Dr. Slaa aitolea nje serikali ya Tanzania

Dr. Slaa aitolea nje serikali ya Tanzania

Kama mtu alikua hana habari basi na ajue tangu sasa kwamba wananchi tuliowengi HATUNA TENA IMANI na vyombo vyetu kibao vya usalama na mahakama vyote ambavyo hivi sasa vinaongozwa na MAKADA-WA-CCM kwa ushabiki wa hali ya juu na MAELEKEZO YA KILA DAKIKA toka Magogoni.

Siwadanganyi ndugu zangu wana JF. Mi mwenyewe sina imani na Jeshi la Polisi, Serikali, Usalama wa Taifa (Kama siyo Uhasama wa Taifa) na CCM. Dr. ana haki ya kutokuwa na imani na hawa watu maana ni matukio kibao ambayo amewapelekea lakini hawajafanyia kazi. Dr. Mwakyembe ambaye ni mwenzao, alilalamika kuchakachuliwa na watu wake, lakini hadi leo Jeshi hilo hilo halijawahi kutoa majibu yenye maana, sembuse mpinzani?. Sijaona wenye usafi wa kumhoji Dr.:behindsofa:
 
Dr Slaa ni jembe la ukweli namkubali sana Raisi wangu
 
Hawa cdm hawajifunzi tu,kila siku ni kuropoka halafu maneno yao yana watokea puani. Ona sasa huyu mzee,alikimbilia kwa waandishi wa habari wamuokoe?
 
Ritz,
Dr. Slaa ni dhaifu wa kiroho, kanisa katoliki limemsomesha na kumpa imani zote za kiroho; lakini kutoka na udhaifu wake wa kiroho alilikimbia kanisa na kujiingiza kwenye mambo ya dunia; sasa leo mtu kama huyu akipanda majukwaani kuishutumu serikali dhaifu utamuelewa? Roho yake imetaliwa na uongo wa kila aina ili mradi tu azma yake itimie; kila siku ni kutunga porojo ambao hazina kichwa wala miguu; ukiishiwa sera huishi kusema uwongo.

Chama
Gongo la mboto DSM

Mimi huwa naamini mtu aliekaa ughaibuni anajua kuchambua mambo kumbe ukiwa mjinga utaendelea kuwa mjinga tu hata kama unaona unaloshabikia sivyo. Wewe unasema unakaa USA, unaona jinsi polisi na mahakama zinavyofanya kazi? Dr slaa aliibua richmond, epa, kagoda, rada, ndege ya rais, hayo yameshugulikiwa? Unamlaumu kukataa kuhojiwa na polisi kwa misingi ipi? Hata kama ni wewe ungekuwa tena na imani na polisi? Mtu unaesema unaishi USA halafu unakuwa biased kiasi hiki unatuaibisha sana tulioko huku.Huhitaji akili kubwa sana kujua Dr ameipigania sana nchi yetu lakini anakwamishwa na watu kama ninyi. Acha udini hautusaidii lolote
 
Katibu mkuu wa Chadema na aliyekuwa Mgomba wa urais mwaka 2010 kupitia chama cha CHADEMA ambacho ni chama kikuu cha upinzani na kinacho ongoza kwa umaarufu na kupendwa na watu wote hasa vijana Nchini tanzania na Nchi za jirani Dr.W.Slaa, amesema hatokubali kuhojiwa na polisi juu ya habari za kutishiwa kuuwawa kwa viongozi wa ngazi za juu wa chama hicho kwa kile alicho dai kwamba hana imani na jeshi hilo la polisi.
Ni hayo tu.

Dr. Slaa is very right on this.

Kwa akili ya kawaida tu haiwezekani mtu yule yule anayetuhumiwa kutaka kukudhuru/kukua/kuku-ulimboka ndiye apewe mamlaka ya kuku-interrogate! Mimi nimesema kuna haja ya VIONGOZI WA CHADEMA KUWA NA ULINZI WA KUTOSHA NA WANAPOKUWA-INTERROGATED LAZIMA WANASHERIA WAO WAWEPO ALL THE TIME VINGINEVYO YANAWEZA KUTOKEA YALE YA MAREHEMU KOLIMBA,UNAPEWA MIC AMBAYO TAYARI IMESHA KUWA DOPED NA SUMU,BY THE TIME INTERROGATION INAKWISHA NA WEWE UNAZIMIKA PALEPALE!! CHADEMA LEADERS PLEASE,PLEASE BE VERY CAREFUL WITH MABWEPANDE KILLERS!!!

