Dr. Kumtaka mgonjwa wake ni sahihi

habari ya hapa

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
12,797
2,000
Wakati watu wanasherehekea X-mass me nilikuwa naumwa, lkn nashukuru Mungu naendelea vyema, siku ya sikukuu mida ya jioni baada ya homa kupamba moto ilinipidi niende katika zahati moja hiv karibu na ninapoishi,

Nilipofika nilimkuta Dr. mwanaume , alinihudumia vizuri lkn mwishoni aliniudhi sana yule Dr. kuanza kunitaka me mgonjwa wake ukweli alinikera yaani aliniharibia jioni yangu, nilimwambia nipigie mahesa vipimo pamoja na dawa ni kiasi gani nadaiwa alikataa nakusema nenda tu nitakulipia, niliondoka zangu.
Baada ya kuondoka nilijiuliza maswali hiv huyo anafanya biashara gani? kwa siku wanafika wanawake wangapi pale?, anaingiza pesa kweli? Sikupata majibu.
 

päiva

JF-Expert Member
Nov 24, 2011
225
250
Wakati watu wanasherehekea X-mass me nilikuwa naumwa, lkn nashukuru Mungu naendelea vyema, siku ya sikukuu mida ya jioni baada ya homa kupamba moto ilinipidi niende katika zahati moja hiv karibu na ninapoishi,

Nilipofika nilimkuta Dr. mwanaume , alinihudumia vizuri lkn mwishoni aliniudhi sana yule Dr. kuanza kunitaka me mgonjwa wake ukweli alinikera yaani aliniharibia jioni yangu, nilimwambia nipigie mahesa vipimo pamoja na dawa ni kiasi gani nadaiwa alikataa nakusema nenda tu nitakulipia, niliondoka zangu.
Baada ya kuondoka nilijiuliza maswali hiv huyo anafanya biashara gani? kwa siku wanafika wanawake wangapi pale?, anaingiza pesa kweli? Sikupata majibu.

Makubwa haya...., Pole sana na msamehe bure tu.
 

Kongosho

JF-Expert Member
Mar 21, 2011
36,024
1,500
We nae, mtu kajitolea kukulipia, ndo kakuharibia jioni hivyo?

Hii inaonesha ni kiasi gani maadili ya kazi hayafuatwi. Angeweza kuhudumia, akamaliza, wakati unatoka ndio akakufuata kukutongoza, who know alichojisia kwako ni nini? Je kama kweli ni lavu ati festi saiti?
 

sir pierre

Senior Member
May 11, 2013
148
0
Mm nlijua kaomba papuchi au kakushika papuchi nawakati waumwa macho au kichwa!kumbe kulipiwa aaahhh shukuru mungu pengine nikawaida yake siku z sikukuu

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 

habari ya hapa

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
12,797
2,000
We nae, mtu kajitolea kukulipia, ndo kakuharibia jioni hivyo?

Hii inaonesha ni kiasi gani maadili ya kazi hayafuatwi. Angeweza kuhudumia, akamaliza, wakati unatoka ndio akakufuata kukutongoza, who know alichojisia kwako ni nini? Je kama kweli ni lavu ati festi saiti?


Mkuu sikuwa na shida ya kulipiwa kwa dizaini ile pale kwa kutaka mzigo aliniudhi sina pakusemea ndo maana nimekuja kwenu mnisaidie hizi hasira nilizonazo
 

habari ya hapa

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
12,797
2,000
Mm nlijua kaomba papuchi au kakushika papuchi nawakati waumwa macho au kichwa!kumbe kulipiwa aaahhh shukuru mungu pengine nikawaida yake siku z sikukuu

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums


mkuu ka kwambia nani hayo maneno
 

kachu snipper

Member
Dec 22, 2013
76
0
Wakati watu wanasherehekea X-mass me nilikuwa naumwa, lkn nashukuru Mungu naendelea vyema, siku ya sikukuu mida ya jioni baada ya homa kupamba moto ilinipidi niende katika zahati moja hiv karibu na ninapoishi,

Nilipofika nilimkuta Dr. mwanaume , alinihudumia vizuri lkn mwishoni aliniudhi sana yule Dr. kuanza kunitaka me mgonjwa wake ukweli alinikera yaani aliniharibia jioni yangu, nilimwambia nipigie mahesa vipimo pamoja na dawa ni kiasi gani nadaiwa alikataa nakusema nenda tu nitakulipia, niliondoka zangu.
Baada ya kuondoka nilijiuliza maswali hiv huyo anafanya biashara gani? kwa siku wanafika wanawake wangapi pale?, anaingiza pesa kweli? Sikupata majibu.

