Dr. NDODI: Kuvaa suruali kuna madhara kwa wanawake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. NDODI: Kuvaa suruali kuna madhara kwa wanawake

Discussion in 'JF Doctor' started by Kashaijabutege, Feb 1, 2011.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Basi jana nikamsikiliza Dr. Ndodi, mwenye hospitali yake Itumbi Hoteli, kupitia Channel 5. Akafundisha mengi na kumalizia na yafuatayo:

    1. Kwa kawaida protein/wanga ya/wa ziada husababisha vitambi kwa kina baba na maumbo makubwa(hasa makalio na mapaja) kwa kina mama. Kwa kuwa wanawake wakivaa suruali wanabana makalio na mapaja, hivyo protini/wanga ya/wa ziada hutaifadhiwa matumboni na hivyo kusababisha wanawake kuwa na vitambi.

    2. Mbali na vitambi, kuvaa suruali husababisha ongezeko la maji "ikulu".

    Mie nimelileta ili nipate kujuzwa kama kuna ukweli wowote juu ya madai haya.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,842
    Likes Received: 2,403
    Trophy Points: 280
    akupe ushaidi utuletee ukienda jiandae na buku 20 kumwona
    wazo tu usiaibike kama ndugu
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,288
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yule ni mtaalamu,yaweza kuwa kweli......:coffee:

    Nitajicheki kesho ntakuja jibu.........hilo la maji.....l.o.l
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,055
    Likes Received: 18,589
    Trophy Points: 280
    labda kweli....
    wanawake wengi wanaopenda kuvaa suruali za kubana...
    wanakuwa hwana wowowo....na wanakuwa na kitambi....
    could be
     
  5. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,802
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Hilo la maji sikubaliani nalo. Ingekuwa ni hivyo basi mi ningekuwa naogelea kila siku.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,496
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Du!
     
  7. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,802
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    unamaana kuwa suruali za kubana zinakula wowowo! Acha hizo bana! Si kweli!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,055
    Likes Received: 18,589
    Trophy Points: 280
    wewe unalo wowowo?
    na unavaa suruali za kubana?
     
  9. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,802
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,496
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Hiyo ya kuwa na vitambi huenda ni kweli!
     
  11. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    inawezekana ikawa ukweli au uwongo,maelezo ya kina yanahitajika kusuport ama kutosuport hizo theories zake....:twitch:
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    tapeli hilo hahahahahahaha,sasa kama unaishi maeneo ya baridi kali utavaa nini jamani:coffee:
     
  13. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,802
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    ninalo tena la haja! Ninavaa sana.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,634
    Likes Received: 11,562
    Trophy Points: 280
    Muongo
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,055
    Likes Received: 18,589
    Trophy Points: 280
    mhh....nimesha loose concentration......
     
  16. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #16
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mh!.. Cdhan, mbn mitaani wapo kibao wanavaa suruali na wana ma sabuhufa hayo!...
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,496
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Akikusikia yule jamaa wa A town unasema Dr Ndodi tapeli....
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,496
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah! Kumbe nawe mgonjwa wa maumbo!
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,496
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaah eti masabuhufa....lol..
     
  20. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,802
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    pole sana kwa ugonjwa wako!
     
Loading...