POTOSHI Eti Nchimbi amemwambia Rais Samia "Kama Mnataka Kunitimua, nitimueni leoleo

POTOSHI Eti Nchimbi amemwambia Rais Samia "Kama Mnataka Kunitimua, nitimueni leoleo

Uhalisia wa taarifa hii umepindishwa ili kupotosha
1778045164507.png
 
Tunachokijua
Kumekuwepo na kipande cha video kinachosambaa katika mitandao mbalimbali ya kijamii kikimuonesha Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt Emmanuel Nchimbi akitamka kuwa kama wanataka kumtimua basi wamtimue.

Nchimbi anasikika akisema

"Na kuna mambo mengine ya msingi. Kuna wakati watu wanasema Nchimbi tatizo lake ana misimamo simamo hivi. Ni kweli, kwenye mambo ya msingi mimi nina msimamo. Na hili lazima tuelewane, ni jambo la kawaida tu. Kama mnataka kunitimua kwa msimamo, nitimueni leo leo. Kwenye mambo ya msingi lazima uwe na msimamo. Na ndiyo moja ya viapo vya chama chetu, mwana CCM mwenye msimamo ni dhumuni la pili tu, ndiyo sifa ya kuwa mwanachama. Nitasimulia hiyo mwaka 2000..."

Je, uhalisia ni upi?

Ufuatiliaji wa JamiiCheck umejirirdhisha kuwa Dkt. Nchimbi aliyazungumza maneno hayo lakini hakuwa akimuambia Rais Samia kama inavyodaiwa bali aliyzungumza akiwa kwenye kutano wa hadhara kuwajibu watu wanazungumzia kuhusu misimamo yake.

Nchimi alizungumza maneno hayo muda mfupi baada ya kuteuliwa kuwa Katibu Mkuu wa Chama Chama cha mapinduzi January 2024, hivyo video hiyo imekuwepo mtandaoni kuanzia mwaka 2024.

Mathalani mtumiaji mmoja wa mtandao wa Youtube alichapisha video hiyo Januari 18, 2024 ikiambatana na ujumbe "HUYU NDIYE EMMANUEL NCHIMBI KATIBU MKUU CCM KAZINI". Tazama hapa

1777989136168-png.3584187
Makamu wa Rais Dr. Nchimbi amesema haogopi kutimuliwa CCM kwa msimamo wake wa kupiga maovu! Je ni kweli ndani ya Serikali ya Samia kuna mpasuko?

View: https://twitter.com/mwananchidr/status/2051230409103483204?t=aU3lhyI6WR9JBM2MMOLaFA&s=19

Hii ni strategy, CCM wameshabaini kuwa hawakubaliki hivyo wanatengeneza mtu atakayeonekana kuwa hayuko sawa na hao mabazazi akina Samia. Style ileile waliyoitumia kuwaletea Mwendakuzimu Jiwe sasa wanawatengenezea mtu mwingine mtakayedhani kuwa yuko kinyume na establishment.
Be cautious.
 
Hii ni strategy, CCM wameshabaini kuwa hawakubaliki hivyo wanatengeneza mtu atakayeonekana kuwa hayuko sawa na hao mabazazi akina Samia. Style ileile waliyoitumia kuwaletea Mwendakuzimu Jiwe sasa wanawatengenezea mtu mwingine mtakayedhani kuwa yuko kinyume na establishment.
Be cautious.
Hata hii ni namna ya kuliangalia hili swala pia.
 
Hii ni strategy, CCM wameshabaini kuwa hawakubaliki hivyo wanatengeneza mtu atakayeonekana kuwa hayuko sawa na hao mabazazi akina Samia. Style ileile waliyoitumia kuwaletea Mwendakuzimu Jiwe sasa wanawatengenezea mtu mwingine mtakayedhani kuwa yuko kinyume na establishment.
Be cautious.
Mimi nakukatalia kwa huu mtazamo wako wa sisiem kutengeneza kiki juu ya huyu Bwana.

Kuna muda mfumo Huwa una-colapse.

Hili bifu la huyu Mzee na 'wale' ni real kabisa. Siyo bifu fake kama unavyolitazama.

Subiri tu muda watasagana. Ial kwa sisi observers tusio na nguvu Lina unafuu kwetu sisiem wakisagana na kuparuana.

ufalme uliofitinika...!
 
Hilo jambo haliwezi kuwa kweli

Vita yao ya Urais 2030 naona imepambana moto

Watalishana maneno ya kuchafuana bila kuangalia athari za kila upande

Huyu mwingine Wakurugenzi wote wa Halmashauri wapo upande wake

Ngoja tuone itakavyokuwa kuelekea 2030
 
Hii ni strategy, CCM wameshabaini kuwa hawakubaliki hivyo wanatengeneza mtu atakayeonekana kuwa hayuko sawa na hao mabazazi akina Samia. Style ileile waliyoitumia kuwaletea Mwendakuzimu Jiwe sasa wanawatengenezea mtu mwingine mtakayedhani kuwa yuko kinyume na establishment.
Be cautious.
Screenshot_20250823-084911~2.png
 
Hilo jambo haliwezi kuwa kweli

Vita yao ya Urais 2030 naona imepambana moto

Watalishana maneno ya kuchafuana bila kuangalia athari za kila upande

Huyu mwingine Wakurugenzi wote wa Halmashauri wapo upande wake

Ngoja tuone itakavyokuwa kuelekea 2030
Wakurugenzi wana kura katika vikao vya NEC ya CCM?
 
Back
Top Bottom