Dr. Kafumu awa mwindaji


mku

mku

Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
88
Likes
0
Points
13
mku

mku

Member
Joined Mar 27, 2011
88 0 13


Ndugu wanajamvini!

Napenda kumfananinisha Dr. Kafumu na mwindaji aliyeenda kutafuta kitoweo na baada ya kupata kitoweo kalejea nyumbani. Zamani enzi zile za gari la moshi la kuchochea kwa kuni, na zile enzi za mashirika ya usafiri kama ya KIRETCO, AMTCO nakadharika kijana au baba mwenye mji ulikuwa ukitoka nyumbani asubuhi na mbwa wako kama sio kumi basi kumi na tano na mishale mikali yenye sumu kwenda kuwinda. Siku ikiwa njema na ukaja na swala nyumbani au kama sio pofu basi watu walikuwa wanasimama njiani wanakushangilia kama mwindaji hodari na wanakupa sifa kedekede. Sherehe ilikuwa inafanyika nyumbai kwako maana ndo hapo utakapolia nyama yako na nyama inaakuwa vizuri kama mnakula na watu wa nyumbani ukiwa unasimulia jinsi ilivyokuwa. Ni jambo liliwazi kuwa wana Igunga wamelamba dume maana kitendo cha CCM kumfanyia sherehe ya kumkaribisha na kumpongeza Kafumu dar ni kiashiria kuwa alienda kuwinda kura na kazipata na kaja kulia nyumbai kwake na ndugu na jamaa. Alienda kuwinda porini(Igunga) na karudi na nyama(Ubunge) kwenye bega nyumbani(Dar)..

Hakuna mantiki ya kufanya sherehe na kutumia pesa mingi dar na huku wananchi waliokupa kura leo pale choma chankore hawana maji na wanalia na shida zao....Ila mwishowe huwa nawaza kuwa ngoja wakome maana hawataki kubadirika ila huwa siamini hili maana najua huwa wanalazimisha kwa njia moja au nyingine......Nawasilisha

 
Mufiyakicheko

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
893
Likes
2
Points
0
Mufiyakicheko

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
893 2 0
View attachment 38681

Ndugu wanajamvini!

Napenda kumfananinisha Dr. Kafumu na mwindaji aliyeenda kutafuta kitoweo na baada ya kupata kitoweo kalejea nyumbani. Zamani enzi zile za gari la moshi la kuchochea kwa kuni, na zile enzi za mashirika ya usafiri kama ya KIRETCO, AMTCO nakadharika kijana au baba mwenye mji ulikuwa ukitoka nyumbani asubuhi na mbwa wako kama sio kumi basi kumi na tano na mishale mikali yenye sumu kwenda kuwinda. Siku ikiwa njema na ukaja na swala nyumbani au kama sio pofu basi watu walikuwa wanasimama njiani wanakushangilia kama mwindaji hodari na wanakupa sifa kedekede. Sherehe ilikuwa inafanyika nyumbai kwako maana ndo hapo utakapolia nyama yako na nyama inaakuwa vizuri kama mnakula na watu wa nyumbani ukiwa unasimulia jinsi ilivyokuwa. Ni jambo liliwazi kuwa wana Igunga wamelamba dume maana kitendo cha CCM kumfanyia sherehe ya kumkaribisha na kumpongeza Kafumu dar ni kiashiria kuwa alienda kuwinda kura na kazipata na kaja kulia nyumbai kwake na ndugu na jamaa. Alienda kuwinda porini(Igunga) na karudi na nyama(Ubunge) kwenye bega nyumbani(Dar)..

Hakuna mantiki ya kufanya sherehe na kutumia pesa mingi dar na huku wananchi waliokupa kura leo pale choma chankore hawana maji na wanalia na shida zao....Ila mwishowe huwa nawaza kuwa ngoja wakome maana hawataki kubadirika ila huwa siamini hili maana najua huwa wanalazimisha kwa njia moja au nyingine......Nawasilisha


Mkuu usiwaukumu wanaigunga ccm wenyewe wamesema hawakusitaili kushinda wamepenya kwenye tundu la shindano mazingila ya ushindi umeona wamebaka ushindi hujumarukuki zimefanyika kufanikisha ushindi wanaigunga tuwape moyo tupo pamoja kazi muliyoifanya nikubwa hongela wanaigunga
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,908
Likes
260
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,908 260 180
Siyo kosa lao, kosa ni la yule aliyewanyima watanzania elimu.
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
tusiwalaumu wana Igunga jamani wao wamepigana na wameonyesha nia safi ya kutaka kuondokana na CCM lakini CCM wametumia kila wanalojua ili waendelee kubaki madarakani...
Ngoja tuone hayo maendeleo yatakayoletwa na huyu Kafumu maana hizo pesa zilizotumika nio sawa na Posho ya Chama kwa miezi mitano. Sasa zitarudi vp???
 
Mbogela

Mbogela

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2008
Messages
1,372
Likes
67
Points
145
Mbogela

Mbogela

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2008
1,372 67 145
CHADEMA wanaanza lini mikutano ya kuwashukuru wana igunga?
 
