawana ubavu wa kusimama na CCM.

Nape peke yake mnamuogopa je ingekuwa safu nzima ya CCM ingekuwaje?
Ongea kama mtu mzima wewe! Hivi kwanini Dr. Slaa amwogope Nape halafu awe tayari kuongea na Kinana? Nape siyo size ya Dr. Slaa. Kumuweka Nape na Slaa ni kama kumshushia hadhi Dr. Slaa. Nape size yake ni Mnyika na si Dr. Slaa. Hata kwa Zitto tu Nape hana sifa za kukaa naye kwenye meza ya mjadala kwenye vyombo vya habari. Hata ningekuwa mimi ndiyo Dr. Slaa nisingekubali upuuzi kama huo. Hivi ukae kuongea na Nape utagain nini zaidi ya taarabu tu?
 
nilishashauri kitambo umri kama wa slaa,lowasa siyo wakati wao tena katika siasa ambazo kwa kiasi kikubwa zinatawliwa na mawazo mapya ya vijana lakini kwa umri wa slaa hawezi tena kushindana na vijana.

slaa atakaa vipi na mwimba taarabu brother? ameamua kulinda heshima yake na ndio maana ameondoka lakini kama kinana angekuwepo ungeaona kazi
 
hacha kucheza na siasa nyie,DR SLAA kamwe uwezi kumpambanisha na nape mnauye,mbali na hayo pia DR SLAA na ABDULHAMAN KINANA ni makatibu wa vyama,hawa wakikutana wao kwao wao wanajua a-z kuhusu vyama vyao tofauti na wenezi hawa kazi yao ni kunadi sera za vyama vyao tu.ukitaka kupambanisha,ebu pambanisha MNYIKA na NAPE.mie ni mfatiliaji wa hii mdaara ila nape uwa anabanwa na maswali kwa wapinzani wake anakuwa mdogo kaa pilton na anajaa upepo.KINANA na DR SLAA wakikutana itakuwa poa sana.
 
mnyika hana elimu ya kumwezesha kujadili mambo na nape. Form sx leaver huwezi kumkutanisha na mtu mwenye elimu ya degree

Hapa hatuangalii vyeti vya kughushi Mkuu, Sisi tunataka mtu awe smart Upstairs siyo hivyo vyeti vya kufungia maandazi...Mtu mwenye degree ambaye hawezi kujieleza kwangu ni sawa na ambae hajasoma kabisa. Mzee Mtandika pale kibaha RIP alikuwa hajui kusoma wala kuandika lakini CCM ilimpa cheo cha w=M/kiti wa Wenyeviti wa mikoa yote Tanzania... Stev Job alikuwa na elimu gani? Lula da Silva Rais alietransform Brazil na kuwa na nguvu kiuchumi ana elimu gani? Elimu maana yake ni vyeti?... Akili za kubebewa changanya na zako ndg yangu...
 
Dr Slaa ameshindwa kujadili hoja za kitaifa kisa anamuogopa Nape?

Sasa hii hali inaashiria nini kwa wana siasa tulionao?

Tuchukue mfano mdogo tu, mfano dr Slaa angeshinda katika uchaguzi mkuu wa 2010, je, asingeweza kususia baadhi ya watu au mambo ya msingi yanayo athiri taifa?

Hii hali ya kususa hawa CHADEMA itawaisha lini? Juzi tu mchungaji Msigwa amesusa kufanya majadiliano na kipindi cha jambo Tanzania kinachorushwa na TBC 1.

Sasa jamani dr Slaa na wewe unaisusia ITV? au nayo ni CCM?

Na Makada wa CCM nao wataacha lini tabia ya kumkimbia Dr Slaa wanapotakiwa kufanya naye Midahalo ya Kitaifa?Mwenyekiti wa CCM aliingia mitini kwenye Mdahalo wa Urais 2010 na Katibu wake naye amefuata nyayo.Mpaka lini hawa watu watamuogopa Dr Original sio wa kuchakachua?
 
Ilitakiwa Nape vs Ilunga at least kwa mbaaali wangekaribia kufanana
 
Eti Nape anaweza kujenga hoja na kuzitetea ha ha ha ha ha ha ha.....eti dk slaa kamkimbia nape.. Dah Mungu avunje kambi tu dunia hii imetuzidi nguvu......
 
Kuna tofauti kubwa Slaa anavyoingia jf na pale anapokuwa na mjadala wa 'Man to Man' 'One to One'

Hivi wee nikupange leo kupigana na mtoto wa miaka 3? Mbaba mzima unanyoa na ndevu? Huoni ni tusi teknikale?

Kwa nini usiseme Kinana kakimbia? Anawahi Dodoma yeye waziri kusema anawasilisha bajeti?


Kamanda wa vita hakimbii vita, aue nzi kwa bomu? Gharama ya bomu vinalingana na usumbufu wa nzi huyo mmoja?
Jamani, au wengine huwa mnaona Nape anamwaga point?

Suala sio cheo cha mtu unayekutana nae.

Kama ingekuwa kufananisha vyeo basi Slaa hatakiwi hata awe anaingia hapa JF kwa sababu huwa anajibishana na wananchi wa kawaida tu hapa jukwaani.

Kama Dr Slaa ana nia ya kuelimisha umma na kunadi sera za chama chake aitakiwa atumie nafasi hii kuimaliza kabisa CCM kwani kama aonavyo yeye CCM wamewakilishwa na mtu ambaye sio saizi yake.

Kitendo cha Dr kukimbia sio cha kizalendo na kakiabisha chama chake hali ambayo imetufanya wengi tuzidi kuwaona chadema kuwa ni makanjanja tu kwenye ulingo wa siasa.

Kamanda haukimbii vita, kamanda unapambana kwenye vita kiume uwe mfano kwa makambanda wako kuwa wewe sio mwoga vitani na unaongoza mapambano kutoka mstari wa mbele.

Dr Slaa ni mwoga sana na ametuangusha wengi tunaomwona kiongozi
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom