Dr. Dr. Dr. JK anataka kuunda serikali ya mseto na Dr. Slaa?

Dr. Dr. Dr. JK anataka kuunda serikali ya mseto na Dr. Slaa?

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Posts
10,827
Reaction score
4,184
maana kakabwa kweli. anajuta kuchakachua. anawaza safari za nje safari hii sijui itakuwa vipi. euronews wamerusha picha za kikatili wa polisi zidi ya maandamano ya amani ya waTZ. hapohapo kuna wikiliki inamsubiri. hapohapo kuna mgao wa umeme. hapohapo kuna dowans. hapohapo kuna kupanda kwa gharama ya umeme licha ya kuwa umeme wenyewe tiamaji-tiamaji. Slaa mwenyewe katulia tuli. kama maji mtungini. hana tyme. lakini mambo ya government ya jk hayaendi kabisa. hajui hata aanze na lipi amalize na lipi. jk sasa anatia huruma.

inabidi amuite Slaa ili ampe u-PM? kama alivyofanya mwenzake Kibaki?
 
Mafisadi waliomweka madarakani kamwe hawawezi kukubali serikali ya mseto maana wanafahamu fika itakuwa mwisho wa ufisadi wao na wengi wanaweza kabisa kuishia lupango.
 
Magufuli alitosha kuwa PM lakini sijui kwanini wamemrudisha huyu harmless creature!
 
maana kakabwa kweli. anajuta kuchakachua. anawaza safari za nje safari hii sijui itakuwa vipi. euronews wamerusha picha za kikatili wa polisi zidi ya maandamano ya amani ya waTZ. hapohapo kuna wikiliki inamsubiri. hapohapo kuna mgao wa umeme. hapohapo kuna dowans. hapohapo kuna kupanda kwa gharama ya umeme licha ya kuwa umeme wenyewe tiamaji-tiamaji. Slaa mwenyewe katulia tuli. kama maji mtungini. hana tyme. lakini mambo ya government ya jk hayaendi kabisa. hajui hata aanze na lipi amalize na lipi. jk sasa anatia huruma.

inabidi amuite Slaa ili ampe u-PM? kama alivyofanya mwenzake Kibaki?
Mkwere anataka kuoa mke mwingine,
yeye nasikia siku hizi hata magazeti ya Tanzania Hasomi , labda yale ya shigongo, ili kujua mahala pakumshauri ma-msapu kwenda simnajua bibie ni mdau Jahazi.
 
Magufuli alitosha kuwa PM lakini sijui kwanini wamemrudisha huyu harmless creature!

inabidi sasa washauri wa jk waache ushabiki wamshauri mkulu azungumze na Dr. Slaa wapange namna ya kuongoza nchi pamoja. vinginevyo mwakani majira kama haya $1 = Tshs. 3000
 
Mkuu,
Nilishawahi kusoma humu JF kuwa haitakikani serikali mseto bara.

Jee mawazo yameshageuka? CHADEMA itakubali "kuolewa" na CCM?
CHADEMA iko tayari "kulala kitanda kimoja" na CCM?
CHADEMA inataka kuwa CCM-D?
Na DR. anataka kuwa msaliti, mpenda madaraka?

Mkuu, mimi sikubaliani na matumizi ya maneno hayo kwenye red lakini napima joto vipi watu watayapokea haya inapotajwa Chadema? Wao hupenda kuyatumia wanapokejeli, wanapodharau vyama vyengine. Pitia threads humu JF utayaona hayo.

Si uungwana hata kidogo yanapotumika kuonesha kejeli kwa vyama vyengine pia..

Huo uchafuzi wa uchaguzi na serikali mseto unakuwa utamaduni mpya, fashion ya demokrasia mpya ya Afrika kwa sasa.
 
Mkuu,
Nilishawahi kusoma humu JF kuwa haitakikani serikali mseto bara.

Jee mawazo yameshageuka? CHADEMA itakubali "kuolewa" na CCM?
CHADEMA iko tayari "kulala kitanda kimoja" na CCM?
CHADEMA inataka kuwa CCM-D?
Na DR. anataka kuwa msaliti, mpenda madaraka?

Mkuu, mimi sikubaliani na matumizi ya maneno hayo kwenye red lakini napima joto vipi watu watayapokea haya inapotajwa Chadema? Wao hupenda kuyatumia wanapokejeli, wanapodharau vyama vyengine. Pitia threads humu JF utayaona hayo.

Si uungwana hata kidogo yanapotumika kuonesha kejeli kwa vyama vyengine pia..

