Dr. Ngwale ni nani katika serikali ya Magufuli

Dr. Ngwale ni nani katika serikali ya Magufuli

chinatown

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Posts
1,232
Reaction score
1,109
Namzungumzia Dr. wa binadamu Gynocologist Ngwale aliyewahi kukaimu ukurugenzi hospital ya taifa muhimbili miaka iliyopita kidogo.

Nimeuliza kwa sababu kila alipo rais magu naye yupo pembeni anafanya kazi gani ikulu ?kazi ya kitabibu au ?
 
Si umesema ni gynaecologist, sasa unataka afanye kazi gani nyingine pale Ikulu? Kumbuka ikulu ni tasisi kubwa.
 
Si umesema ni gynaecologist, sasa unataka afanye kazi gani nyingine pale Ikulu? Kumbuka ikulu ni tasisi kubwa.
kwa hiyo ana attend wagonjwa ikulu mind you yeye ni dr wa kina mama na kila alipo rais yeye yupo sijui kama unaelewa ninachotaka kujua
 
Ukisema hivyo utauliza mbona magu naye ni mwalimu, anafanya nini ikulu. Ikulu ni taasisi kubwa na pia usione ukadhani
 
Ukisema hivyo utauliza mbona magu naye ni mwalimu, anafanya nini ikulu. Ikulu ni taasisi kubwa na pia usione ukadhani
kuna dr aliyeteuliwa kama dr wa rais I know ,huyu by professional ni dr wa kina mama ,naamini anafanya kazi isiyo ya udaktari pale so I want to know
 
Swali lako ni zuri lakini vile vile ingekuwa vizuri ukafahamu sifa ya kijasusi.

Moja ya sifa ya kijasusi ni kuwa competent kwenya fani zaidi ya moja!

Usishangae sana, hizi ni taratibu na kanuni za maisha ndani ya taasisi nyeti za nchi.
 
Wewe unawatafutia watu kesi za kujibu,maana naona unataka watu watamke kitu hapa alafu ionekane wametukana!
 
kuna dr aliyeteuliwa kama dr wa rais I know ,huyu by professional ni dr wa kina mama ,naamini anafanya kazi isiyo ya udaktari pale so I want to know
wewe,kabla hujaspecialize lazima upige miaka yote ya MD,
 
sina access ya picha ila nimemuona akiwa ikulu na wa south sudani ,tazara,chato nk nk
Rais ni binadamu tena anaelekea mzee, hivyo ni jambo la kawaida kuwa na Daktari jirani.

Kama kuna matatizo yanayozuilika ni bora yakazuiwa kuliko kuyaacha na baadae yakaleta gumzo na kumwathiri Rais kisaikolojia.
 
wewe,kabla hujaspecialize lazima upige miaka yote ya MD,
Hilo nalijua lkn hawezi kuwa dr wa rais kwani ku specialize tayari kuna kupa nafasi ya mengine ya general kuwa mgeni nayo sana sio kama sharia mfano the more you go to school the more you understand things
medicine unakuwa tofauti
 
Rais ni binadamu tena anaelekea mzee, hivyo ni jambo la kawaida kuwa na Daktari jirani.

Kama kuna matatizo yanayozuilika ni bora yakazuiwa kuliko kuyaacha na baadae yakaleta gumzo na kumwathiri Rais kisaikolojia.
dr wa kina mama????????
 
Back
Top Bottom