 
Ovyo dhaifu. Zomba wewe, ritz tume ya katiba na wengine wengi siku izi mmejipanga kutuharibia jf. Nahisi mko ofisi moja mnatega new thread mjibu mnavyojua ovyo kabisa.
ahaa haa umakini wa Dr. Slaa ni upi tunaoungelea? Ameshindwa kazi ya upadri; ameshindwa maisha ndoa na sasa ameishia kuishi na kimada; hebu nijuze; wakataze kanisa katoliki wasimualike mh. Raisi wao ndio wanaochagua nani wa kumualika.

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Kweli hakuna kukubali! Huwezi uka hojiwa na walewale unao watuhumu!

Wamesha hoji watu wengi na hakuna jipya hapo!
 
Akitaka atake asitake atahojiwa tu, hao vibaraka zake wa nchi za nje walio mwambia alete uzabi zabina wa maneno ya uwongo waje wamsaidie, kwani kwa hili hatoki hata chembe.


Mtuambie kwanza mtaenda kumhojia wapi!?
A. Kwenye gari isiyo na plate number?
B. Kwenye ile nyumba mliko mpeleka ULIMBOKA?
C. Kwenye ule msitu wenu maarufu
D. Pale kwenu LUMUMBA?
 
Umekosea kidogo Mkuu hapo kwenye Rangi siyo nchi za jirani tu mpaka Ulaya America Asia Australia na wengine wanakipenda hicho chama

Sio kinapendwa na nchi tu au nchi jirani tu au Ulaya, USA au Asia tu hadi DUNIANI KOTE & MBINGUNI KWA MUNGU BABA, MUNGU KAONA WATZ WANAVYOLITESEKA, RUSHWA, UONEVU, POOR GOVERNANCE, angalieni madini yetu, kodi zetu, wanyama wetu, mashirika yanavyoteketea, vyote havina faida, hasara tupu kwa mtz, wajua Twiga alilazimishwa kukaa kwenye ndege...? na akaingia hadi uarabuni...?? hii ni laana....
 
Katibu mkuu wa Chadema na aliyekuwa Mgomba wa urais mwaka 2010 kupitia chama cha CHADEMA ambacho ni chama kikuu cha upinzani na kinacho ongoza kwa umaarufu na kupendwa na watu wote hasa vijana Nchini tanzania na Nchi za jirani Dr.W.Slaa, amesema hatokubali kuhojiwa na polisi juu ya habari za kutishiwa kuuwawa kwa viongozi wa ngazi za juu wa chama hicho kwa kile alicho dai kwamba hana imani na jeshi hilo la polisi.
Ni hayo tu.
chanzo????????????????????????????
 
Mtuambie kwanza mtaenda kumhojia wapi!?
A. Kwenye gari isiyo na plate number?
B. Kwenye ile nyumba mliko mpeleka ULIMBOKA?
C. Kwenye ule msitu wenu maarufu
D. Pale kwenu LUMUMBA?


Kuna haja ya kuandaa report kama USHAHIDI kwa unyama na mauaji yanayofanywa na Serikali ya CCM na report hii ipelekwe UN na ICC. Lazima hawa majambazi wa CCM washtakiwe kwenye hakama za kimataifa.

Pambaf zao.
 
Katibu mkuu wa Chadema na aliyekuwa Mgomba wa urais mwaka 2010 kupitia chama cha CHADEMA ambacho ni chama kikuu cha upinzani na kinacho ongoza kwa umaarufu na kupendwa na watu wote hasa vijana Nchini tanzania na Nchi za jirani Dr.W.Slaa, amesema hatokubali kuhojiwa na polisi juu ya habari za kutishiwa kuuwawa kwa viongozi wa ngazi za juu wa chama hicho kwa kile alicho dai kwamba hana imani na jeshi hilo la polisi.
Ni hayo tu.

hata mie sina imani na polisiCCM, wazee wa intelejensia za maandamano na upinzani
 
THE GOVERNMENT CANNOT STAND ACCUSED FOR 'A CONTINUED PLANNED POLITICAL KILLINGS' AND AGAIN PRESENT ITSELF AS AN INVESTIGATOR TO INVESTIGATE ITSELF!!!

It beats logic and common sense for anybody to expect Dr Slaa to present himself for an interogation by the NOW POLITICALLY SCANDALOUS ARMED FORCES that are widely believed to be on the loose in KILLING THE CITIZENS of dissenting voices throughout the country.

Many heinious killings by police in the country to-date are still fresh in everyone's mind yet nothing is being done to bring people to justice apart from shear concerted efforts by the authorities to undertake state cover-up on everything.

