Dr.Milton Mahanga afungua kesi dhidi ya Msemakweli


Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,155
Likes
601
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,155 601 280
Aliyedaiwa kuwa ni "FISADI WA ELIMU" Dr.Milton Makongoro Mahanga amefungua Civil case No.145 ya mwaka 2009 dhidi ya;
1.KAINERUGABA MSEMAKWELI.
2.MUHIBU SAIDI.
3.MANAGING EDITOR,NIPASHE.
4.THE GUARDIAN LTD.
Kesi hiyo itatajwa tarehe 23/03/2010

SOURCE:Tangazo lililopo katika gazeti la Daily News Tar.26/12/2010 uk.20


Natafuta Tusker zangu Bariiiidi!!!...na supu ya pweza...huku nikiisubiria Movie hii kali...
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Hicho ndo alichoambiwa toka mwanzo akifanye...kwenda mahakamani!
Namsikitikia, maana kama hana uhakika na anachofanya, ndo ataangukia pua sasa!
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
kwanza ni mjinga kuwashitaki Nipashe na the Gurdian, atashindwa kwa hao, na hakika atatakiwa kuwalipa gharama za kuendeshea kesi, eti jiulizeni kitabu kimechapwa na kinauzwa barabarani, waandishi wasiandike uwepo wa kijitabu hicho mitaani.
apeleke Vyeti vyake TCU kwanza, anaogopa nini.....wakala wa mafisadi huyu.
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
safi sana sasa ndio tutajua ukweli uko wapi maana sio tunabishana tu wakati mahakama ipo tunasubiri kwa hamu mie ngoja nikatafute popcorn na soda niangalie hii movie inaendaje!!!!
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,418
Likes
66
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,418 66 145
no one is guilty until proven before the court of law. tutaona
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
He he heeee.Kwanini anahangaika kufungua kesi,si awasilishe vyeti vyake TCU kama mwenzio Dr David Mathayo?
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,155
Likes
601
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,155 601 280
Ila kijana Kainerugaba Msemakweli amewachana sana hao anaodai ni "Mafisadi wa Elimu"
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
107
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 107 160
Aliyedaiwa kuwa ni "FISADI WA ELIMU" Dr.Milton Makongoro Mahanga amefungua Civil case No.145 ya mwaka 2009 dhidi ya;
1.KAINERUGABA MSEMAKWELI.
2.MUHIBU SAIDI.
3.MANAGING EDITOR,NIPASHE.
4.THE GUARDIAN LTD.
Kesi hiyo itatajwa tarehe 23/03/2010

SOURCE:Tangazo lililopo katika gazeti la Daily News Tar.26/12/2010 uk.26

Natafuta Tusker zangu Bariiiidi!!!...na supu ya pweza...huku nikiisubiria Movie hii kali...
Mkuu ni Ukurasa wa 20, Daily News. Mambo hadharani sasa, tuone ngoma ya kwetu itachezwa vipi. Pata Mtama na Mchele kama hivi:

attachment.php?attachmentid=8439&stc=1&d=1267188209
 

Attachments:

M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
921
Likes
7
Points
0
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
921 7 0
Huo ni ujanja wa kuzuia hilo suala lisijadiliwe tena kwa kuwa 'kesi iko mahakamani, na kuijadili ni kuingilia uhuru wa mahakama'. Na kesi itaendelea kuwa mahakamani hadi jamaa ashinde ubunge 2010, halafu itamalizwa 'kishkaji', au itakuwa tu haisikiki tena.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
Huo ni ujanja wa kuzuia hilo suala lisijadiliwe tena kwa kuwa 'kesi iko mahakamani, na kuijadili ni kuingilia uhuru wa mahakama'. Na kesi itaendelea kuwa mahakamani hadi jamaa ashinde ubunge 2010, halafu itamalizwa 'kishkaji', au itakuwa tu haisikiki tena.
hapo umenena, anacheza na muda, ila ataumbuka tu, ni fisadi la elimu, wakala wa kina Rostam na Mafisadi papa hapa TZ
 
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
414
Likes
12
Points
35
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
414 12 35
huyu jamaa mbona huwa hajiamini hata akiwa anahojiwa tu, hana elimu huyu..hawezi hata ku make points kwenye public, kwanza jimbo lake la ukonga limemshinda..hajafanya lolote jimboni kwake..sasa hivi ndio anajifanya kukwangua kwangua barabara za huko ukonga mazizini ili aonekane anafaa..hapiti safari hii!
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,155
Likes
601
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,155 601 280
Huo ni ujanja wa kuzuia hilo suala lisijadiliwe tena kwa kuwa 'kesi iko mahakamani, na kuijadili ni kuingilia uhuru wa mahakama'. Na kesi itaendelea kuwa mahakamani hadi jamaa ashinde ubunge 2010, halafu itamalizwa 'kishkaji', au itakuwa tu haisikiki tena.

