Mmawia
JF-Expert Member
- Aug 20, 2013
- 123,266
- 98,312
Kama alishindwa kupata kwa kikweete asahauHuyu jamaa si wampe kazi mbona wanamuweka bench sana.!
Kama alishindwa kupata kwa kikweete asahauHuyu jamaa si wampe kazi mbona wanamuweka bench sana.!
Yupo anabugia vumbi tuIv mpaka leo hajapewa kitengo tuuu.....!!!!
NdiyoooooWewe umeshiba?
Huyu nae ni miongoni mwa wanaosaka uteuzi lakini mh.rais naona kamvalia miwani meusi'Tamko la Marekani ni la kiunaharakati llisilo na sifa kidiplomasia na Marekani ni lazima itambue kwamba Tanzania ni taifa huru - dr Banna
Source gazeti la Uhuru!
Na wakati wote akiwa anaongea tafuta mwavuliInawezekana akawa nayo ila si mtu wa kujikomba kiasi hicho!!Dr mzima kila siku kujilamba kwa mwanasiasa ili akupe cheo??ukimsikia unasema kwa kweli anatia aibu ma dr,wa duniani sio wa tanzania,
Kabila lake linamponzaHuyu jamaa si wampe kazi mbona wanamuweka bench sana.!
Kumbe uhuru ni la udaku?asante sanaHuyo balozi wa marekani anastahili kujibiwa na magazeti ya udaku tu...
Ni sawa nakutoa hela mfuko wa kushoto alafu ukaificha mfuko wa kulia wakati nguo ni hiyo hiyoTamko by - Dr. Bana
Source - Gazeti la Uhuru
Twendeni tukacheze bao tu.
Amezidwa hata na muroSiku akipewa mtaongea pia
Kama tunavyo puuza gazeti la uhurunadhani bana anatetea "uhuru" wa CCM na sio taifa, hata hivyo nae ni mchumia tumbo tu hivyo tunampuuza kama wapuuzi wengine.
Weee yule kabla yaa..Yaani Magu katika hizo teuzi zako za maelfu, hujamfikiria tu kumpa huyo kada wenu??
Ebu mfikirie kati ya hizi posts uDED, uDC au uRC ns nyinginezo.......
Cheki sasa anavyoifosi hiyo chance....
unafikiri kuna tamko analitoa balozi kabla halijahaririwa washington?Huyo balozi wa marekani anastahili kujibiwa na magazeti ya udaku tu...
Punguza povuJifunzeni kuheshimu na kuvumilia mitazamo ya watu tofauti. Wewe hapa unatafuta teuzi ya wapi? Viti maalum kupitia Bawacha!?
Nitaifa huru ndani yamataifa huru linalo wanyima RAIA wake Uhuru na haki ya kuchagua na kuchaguliwa Dr banna anasaka teuzi kwa udi nauvumba anashindwa kuwa mkukweli kwa kusaka nafasi mbona sisi tunavumilia lakini tumebaki kusema nyeusi ni nyeusi tu'Tamko la Marekani ni la kiunaharakati llisilo na sifa kidiplomasia na Marekani ni lazima itambue kwamba Tanzania ni taifa huru - dr Banna
Source gazeti la Uhuru!
Tamko lina hadhi ya kujibiwa kidakuunafikiri kuna tamko analitoa balozi kabla halijahaririwa washington?
jipalieni makaa tu,wanahesabu tu maovu yenu...the dai is coming
Namuomba mh rais asifanye kosa kumpatia nafasi mtu kama huyuWeee yule kabla yaa..
Alishafanyiwa uchunguzi ni mbinafsi sana ndo maana mh kamvalia miwani