Usiongee kama pimbi; kutoa madai ya uwongo ya kutishiwa kuuwawa kama ingekuwa ni hapa USA huyo Dr.wenu angekuwa na kesi ya kujibu mahakamani;

yeye kama hana imani na vyombo vya sheria na ahame nchi; hao waandishi wa habari watasaidia nini ikiwa kama ni weli serikali inataka kumdhuru?

Hatuongelei udini hapa; hapa tunacho kataa ni kutafuta umaarufu wa kisiasa kwa njia za udanganyifu. Dr. Slaa ameipigania nchi yetu kwa kipi?

Mimi naona anapigania zaidi maslahi yake binafsi; kajipangia mshahara mwenyewe; kalazimisha ajengewe nyumba; kampa mtalaka wake ubunge viti maalum; kimtia kimada wake Josephine kwenye shughuli za chama ili alipwe masurufu nieleze alichokupigania wewe kuboresha maisha yako.

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Usiongee kama pimbi; kutoa madai ya uwongo ya kutishiwa kuuwawa kama ingekuwa ni hapa USA huyo Dr.wenu angekuwa na kesi ya kujibu mahakamani; yeye kama hana imani na vyombo vya sheria na ahame nchi; hao waandishi wa habari watasaidia nini ikiwa kama ni weli serikali inataka kumdhuru? Hatuongelei udini hapa; hapa tunacho kataa ni kutafuta umaarufu wa kisiasa kwa njia za udanganyifu. Dr. Slaa ameipigania nchi yetu kwa kipi? Mimi naona anapigania zaidi maslahi yake binafsi; kajipangia mshahara mwenyewe; kalazimisha ajengewe nyumba; kampa mtalaka wake ubunge viti maalum; kimtia kimada wake Josephine kwenye shughuli za chama ili alipwe masurufu nieleze alichokupigania wewe kuboresha maisha yako.

Chama
Gongo la mboto DSM

Pimbi namba MOJA ni wewe unayeacha kuchambua masuala yanayohusu nchi unajadili maisha ya mtu Kuku maji wewe!
 
Singo imegoma kuuzika, kwa hiyo anataka kuhojiwa na nani KGB au FBI.

Ninyi mnaoshabikia Polisi wahoji, mnaweza kutuambia ziko wapi taarifa (au majalada) za kesi zote ambazo mliwahi kuletewa mzifanyie kazi. To mention a few, mfano iko wapi ripoti ya uchunguzi wa vinasa sauti alivyowekewa Dkt. Slaa chumbani kwake hotelini, miaka kadhaa iliyopita akingali mbunge!

Liko wapi faili la mauaji ya Mbwana Masoud, li wapi faili la vijana wa CHADEMA waliotekwa na kuteswa mbele ya polisi huko Kiteto, vipi mafaili ya namna hiyo huko Biharamulo, Igunga, Busanda na Arumeru. Mifano ni mingi mno.

Hivi ati ilikuwaje wabunge wa CHADEMA wakakatwa mapanga na wana-CCM mbele ya polisi wenye silaha, ambapo baadae walipoulizwa kwa nini hawakuchukua hatua, wakajibu "ulitaka sisi tufanye nini". Nani anawaamini ninyi.

Hivi ule mpango wenu wa kutaka kumwekea madawa ya kulevya mtoto wa Mengi umefikia wapi, bado mnaendelea nao ama, je ripoti ya uchunguzi wake iko kabati gani pale makao makuu, ama imejaa vumbi au kuliwa na mapanya.

Je ziko wapi ripoti za uchunguzi wa matukio yanayomhusu Mwakyembe na wengine, akiwemo Dkt. Slaa, Mengi, Mwandosya juu ya Al-Shabaab, au ile ya majuzi hapa ya kuwekewa sumu, ziko wapi kweli ripoti?

Hata hili la sasa wakubwa wenu wameonekana kudismiss wakisema ni siasa, sasa mnataka kuchunguza nini tena na kumhoji nani. Suala kubwa ni kwamba jueni tayari mnajulikana kwa mipango yenu mnayofanya. Kwamba sasa Watanzania wanajua mnapanga hila chafu na njama kubwa zidi ya raia wasiokuwa na hatia.

Hilo ndilo kubwa. Sasa wananchi wanawajadili mitaani na kwenye vijiwe. Hadharani. Wanapima hoja kwenye mizani zao na wanauona uhalisia/ukweli wa hoja. Serikali yao inawinda watu. Hilo ndilo kubwa. Mjadala. Watu wanahoji. Mnaogopa kujadiliwa eeh...mnazidi kupoteza legitimacy hivyo.
 
Back
Top Bottom