Mkuu ni kweli kabisaaa...
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,272
Likes
3,607
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,272 3,607 280
Jamani msiendelee kujadili humu, kwa kuwa kesi iko mahakamani. Kuendelea kulijadili ni kukiuka sheria na kuingilia uhuru wa mahakama. Mimi sijadili tena. :D
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
Jamani msiendelee kujadili humu, kwa kuwa kesi iko mahakamani. Kuendelea kulijadili ni kukiuka sheria na kuingilia uhuru wa mahakama. Mimi sijadili tena. :D
aaah Gabu,
huyu makongoro ni wakala wa mafisadi ndo maana watu wengi wanatamani angeenda haraka TCU kisha aongoze Mahakamani, mjinga huyu.
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Total joke!Kila mtu anajua hiyo ni Phd feki.Tungekuwa na demokrasia njema,huyu asingekubaliwa kugombea Ubunge tena maana amejikuza kwa Phd feki.
Wana UKONGA vipi?
 
D

Donrich

Senior Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
106
Likes
1
Points
33
D

Donrich

Senior Member
Joined Aug 27, 2009
106 1 33
Lets wait and see,..ninachofahamu kuhusu huyu jamaa,mbali ya kuwa fisadi wa elimu,pia ni kuwadi wa Mafisadi.
 
tru rasta

tru rasta

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
273
Likes
147
Points
60
tru rasta

tru rasta

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
273 147 60
jamani mwacheni mwenzenu ataute hela ya kampeni kwa nguvu zote!jimboni kwake hawamtaki na bungeni kutamu,how do u think he will make it back in there?ans: he has to act
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Yes, wakati umefika watu kuacha kubwatuka ovyo!!!
Mahanga hana ulazima wa kwenda TCU, hiyo ni hiari yake... Mahakama ndio mahali pake... si jamaa ameandika vitabu na vimesambazwa nchini kote na no body can retrieve them.... dawa ni adabishwe kwa ajili ya kuondoa tabia hiyo kwa jamiii!!!!
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
- Great Thinkers tunatakiwa ku-applaud mwananchi yoyote au hata kiongozi anapokimbilia kwenye sheria kwanza, badala ya kulia lia majukwaani na kwenye media, au kwenye compromise za wananchi jimboni.

- Mahanga ni lazima aheshimiwe kwa kitendo kwa sababu ndio mfano bora kwa wengine wote na ndivyo alivyofanya Dr. Salim aliandikwa upuuzi na majungu akawatangulia kwenye sheria gazeti likahukumiwa kumlipa Shilingi Millioni 500 kidogo lifungwe kama sio huruma yake Salim kuwasamehe, sasa hapa sheria inataka kuchukua mkondo wengine tena mnabeza, hivi huwa mnataka nini hasa!

- I mean sometimes tunakua kama walevi bwana, Msemakweli ameandika habari ya kuwadhalilisha viongozi, mmoja wao ameamua kwenda kwenye sheria, eti mlitaka aende wapi kwa Rais au vikao vya NEC na CC?

- Sometimes tunawachanganya sana wananchi na hizi Great Thinking!

Respect.

FMEs!
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
- Great Thinkers tunatakiwa ku-applaud mwananchi yoyote au hata kiongozi anapokimbilia kwenye sheria kwanza, badala ya kulia lia majukwaani na kwenye media, au kwenye compromise za wananchi jimboni.

- Mahanga ni lazima aheshimiwe kwa kitendo kwa sababu ndio mfano bora kwa wengine wote na ndivyo alivyofanya Dr. Salim aliandikwa upuuzi na majungu akawatangulia kwenye sheria gazeti likahukumiwa kumlipa Shilingi Millioni 500 kidogo lifungwe kama sio huruma yake Salim kuwasamehe, sasa hapa sheria inataka kuchukua mkondo wengine tena mnabeza, hivi huwa mnataka nini hasa!

- I mean sometimes tunakua kama walevi bwana, Msemakweli ameandika habari ya kuwadhalilisha viongozi, mmoja wao ameamua kwenda kwenye sheria, eti mlitaka aende wapi kwa Rais au vikao vya NEC na CC?

- Sometimes tunawachanganya sana wananchi na hizi Great Thinking!

Respect.

FMEs!
Mbona hata hivyo kachelewa aliambiwa mapema aende mahakamani lakini angeanzia kwanza TCU maana mahakama hai certify degree yenyewe inaangalia haki itabidi ipate ushahidi toka vyuoni na TCU.
 

Forum statistics

Threads 1,237,166
Members 475,462
Posts 29,279,959