Huo uchafuzi wa uchaguzi na serikali mseto unakuwa utamaduni mpya, fashion ya demokrasia mpya ya Afrika kwa sasa.

ishu siyo chadema kuwa mume wa ccm.

ni kwamba nchi yetu ina hali mbaya. serikali inawaza namna ya kutatua matatizo badala ya kuwasaidia waTZ kupiga hatua kimaendeleo.
 
maana kakabwa kweli. anajuta kuchakachua. anawaza safari za nje safari hii sijui itakuwa vipi. euronews wamerusha picha za kikatili wa polisi zidi ya maandamano ya amani ya waTZ. hapohapo kuna wikiliki inamsubiri. hapohapo kuna mgao wa umeme. hapohapo kuna dowans. hapohapo kuna kupanda kwa gharama ya umeme licha ya kuwa umeme wenyewe tiamaji-tiamaji. Slaa mwenyewe katulia tuli. kama maji mtungini. hana tyme. lakini mambo ya government ya jk hayaendi kabisa. hajui hata aanze na lipi amalize na lipi. jk sasa anatia huruma.

inabidi amuite Slaa ili ampe u-PM? kama alivyofanya mwenzake Kibaki?

Kwani nani alikuambia JK ndio mwenye maamuzi katika hii nchi?? Si ungeona akiamua mambo???
 
ishu siyo chadema kuwa mume wa ccm.

ni kwamba nchi yetu ina hali mbaya. serikali inawaza namna ya kutatua matatizo badala ya kuwasaidia waTZ kupiga hatua kimaendeleo.

Hahahaaaaaa kaka sasa unaanza kunishangaza ..... SERIKALI GANI INAWAZA KUTATUA MATATIZO???? au umepotoka hapo???
 
maana kakabwa kweli. anajuta kuchakachua. anawaza safari za nje safari hii sijui itakuwa vipi. euronews wamerusha picha za kikatili wa polisi zidi ya maandamano ya amani ya waTZ. hapohapo kuna wikiliki inamsubiri. hapohapo kuna mgao wa umeme. hapohapo kuna dowans. hapohapo kuna kupanda kwa gharama ya umeme licha ya kuwa umeme wenyewe tiamaji-tiamaji. Slaa mwenyewe katulia tuli. kama maji mtungini. hana tyme. lakini mambo ya government ya jk hayaendi kabisa. hajui hata aanze na lipi amalize na lipi. jk sasa anatia huruma.

inabidi amuite Slaa ili ampe u-PM? kama alivyofanya mwenzake Kibaki?

Masahihisho, ni H.E. Dr. Dr. Dr. Dr. COL RAIS JK (Kenya, Uturuki, Tanzania, Tanzania). Hivyo tu mkuu lazima umpe heshima kamili
 
Angekuwa anaona mbali asingeweza kuuvaa mkenge uliomtia doa kwa wastaarabu.

Taja wastaarabu watano tafadhali maana kwa hiyo avatar yako sina uhakika wastaarabu unaomaanisha ni akina nani hapo??? please.......
 
Ng'wang'wa eeh, si kweli kwamba Dr Dr Dr Kikwete hakufikiria hilo la kukalishwa na jumuia ya kimataifa na kuunda serikali ya mseto. Aliifikiria sssaaaannnaaa tu! Kama hauamini, hilo ndilo jambo ambalo wana-CCM woootteee wanapozungumza hutuambia kwa neno moja hivi ambalo bahati mbaya wengi wetu hatujalifahamu bado:

Mara nyingi wao husema; 'tatizo lililopo nchini kwetu ni dogo sana na wala CHADEMA hawahitaji kuandamana kulitatua hata kidogo; sana sana wanachohitaji kufanya wenzetu hawa ni KUTAFUTA SULUHISHO LA KISIASA TU INATOSHA'.

Yeyote asiyejua maana halisi ya suluhisho la kisiasa basi kwanza katazame Zanzibar. Viongozi hijifungia chumbani, kuzalisha nafzsi zaidi za kugawana madaraka bila kubshirikisha mwananchi wa kawaida kisha kumwambia akaigharamie ki-kodi.

CHADEMA, kwa bahati mbaya sana na nje ya matarajio ya KIKWETE, wao hawako tayari kwa SULUHISHO LA KISIASA la kuleta pamoja viongozi tu kugawana madaraka na kuongeza mzigo kwa wananchi. Suluhisho la kisiasa lisilojumuisha wananchi kwa Tanzania linaitwa MWAFAKA / MARIDHIANO na kadhalika ( ambayo ni mwafaka kwa viongozi tu).

Nachelea kusema MARIDHIANO na CCM kamwe haiwezi kufanya kazi Bara mpaka kwanza Dr Slaa na CHADEMA yake wajifunze na kufuzu viwango vyote vya Rushwa na UFISADI na wawe wameridhia hivo wahitimu kama Waheshimiwa Edward Lowasa, Rostam Aziz, Mkono, Chenge, Ridhiwani na wengine wengi tu.
 
ishu siyo chadema kuwa "mume???" wa ccm.

ni kwamba nchi yetu ina hali mbaya. serikali inawaza namna ya kutatua matatizo badala ya kuwasaidia waTZ kupiga hatua kimaendeleo.

Mkuu,

Sasa unanifahamu and understand you. We speak the same language!! Strange...
That is a step forward towards political maturity..
Let us Convince others..there is much to be done.
 
Back
Top Bottom