Mbasembase1970
JF-Expert Member
- Jun 11, 2015
- 6,056
- 4,608
wataichukua kwa kuzungusha vidole mwaka 2020 mkuu na kichinjio.Hahaha kuchukua nchi????? Labda wabadilike si kwa mtindo huu walionao wakutetea majizi.
wataichukua kwa kuzungusha vidole mwaka 2020 mkuu na kichinjio.Hahaha kuchukua nchi????? Labda wabadilike si kwa mtindo huu walionao wakutetea majizi.
Mtaichukua muipeleke wapi?
Huwezi kumsikia mtu anayezungusha mikono maana haitoi sauti.Huyu jamaa mbona yuppo kimya Sana?..
Mbona simwelewi huyu Dk? Anasema anachukua nchi gani maana hakuitaja? Labda Somaliland au Libya ndizo hazina utawala.Katika mahojiano yake aliyofanya na gazeti la Raia Mwema, katibu mkuu wa CDM amesisitiza kuwa mwaka 2020 watashinda uchaguzi mkuu.
Katibu mkuu huyo mpya ambaye ana lengo la kuondoa utaratibu wa upayukaji na uandamanaji ndani ya CDM alisema kuwa viongozi wao wa halmashauri 26, na halmashauri za majiji matatu, watatoa mfano katika jamii na katika umma mzima.
Kwa kufanya hivyo watakua na uhakika wa kutwaa dola mwaka 2020 kwani wananchi watawaamini. Pia Dr Mashinji aliendelea kukumbushia kuwa ulimwengu na watanzania wote kwa ujumla unajua kuwa mwaka 2015 walipokwa ushindi.
Freeland Chakaza Lizaboni Mmawia MOTOCHINI Wakudadavua YEHODAYA Mzee Mwanakijiji MKWEPA KODI
umejipanga vp kuapangua matusi yao2020 Mashinji ndio nani??
haoni kauziwa mbuzi kwenye gunia??
apigane tu kukikuza chama na kubadili filosof ya chadema
lakini when it come to results/output na actions! Mbowe ana angalia fedha kwanza na ndio mindset ya kibiashara
Kama akidhani mbowe ana mindset ya kumkomboa mtanzania , akamuulize Slaa na zitto!!
Slaa aliishawahi kuitwa Rais wa mioyoni wa watanzania
Mbowe is a nigga! bepari, money hungry person ambaye mtaji wa wananchi kuichukia CCM aliu customize vizuri na sasa anapiga hela za ruzuku!
akili ni nywele....
Wanajiandaa kuchukuwa nchi ipi?...wajenge ofisi na kuondoa wavuta bangi kwenye chama.Katika mahojiano yake aliyofanya na gazeti la Raia Mwema, katibu mkuu wa CDM amesisitiza kuwa mwaka 2020 watashinda uchaguzi mkuu.
Katibu mkuu huyo mpya ambaye ana lengo la kuondoa utaratibu wa upayukaji na uandamanaji ndani ya CDM alisema kuwa viongozi wao wa halmashauri 26, na halmashauri za majiji matatu, watatoa mfano katika jamii na katika umma mzima.
Kwa kufanya hivyo watakua na uhakika wa kutwaa dola mwaka 2020 kwani wananchi watawaamini. Pia Dr Mashinji aliendelea kukumbushia kuwa ulimwengu na watanzania wote kwa ujumla unajua kuwa mwaka 2015 walipokwa ushindi.
Freeland Chakaza Lizaboni Mmawia MOTOCHINI Wakudadavua YEHODAYA Mzee Mwanakijiji MKWEPA KODI
na kweli ana mikakati ya kimya kimya kama ile ya mgomo wa madaktari ulioua watanzania wasiokua na hatia kimya kimyaKumtumbua mtu hadharani ni kumuondolea utu wake. Dr Mashinji anabuni mikakati imara ya kuondoa ufisadi kimya kimya.
kwanini umemnakili Mwanakijiji ?Katika mahojiano yake aliyofanya na gazeti la Raia Mwema, katibu mkuu wa CDM amesisitiza kuwa mwaka 2020 watashinda uchaguzi mkuu.
Katibu mkuu huyo mpya ambaye ana lengo la kuondoa utaratibu wa upayukaji na uandamanaji ndani ya CDM alisema kuwa viongozi wao wa halmashauri 26, na halmashauri za majiji matatu, watatoa mfano katika jamii na katika umma mzima.
Kwa kufanya hivyo watakua na uhakika wa kutwaa dola mwaka 2020 kwani wananchi watawaamini. Pia Dr Mashinji aliendelea kukumbushia kuwa ulimwengu na watanzania wote kwa ujumla unajua kuwa mwaka 2015 walipokwa ushindi.
Freeland Chakaza Lizaboni Mmawia MOTOCHINI Wakudadavua YEHODAYA Mzee Mwanakijiji MKWEPA KODI
utaratibu wa dunia yote ni kujibu kwanza ulichoulizwa halafu mengine yafuate .Kwa nini unaniuliza hili swali?
Wababaishaji tu siwaamin tenaMkuu katiba imefanyaje tena? UKAWA inasimamia ili 2020 tuwe na nyingine, maana ndilo lengo la kuundwa kwake.