Dr kawambwa sikia kilio cha mzumbe university dhidi ya bodi ya mikopo.


basa

basa

Senior Member
Joined
Mar 21, 2012
Messages
135
Points
225
basa

basa

Senior Member
Joined Mar 21, 2012
135 225
tarehe 12 dec 2012, zaidi ya miezi miwili tangu mwaka wa masomo uanze,wanafunzi mwaka wa pili tuliokata tamaa na kuzoea kupiga pasi(lampard) ndefu tumeingiziwa boom pia na wanafunzi baadhi mwaka wa tatu waliofield wameingiziwa pesa zao, inhali wenzetu vyuo vingine wanazaidi ya wiki mbili tangu waingiziwe awamu ya piil, lakini kinachoumiza zaidi hata pesa yenyewe ilingizwa baada ya tishio la wanafunzi lilopelekea tatizo letu kumfikia waziri wa elimu na baada ya saa chache tukaingiziwa pesa ,lakini nyuma ya panzia kunamchezo mchafu unachezwa na baadhi ya maofisa wandamizi wa bodi kwani walitusainisha pesa kupitia afisa mikopo wa chuo toka tar 05/12 wakijua tunasiku chache kwenda likizo, cha ajabu zaidi ya wiki ikakatika mpaka hiyo jaana mara baada ya tatizo hilo kufikishwa kwa waziri ndo pesa ikaingizwa... inhali dada zetu wamejiuza, watu wameishi kwa kula mihogo na maji ya kuchemshwa kwa zaidi ya miezi miwili na hata wengine wameshindwa kufanya usajiri mpaka hivi sasa.., Baada ya kikao cha kuweka chinikizo wanafunzi tumeazimia kwa pamoja, Mosi tupewe ripoti ambayo itaeleza chanzo cha tatizo hilo, Pili wale wote waliohusika na wakasababisha hili suala liwe hili wanachukuliwa hatua na wanawajibishwa na ifanywe transparent , Tatu na mwisho ndugu waziri tunaomba ulipatie ufumbuzi wa kudumu tatizo hili kwa chuo cha mzumbe kwani limeshakuwa sugu na kujiludia kila mwaka
 
Az 89

Az 89

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
1,613
Points
1,250
Az 89

Az 89

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
1,613 1,250
poleni sana ndugu yangu ila unatakiwa kujua, there is no simple solution for Tanzanians student's problems on loan's issue....wonderful enough serikali inaprovide simple solution always.
 
basa

basa

Senior Member
Joined
Mar 21, 2012
Messages
135
Points
225
basa

basa

Senior Member
Joined Mar 21, 2012
135 225
kimsingi tunatambua hilo, lakini itz too much for mzumbe na hii nadhani n kwa sababu alwayz tunaitwa kondoo, hebu fikiri mchakato mzuma wa malipo ulikamilika hadi tukasainishwa lakini ikawa ngumu kufanywa transanction ya cheaque tu na maofisa wa bodi benki inachukua zaidi ya wiki mpaka wanapata shinikizo toka kwa waziri ndo wanaingiza...na hili si mara ya kwanza kuhappen ni miaka yote linatokea,.. na binafsi pia natambua kuwa sometimes mikopo inaweza kuchelewa kutokana na sababu zinazokuwa nje ya uwezo wa bodi, lakini suala kama hili haliingii akilini coz vyuo vyote walipata on time y for mu? na ikumbukwe wenzetu walikuwa tayari wanapata robo ya pili sisi hata ya kwanza ilkuwa bado lakini still wao wakawaishiwa ,isitoshe tulishafanya hata kongamano na hao bodi ya mikopo kuwaeleza changamoto zetu zinazosababishwa na uzembe kama huu lakini bado wamerudia kufanya uzembe ka huu kwenye wakati mgumu mzaidi walionao wanafunzi ....Hii hali haivumiliki kimsingi,,... DR KAWAMBWA CHUKUA HATUA KA;LI DHIDI YA HUU UZEMBE.
 
Geezzle

Geezzle

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2012
Messages
851
Points
225
Geezzle

Geezzle

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2012
851 225
Sisi wa verification kwa SUA hatujapata ata sumni na hatujui tutasain lin,wenze2 majuz wamesain bum la2.Bodi wamesha2pga kalenda vyakutosha,hal inazd kuwa mbaya.Wanamzumbe 2peni ways possible jins ya kufkisha malalamiko ye2 wizarani
 
basa

basa

Senior Member
Joined
Mar 21, 2012
Messages
135
Points
225
basa

basa

Senior Member
Joined Mar 21, 2012
135 225
poleni sana ndugu zangu , nakumbuka wakati wa kongamano la bodi ya mikopo hapa mu university wazir wa mikopo toka sua alikuwepo, xo awasiliane tu na muso atapewa mawasiliano ya wazir dhen mtamface direct polen sana , lakini zaidi ndugu zangu yatupasa kwa pamoja tuungane kupinga huu urasimu kwan sauti ya wangu ni ishara ya ukombozi...
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,484
Points
2,000
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,484 2,000
Fight for your rights!
 
Geezzle

Geezzle

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2012
Messages
851
Points
225
Geezzle

Geezzle

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2012
851 225
Thanks man.Tucpocmama leo kwa pa1 km vjana kuondoa urasim huu wa bodi ya mikopo,madogo watapata tabu sana cku za uson.
 

Forum statistics

Threads 1,286,211
Members 494,902
Posts 30,887,440
Top