Duh aisee pole sana
 

dronedrake

JF-Expert Member
Dec 25, 2013
7,399
2,000
Take it easy
He got a right 2fall in luv jst lyk the rest of us

Via Blackberry
 

KakaJambazi

JF-Expert Member
Jun 5, 2009
17,838
2,000
Wakati watu wanasherehekea X-mass me nilikuwa naumwa, lkn nashukuru Mungu naendelea vyema, siku ya sikukuu mida ya jioni baada ya homa kupamba moto ilinipidi niende katika zahati moja hiv karibu na ninapoishi,

Nilipofika nilimkuta Dr. mwanaume , alinihudumia vizuri lkn mwishoni aliniudhi sana yule Dr. kuanza kunitaka me mgonjwa wake ukweli alinikera yaani aliniharibia jioni yangu, nilimwambia nipigie mahesa vipimo pamoja na dawa ni kiasi gani nadaiwa alikataa nakusema nenda tu nitakulipia, niliondoka zangu.
Baada ya kuondoka nilijiuliza maswali hiv huyo anafanya biashara gani? kwa siku wanafika wanawake wangapi pale?, anaingiza pesa kweli? Sikupata majibu.

Mpaka ww kuja kuandika sredi ya swali la namna hiyo, kwisha habari yko.
 

50thebe

JF-Expert Member
Mar 10, 2011
2,584
2,000
Wakati watu wanasherehekea X-mass me nilikuwa naumwa, lkn nashukuru Mungu naendelea vyema, siku ya sikukuu mida ya jioni baada ya homa kupamba moto ilinipidi niende katika zahati moja hiv karibu na ninapoishi,

Nilipofika nilimkuta Dr. mwanaume , alinihudumia vizuri lkn mwishoni aliniudhi sana yule Dr. kuanza kunitaka me mgonjwa wake ukweli alinikera yaani aliniharibia jioni yangu, nilimwambia nipigie mahesa vipimo pamoja na dawa ni kiasi gani nadaiwa alikataa nakusema nenda tu nitakulipia, niliondoka zangu.
Baada ya kuondoka nilijiuliza maswali hiv huyo anafanya biashara gani? kwa siku wanafika wanawake wangapi pale?, anaingiza pesa kweli? Sikupata majibu.


Kwani? Madokta hawamo kwenye kundi la binadamu?

Habari ya Hapa , nafikiri baada ya ombi lake option zako ni ama kukubali ama kukataa, mengine ni maneno tu!
 

Dr.Mo

JF-Expert Member
Mar 28, 2012
3,810
1,225
Pole sana....si jambo jema kabisa...ila hapa tanzania hizi kazi zisipowekewa control zaidi itakuwa taabu....LAKINI jamani najua maisha ni magumu...LAKINI tukiumwa tujaribu kwendea hospitali zinazo eleweka basi...zenye vipimo vinavyoeleweka na skilled personel(dr and nurses ambao wanafuata MEDICAL ETHICS)....pole sana
 

mwekundu

JF-Expert Member
Mar 4, 2013
21,850
2,000
Angekua mhasibu wa bank sijui ungetuambiaje?
Ishu hapo ni the way aliku approach,amechanganya kazi na personal issues....ila angechukua namba then baadae akakutongoza hapo will be your option!!
 

habari ya hapa

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
12,797
2,000
Umechukia kutongozwa ukiwa mgonjwa, au kutongozwa na daktari?

km alikuwa na nia hiyo alitakiwa anitafute nje hapo na pia km ni mstaarabu na anaheshimu kazi yake alitakiwa achukue mawasiliano yangu baadae anitafute kwa ufupi nimekerwa sana
 

habari ya hapa

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
12,797
2,000
Angekua mhasibu wa bank sijui ungetuambiaje?
Ishu hapo ni the way aliku approach,amechanganya kazi na personal issues....ila angechukua namba then baadae akakutongoza hapo will be your option!!

mkuu umenifanya nicheke kidogo hapo me nimefuata tiba yy anaingiza vitu vingine ambavyo c pahala pale hapo ndipo alipovuruga
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom