Dr. Mwakyembe, ni maradhi tu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Mwakyembe, ni maradhi tu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimpango, Jan 9, 2012.

  1. kimpango

    kimpango JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 302
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Nimekuwa mfuasi mzuri sio wa CCm bali wa Dr Mwakyembe binafsi haswa baada ya sakata La Richmond,lakini nimekuwa nikijiuliza hivi maradhi anayoumwa sasa ni ya kawaida au kuna mkono wa Siasa ndani yake , jamani naogopa isije ikawa wameamua kumzima kabisa yaani ndio anajifia tartiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiib bila kelele
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Msubirie Jason bourne atakujibu.
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,117
    Likes Received: 2,088
    Trophy Points: 280
    Wamempa Sumu kaka! Serikali ya CCM ni ya kiuaji.
     
  4. kimpango

    kimpango JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 302
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    ni nani huyo Jason bourne?
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,942
    Likes Received: 1,631
    Trophy Points: 280
    ...na mawazo pia
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,583
    Likes Received: 8,385
    Trophy Points: 280
    nitumie lugha ya mtaani kidogo, nadhani wakyembe ni f.al.a flani, anatuficha taarifa watanzania tunayoitamani kuifahamu, halafu yakimfika shingoni aanze kuomba sympathy ya watz, anawaogopa wanadamu kuliko kumheshimu mungu! aaah bonge la fa*la
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Mdau anaonekana ni m geni humu ee!!
     
  8. Rocket

    Rocket Senior Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dr.Mwakyembe aje public aelezee umma ugonjwa unaomsumbua....amekaa kimya sna sijui anaogopa nn....
     
  9. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,895
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Saba Sita
     
  10. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Dr Mwakyembe alisema "anamwachia Mungu" na "hatalipiza kisasi" sasa hatujui hizo kauli zimebeba ujumbe gani!
     
  11. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,942
    Likes Received: 1,631
    Trophy Points: 280
    ...ameShindwa vita na amekabithi kwa Mungu!
     
  12. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nimelalamika sana juu ya hilo mkuu, kweli mwakyembe ni fa.la!
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ndibalema!
    Nakushukuru kwa kumwambia hili!
     
  14. t

    takeurabu JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anaogopa uvunjifu wa amani nchini kwani wananchi wa mbeya wameshatangaza kujitenga na tanganyika iwapo watabaini kuwa kuna hujuma zimefanywa dhidi ya viongozi wao
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,058
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    huyu naye atulie sasa na maukurutu yake atupishe bana
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,618
    Likes Received: 2,958
    Trophy Points: 280
    Kama wenzake wamemwaga mboga kwanini asimwage ugali? SIMUELEWI.
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,140
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    imebidi nicheke ..eti maukurutu yake!!!!..kwa kweli ukimuona sasa hivi anatia huruma sana mkuu wangu.....mikono inashina kwenye gloves tu...usono japo anaonekana kutabasamu lakini ngozi yake inaonekana kama imechoka sana na anaipaka.kimsingi ana hali mbaya sana............
     
  18. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mungu atamlipizia tu!! Kwani na waliofanya hivo ni wanadamu cio chuma wakuu, kwani fimbo ya Mungu ni ya taratibu sana, hata kama cio kwa leo vizazi vyao vitarithi uovu huo.
     
  19. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dr. anataka kufa na tai shingoni.
     
  20. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Bwana amrehemu?
     
Loading...