Dr Banna: Tamko la Marekani halina sifa kidiplomasia

Dr Banna: Tamko la Marekani halina sifa kidiplomasia

NAPENDEKEZA KUWA MSOMI ANAPOINGIA CCM AACHE KUTUMIA VYEO VYA TAALUMA KAMA DR NA PROFESSOR ILI KULINDA HESHIMA YA VYEO HIVYO
 
Kama alishindwa kupata kwa kikweete asahau
Kwa hilo nakataa kikwete hakuwa na teuzi za ajabu ajabu sana!!za jiwe zimezidi nakuhakikishia ni suala la muda tu dr.MVUA,(kwani akiongea ni lazima uwe na mwanvuli)lazima atateuliwa tu kwani kigezo wameshajua ukijipendekeza sana ndio unapata teuzi!!ni kama MUSIBA naye daaa hadi huruma!!
 
Kwa hilo nakataa kikwete hakuwa na teuzi za ajabu ajabu sana!!za jiwe zimezidi nakuhakikishia ni suala la muda tu dr.MVUA,(kwani akiongea ni lazima uwe na mwanvuli)lazima atateuliwa tu kwani kigezo wameshajua ukijipendekeza sana ndio unapata teuzi!!ni kama MUSIBA naye daaa hadi huruma!!
Yeye kwake ndio kuna masika yaani mvua tu
 
banna yupo kwenye payroll ya ccm tangu enzi za kikwete, usitegemee hata siku moja azungumze vitu vya maana kuhusu siasa za tz.
 
Maisha bila hivi hayaendi
tapatalk_1533015939421.jpeg
 
For the past eight years I have been following Dr. Bana's opinion and at a certain point I thought he's a mechanical engineer though he is reported to be a political analyst
 
Hili tamko la ubalozi wa marekani manzese kwa tumbo
 
Huyo Bana anajifariji tu kwani uwepo wake hautusumbui maana hata Katambi leo anapata udc wakati yeye yupo hapo anapiga zumari
Mkuu Binafsi Sioni Madhara yake Yeyote katika Jamii pana,labda Jamii ya Udsm,na wa Pale Mtaa wa kijani!
 
Huyo balozi wa marekani anastahili kujibiwa na magazeti ya udaku tu...
Kati ya post zako tangu nimeanza kuzisoma hii ni post bora kabisa. Ni kweli hakuna Gazeti makini linalopaswa kubishana na Balozi wa Marekani, ukiona Gazeti linafanya hivyo ujue hilo ni Gazeti la udaku kama hili la "Uhuru".
 
Jifunzeni kuheshimu na kuvumilia mitazamo ya watu tofauti. Wewe hapa unatafuta teuzi ya wapi? Viti maalum kupitia Bawacha!?
Wenzenu huwa wanaweka namba za simu., 0713.....[emoji176]
 
'Tamko la Marekani ni la kiunaharakati llisilo na sifa kidiplomasia na Marekani ni lazima itambue kwamba Tanzania ni taifa huru - dr Banna
Source gazeti la Uhuru!
Yani wanchokifanya ni kutumia bibaraka wao ili waonekane sio serikali iliyojibu hivyo. Mwisho wa siku wakibanwa kwa hayo matamshi yao watawakana kua hazikua kauli za serikali ila serikali ilikua inafanyia kazi maoni yaliyotolewa na US. Viongozi kwa unafiki ni shida.
Kuna kipindi walimtumia msiba kua Mange Kimambi anatumiwa na CIA na kuwataja akina Mbowe siku ya siku Waziri anahojiwa bungeni anasema sio kauli ya serikali.
Muache basi kuwatumia hao serikali jibuni mwenyewe najua mnafikisha ujumbe kua hamtaki kuingiliwa kwa kuwatumia hao akina Bana msije mkawageuka basi.
 
'Tamko la Marekani ni la kiunaharakati llisilo na sifa kidiplomasia na Marekani ni lazima itambue kwamba Tanzania ni taifa huru - dr Banna
Source gazeti la Uhuru!
Dr bana huyu! Eti taifa huru! Taifa la kuomba omba hata matonya limemzidi kwa kuomba! Taifa huru my foot! Hivi hili gazeti la uhuru bado lipo kweli?
 
Back
Top Bottom