Barubaru
JF-Expert Member
- Apr 6, 2009
- 7,161
- 2,329
Sikubaliani na wewe, Hizo sheria ni Mbwembwe tu, kama ni kulindwa kama unahainisha kwenye sheria hii, mnalinda watu kwa kutumi msitu wa mabwe pande? Acha Utani kwa maisha ya watu wewe, Mwakyembe, Mengi, Mwandosha, Kubenea, Kolimba, Kombe wote wamelindwa?
Huna haja au hata swifa ya kukubaliana na mimi. Mimi naomba ukubaliane na Katiba yenu ambayo mumeitunga wenyewe na kuweka sharia za kuwaongoza kama jamii. Hilo ndio la msingi.
Kumbuka kuwa muna kila haki ya kufanya mabadiliko ya sharia zenu pindi mnapoziona haziendani na wakti na kwa mahitaji ya wakti ule.
Kucheza na Sharia ni kucheza na Doula na hapo lazima nguvu za Doula zitakusulubu. Ndio maana tena kwa kinywa kipana sana nasema Dr Slaa pamoja na kubobea katika Canon Law (ambayo nazo zinasisitiza umuhimu wa kutwii sharia) anatakiwa afuate sharia zenu na sio kufanya mzaha na sharia hizo.
kama kiongozi alitakiwa kuwa ni wa kupigiwa mfano kwa kufuata sharia hizo.