Sikonge
JF-Expert Member
- Jan 19, 2008
- 11,635
- 6,236
Upo sawa Mkuu. Ila kijana kapotea sasa ana google kama alivyo Google DUREX.
Hii kitu umeandika safi sana na nilijua anaweza ku-google ana akapata jibu na ndiyo maana nikaenda mbali zaidi kwa kumuongezea swali la ziada ila amesepa. Mwisho atakuja na kunishambulia kuwa mie ndiyo nina Google. Yes, nina google ila inabidi pia ujuwe unagoogle nini?
Mengine uliyoongezea tupo pamoja sana. Walau wangelikuwepo watu milioni moja wanaoona Usanii wa Mwakyembe basi nina imani Mwakyembe kweli angelianza kutumia kichwa chake ambacho wengi tunafahamu uwezo wake.
Hii kitu umeandika safi sana na nilijua anaweza ku-google ana akapata jibu na ndiyo maana nikaenda mbali zaidi kwa kumuongezea swali la ziada ila amesepa. Mwisho atakuja na kunishambulia kuwa mie ndiyo nina Google. Yes, nina google ila inabidi pia ujuwe unagoogle nini?
Mengine uliyoongezea tupo pamoja sana. Walau wangelikuwepo watu milioni moja wanaoona Usanii wa Mwakyembe basi nina imani Mwakyembe kweli angelianza kutumia kichwa chake ambacho wengi tunafahamu uwezo wake.
Sikonge unapoteza muda maana mtu unayejaribu kumuelewesha, its like -ve and +ve= Repelling!!! Hapo kwenye red bold, unamanisha yale mabehewa yanachokukua mizigo bila kushusha mzigo unapotaka kubadilisha mode of transport!! Yaani dude lote linahamishwa na kuwa attached to truck maisha yanaendelea?
