Dr. Slaa aitolea nje serikali ya Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa aitolea nje serikali ya Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dubu, Jul 10, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Katibu mkuu wa Chadema na aliyekuwa Mgombea wa urais mwaka 2010 kupitia chama cha CHADEMA ambacho ni chama kikuu cha upinzani na kinacho ongoza kwa umaarufu na kupendwa na watu wote hasa vijana Nchini tanzania na Nchi za jirani Dr.W.Slaa, amesema hatokubali kuhojiwa na polisi juu ya habari za kutishiwa kuuwawa kwa viongozi wa ngazi za juu wa chama hicho kwa kile alichodai kwamba hana imani na jeshi hilo la polisi.
    Ni hayo tu.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Umekosea kidogo Mkuu hapo kwenye Rangi siyo nchi za jirani tu mpaka Ulaya America Asia Australia na wengine wanakipenda hicho chama
     
  3. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 667
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Saafi sana
     
  4. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu mzee bora arudie fani yake tu
     
  5. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,234
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anasema anamtaka nani amhoji....! Au Ocampo..?
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    pamoja na hayo.Umeandika taarifa hii kwa ushabiki mno mpaka mtu wa kawaida anaelewa wewe uko katika itikadi gani! Na kupoteza reputation ya kuwa jf!
     
  7. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,003
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    kama wao nao wanaongozwa na Dhaifu hawana jipya.....hawana hadhi ya kumuoji dr:israel:
     
  8. m

    meemba Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni sawa alivyosema Dr.Slaa,ni serikali dhaifu na ya ubabaishaji.
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    pumba tu kijana hebu uwe unachagua sehemu za kubandika huu ***** sio jukwaa la siasa
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Singo imegoma kuuzika, kwa hiyo anataka kuhojiwa na nani KGB au FBI.
     
  11. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Na wewe umekosea kidoooogo Mkuu, sio Ulaya, America, Asia, Australia, bali hata Mungu na Malaika wanakipenda hicho chama, na ndio maana Sisi tuna Mungu, wao wana walichonacho.
     
  12. mangikule

    mangikule JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,812
    Likes Received: 826
    Trophy Points: 280
    ALUDIE ndiyo nini?? Kweli shule za kata za serikali ya CCMABWEPANDE imewamaliza!!
     
  13. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 667
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kiboko Yenu, Apolonary , Negembo na kipepeo hajafika mtawasikia tu wametumwa ili mradi watoto wao wanaenda chooni.
     
  14. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,949
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    Ipi? sababu hata siasa kaanza toka miaka ya sabini au kabla? mi huwa nampendea haya majibu yake ya utata utata tu.
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: labda anataka fbi au MI5
     
  16. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,606
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    Dr Slaa unahitajia mkutano kutoa na kuhubiri imani hio ,na isitoshe huna imani na jeshi la polisi na pia huna imani na mahakama ni mambo ambayo wananchi watapenda wayasikie kupitia kwenye mikutano na sio vipembeni .
     
  17. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,597
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Ameona itakula kwake...
     
  18. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wale waliomhoji Samwel Sita na Mwakyembe na kuleta ripoti. Au wale waliohoji kuuawa kwa wafanyabiashara ya Madini na kuja na taarifa ya Zombe kuhusika kisha mahakamani wakaambiwa wakamlete muuaji na pale hakuna muuaji!

     
  19. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Amesema wapeleke kesi mahakamani ili yeye akatoe ushahidi mbele ya mahakama. Inaonekana anataka kumwaga mchele kwenye kuku wengi. Bila shaka ana ushahidi wa kutosha. Lakini hata hivyo sidhani kama hiyo kauli yake itafanya kazi, maana Nchimbi amesema suala la ulinzi wa mtu si la hiari, serikali inaweza kutumia nguvu kumpa ulinzi au kumlazimisha aisaidie polisi kulichunguza jambo hilo. Nafikiri siasa za bongo zimefika pazuri. Kama serikali ingeamua kujikausha na kujifanya haijasikia, ingeweza kulimaliza jambo hili kirahisi sana, lakini ikishaanzisha malumbano tu, ndo itajiweka kwenye wakati mgumu zaidi.
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni kweli acha akatae manake hii serikali dhaifu ya JK hata haijulikani nani police nani alshababu.....anaeza kwenda kwa mahojiano afu akajikuta msitu wa pande akiwa hana meno wala kucha!......asiende asee!
     
Loading...