Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

download movies, softwares hata windows kwa simu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by elmagnifico, Mar 7, 2012.

  1. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,334
    Likes Received: 1,795
    Trophy Points: 280
    wadau kwa simu yangu ya e63 nimeweza kudownload windows 7 jana na kuanzia saa saba usiku nina download movie mpya ambayo imetoka last week inaitwa john carter 2012 yenye mb 845 na sasa hivi imefikia 90%.
    Ninafanya hivyo kwa kutumia ile internet yetu ya bure ya tigo na narumia torrent ya simu inayoitwa symtorrent i search google mtapata ipo ya symbian na android yan ni sawa na torrent ya computer.
    Jaman faidin wadau nkimaliza hii nahamia kwenye software nyingine.
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,434
    Likes Received: 3,322
    Trophy Points: 280
    ina maana unaunga then ikiisha unaunga tena? Maana me inaniambia only 25mb so kudownload mb 800 ni sawa na kuunga mara 32 ndo hivo? Au we yako unlimited? Au ina mb nyingi?
     
  3. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 719
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    kwani hiyo internet ya tigo unaungaje
     
  4. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,334
    Likes Received: 1,795
    Trophy Points: 280
    Kwa ile njia ya free tigo internet aliyotoa mdau mimi nkiunga napewa gb 1.5 bure
     
  5. c

    chukizzle Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajiungaje na hiyo tigo internet
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 133
    Tupe maelezo mkuu wengine hatujui jinsi ya kujiunga.Kuna movie moja inaitwa safe house mkuu naitafuta sana.Embu nionyeshe hayo maujanja mkuu ya kuapata free internet
     
  7. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,334
    Likes Received: 1,795
    Trophy Points: 280
    tigo internet kwenda 15166 usiwe na crdt kwenye simu. Hiyo symtorrent tafta kuptia 4shared.com - free file sharing and storage italeta mafile meng ya extension tofauti mfano sis na sisx chagua kutokana na version ya os ya simu yako nashauri chagua iliyo zipped maana nyingine znasumbua ukishaclick itafunguka page itakuwa inakwambia mfano 12 second remain to download we refresh page mpaka button ya kudownload itakapotokea download na kuinstall.
    Baada ya hapo fungua opera nenda google mfano andika may windows xp. Torrent halafu search itakuletea option za kudownload chagua utakayoona inafaa then itakuletea download this torrent click utaona opera inakuletea option ya kudownload kb kadhaa kubali ikisha download open ilicho download na kuki click ile sym torrent itafunguka automatically na kuanza download.
    Hope nimejitahidi kuelezea kwa kiasi
     
  8. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 1,564
    Trophy Points: 280
    embu niambie niikingia humo 4shared naweza download kwenye pc yangu? nahitaji kujua zaidi kitu kabla ya kufanya hivyo au ni straight forward?
     
  9. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,334
    Likes Received: 1,795
    Trophy Points: 280
    Unaweza
     
  10. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,434
    Likes Received: 3,322
    Trophy Points: 280
    sasa mbona mi napata mb25?
     
  11. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,334
    Likes Received: 1,795
    Trophy Points: 280
    Mimi jana ndiyo ilikuwa mara ya kwanza kujiunga nikapewa gb 1.5 sasa sijui kwanini mkwawa umepewa mb 25
     
  12. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona mimi natumia tigo imegoma
     
  13. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,334
    Likes Received: 1,795
    Trophy Points: 280
    jana mimi nlipojiunga ilikuwa usiku na nlipoangalia salio nikajibiwa nina 1405.445MB hivyo ckuelewa wanamaanisha nini, lakina nika hisi labda kitu kama gb 1.5 nkaanza download movie ya john carter 2012 via torrents, asubuhi ikawa imeishamaliza download na ilikuwa na mb 845. Nika download na mp3 kama 20 na video za mziki via u tube downloader coz line nliihamishia kwenye modem nkadownload u tubes videos kama 15 sasa nimeangalia salio naambiwa nina 770 mb.
    Watu wanadai wanapewa mb 25 wakijiunga sasa sijui mimi nimepata zali au nini.
     
  14. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,334
    Likes Received: 1,795
    Trophy Points: 280
    tigo inakataa nini mkuu
     
  15. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,168
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Bahati yako mimi nimejaribu nimeshindwa.
     
  16. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    imekubali, ila hawajaniambia nimepewa mb ngapi
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,555
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ulizia salio itakuja mesaji..
     
  18. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    wanaulizaje salio? Mi ndo mara ya kwanza kutumia tigo internet
     
  19. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,164
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    umegeneralize sana bila kuzingatia model ya simu ya mtu. inaonekana unatumia windows mobile sasa mtu ana j2me device hatoweza hiyo mambo.
     
  20. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,434
    Likes Received: 1,135
    Trophy Points: 280
    Jinsi ya kuulizia salio pls.
     
Loading...