COMPLICATOR2011

COMPLICATOR2011

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
255
Likes
6
Points
33
COMPLICATOR2011

COMPLICATOR2011

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
255 6 33
Acha yawe hivyo hivyo hivyo labda mitanzania itajifunza. Aaagh!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Tatizo la Igunga linayakabili maeneo mengi ya Tanzania, hasa vijijin.
 
G

gkalunde

Senior Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
108
Likes
0
Points
0
G

gkalunde

Senior Member
Joined Mar 30, 2011
108 0 0
WanaIgunga hawana namna ya kukwepa lawama hizi kwana wanaijua fika CCM tabia zake na kama wangekuwa hawawataki kweli ccm kwa namna yoyote ile wasinge ruhusu ccm kushinda mosi kwakuinyima kabisa kura lakini pili kudhibiti kabisa uchakachuaji matokeo na mwisho kuondoa kabisa amani kwa watakaotangaza matokeo ambayo wao hawakuyachagua yote haya uwezo walikuwa nao mimi kila siku huwa nasema kiongozi anaongoza kulingana na aina ya watu walivyo na wanavyotaka kuongozwa,hivi ndivyo watanzania wanavyotaka kuongozwa.
 
Chakunyuma

Chakunyuma

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
811
Likes
1
Points
35
Chakunyuma

Chakunyuma

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
811 1 35
Wanajua kuwa wanaigunga bado wanamachungu kwahiyo hiyo sherehe isingefana kama ingefanyikia Igunga.
 
A

AMKA

Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
94
Likes
0
Points
13
A

AMKA

Member
Joined Jul 9, 2011
94 0 13
Mi sioni cha kuwashukuru wana igunga mana wamerudia tena kula matapishi kwa kuirudisha magamba madarakani igunga wametuongezea msumari wa maumivu tunayoendelea kupata watanzania kwa sababu tu ya kuwacha magamba waendelee kutuburuza. Mi najiuliza watz tutabadilika lini?? hii kulalamika haitoshi tufanyemabadiliko ya kweli tuache unafiki
 
N

Njopa

Senior Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
193
Likes
1
Points
35
N

Njopa

Senior Member
Joined Nov 18, 2010
193 1 35
View attachment 38681

Ndugu wanajamvini!

Napenda kumfananinisha Dr. Kafumu na mwindaji aliyeenda kutafuta kitoweo na baada ya kupata kitoweo kalejea nyumbani. Zamani enzi zile za gari la moshi la kuchochea kwa kuni, na zile enzi za mashirika ya usafiri kama ya KIRETCO, AMTCO nakadharika kijana au baba mwenye mji ulikuwa ukitoka nyumbani asubuhi na mbwa wako kama sio kumi basi kumi na tano na mishale mikali yenye sumu kwenda kuwinda. Siku ikiwa njema na ukaja na swala nyumbani au kama sio pofu basi watu walikuwa wanasimama njiani wanakushangilia kama mwindaji hodari na wanakupa sifa kedekede. Sherehe ilikuwa inafanyika nyumbai kwako maana ndo hapo utakapolia nyama yako na nyama inaakuwa vizuri kama mnakula na watu wa nyumbani ukiwa unasimulia jinsi ilivyokuwa. Ni jambo liliwazi kuwa wana Igunga wamelamba dume maana kitendo cha CCM kumfanyia sherehe ya kumkaribisha na kumpongeza Kafumu dar ni kiashiria kuwa alienda kuwinda kura na kazipata na kaja kulia nyumbai kwake na ndugu na jamaa. Alienda kuwinda porini(Igunga) na karudi na nyama(Ubunge) kwenye bega nyumbani(Dar)..

Hakuna mantiki ya kufanya sherehe na kutumia pesa mingi dar na huku wananchi waliokupa kura leo pale choma chankore hawana maji na wanalia na shida zao....Ila mwishowe huwa nawaza kuwa ngoja wakome maana hawataki kubadirika ila huwa siamini hili maana najua huwa wanalazimisha kwa njia moja au nyingine......Nawasilisha

Msiwalaumu wana Igunga Wamefanya kazi kubwa, Msiwalaumu watanzania! Wazambia hawana CCM NEC, CCM Police, CCM Usalama wa Taifa. Jamani tusitoke kwenye fikra sahihi. Unajua hawa mafisadi ccm wanatubana mpaka they suffocate our thinking ability its like what bob sang "They made the world so hard everyday we got to keep on fighting" x1 "They made the world so hard everyday the people are dying" Unajua wamayafanya mambo magumu mpaka bunge likafiri kuwa hatuwezi kuwa na umeme wa maji tena yote haya ni kibano cha mafisadi ccm. Jamani let us not swing but remain firm over the facts!!! its not the Igunga people nor Tanzania but CCM NEC, CCM Police, CCM Usalama wa Taifa, ccm TAKUKURU..............but never give up! we keep on fighting and we ll win the devil philosophy!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,212,971
Members 461,877
Posts 28,461,888