nape;
acha kuzunguka mbuyu, kwani hata hili unalijua wazi kwamba hoja ni moja tu hapo, kwamba dr. Slaa siyo level yako. Dr. Slaa hawezi kuwa kwenye mjadala na wewe ili ujiongezee cv kwamba kuna siku uliwahi kuwa kwenye mjadala na dr. Slaa. Dr. Slaa alihudhuria kwasababu alijua wanakutana na katibu mkuu wa ccm na siyo wewe nape. Kinana baada ya kuona kwamba ana kashfa nyingi sana zinazokinzana na interest za nchi, akaamua kutafuta sababu.
Na wewe naüe, kwasababu huna kazi na huna hoja as a product ya thesis yako ya mzumbe ya masters, ukaona hii ni nafasi pekee ya kujiongezea umaarufu kwa kuropoka kwa kutafuta public sympathy kwamba dr. Slaa amekosa political tolerance!
Ni politoical tolerance ipi unaouongelea kwa dr. Slaa na hata viongozi wengine wa chadema ambao kila siku, wewe nape, ukiwa pamoja na kikundi chako maaarufu kama chama cha matusi dhidi ya chadema ukiwa na members wengine kama mtela, shonza, mwigulu , na wengineo, mmekuwa mkiwatukana na kuongea maneno machafu dhidi ya dr. Slaa na mara zote hujawahi kumsikia akikujibu kwa upuuzi wenu? Hii ni kwasababu anajua wewe una upeo mdogo sana katika mambo mbalimbali.
Nape,
kwa ufupi ni kwamba wewe hauko kwenye level sawa na dr.slaa ktk political arena.