Dotto Biteko afanya uteuzi wa board members EWURA CCC

Dotto Biteko afanya uteuzi wa board members EWURA CCC

french

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2017
Posts
3,647
Reaction score
3,864
Ewura CCC walitangaza nafasi za wajumbe wa bodi mwishoni mwa mwaka jana.. Watu wenye uzoefu wa tasnia ya nishati waliomba na hatimae waliitwa kwenye usaili. Sharia ya EWURA imeweka wazi kuwa baada ya usaili waziri wa nishati anatakiwa kuchagua watu 7 akiwemo mwenyekiti wa bodi.

Tunaomba mamlaka husika kuliangalia hili kwa kuweka uwiano sawa. Waliofanya usaili wanalalamika huku wale waliochaguliwa wakijisifu kuwa wanajuana na kigogo huyo

Screenshot_20250912-093356_LinkedIn.jpg
 
Ukikaa chini kujiuliza siku ya leo umewatenda maovu wangapi unaweza kukosa majibu. Ila kwako sio lolote sio chochote. Dini hivi Dini that.

Binadamu amechagua njia rahisi ya kumfata Mungu ambayo ni dini.

Dini ulevi mbaya sana.
 
Ewura CCC walitangaza nafasi za wajumbe wa bodi mwishoni mwa mwaka jana.. Watu wenye uzoefu wa tasnia ya nishati waliomba na hatimae waliitwa kwenye usaili. Sharia ya EWURA imeweka wazi kuwa baada ya usaili waziri wa nishati anatakiwa kuchagua watu 7 akiwemo mwenyekiti wa bodi.

Tunaomba mamlaka husika kuliangalia hili kwa kuweka uwiano sawa. Waliofanya usaili wanalalamika huku wale waliochaguliwa wakijisifu kuwa wanajuana na kigogo huyo

View attachment 3470633
 
Ewura CCC walitangaza nafasi za wajumbe wa bodi mwishoni mwa mwaka jana.. Watu wenye uzoefu wa tasnia ya nishati waliomba na hatimae waliitwa kwenye usaili. Sharia ya EWURA imeweka wazi kuwa baada ya usaili waziri wa nishati anatakiwa kuchagua watu 7 akiwemo mwenyekiti wa bodi.

Tunaomba mamlaka husika kuliangalia hili kwa kuweka uwiano sawa. Waliofanya usaili wanalalamika huku wale waliochaguliwa wakijisifu kuwa wanajuana na kigogo huyo

View attachment 3470633
Tunaomba mamlaka husika kuliangalia hili kwa kuweka uwiano sawa. Waliofanya usaili wanalalamika huku wale waliochaguliwa wakijisifu kuwa wanajuana na kigogo huyo
 
Ewura CCC walitangaza nafasi za wajumbe wa bodi mwishoni mwa mwaka jana.. Watu wenye uzoefu wa tasnia ya nishati waliomba na hatimae waliitwa kwenye usaili. Sharia ya EWURA imeweka wazi kuwa baada ya usaili waziri wa nishati anatakiwa kuchagua watu 7 akiwemo mwenyekiti wa bodi.

Tunaomba mamlaka husika kuliangalia hili kwa kuweka uwiano sawa. Waliofanya usaili wanalalamika huku wale waliochaguliwa wakijisifu kuwa wanajuana na kigogo huyo

View attachment 3470633
Hii katiba yakubadilisha.

Bunge limevunjwa ila bado wengine wanaendelea kuwa viongozi hii sio sawa.

Wizara zilipaswa kuwa chini ya makatibu wakuu.

Bunge likivunjwa hata Raisi anapaswa awe mstaafu.
 
Ewura CCC walitangaza nafasi za wajumbe wa bodi mwishoni mwa mwaka jana.. Watu wenye uzoefu wa tasnia ya nishati waliomba na hatimae waliitwa kwenye usaili. Sharia ya EWURA imeweka wazi kuwa baada ya usaili waziri wa nishati anatakiwa kuchagua watu 7 akiwemo mwenyekiti wa bodi.

Tunaomba mamlaka husika kuliangalia hili kwa kuweka uwiano sawa. Waliofanya usaili wanalalamika huku wale waliochaguliwa wakijisifu kuwa wanajuana na kigogo huyo

View attachment 3470633
Kobaz wameangukia pua wako wawili tu ila dah hiyo ya mwenyekiti Sasa ina nguvu hata kama wapo wawili.

adriz The Consigliere hydroxo Nyonzo bin mvule
 
Kobaz wameangukia pua wako wawili tu ila dah hiyo ya mwenyekiti Sasa ina nguvu hata kama wapo wawili.

adriz The Consigliere hydroxo Nyonzo bin mvuleh

Kobaz wameangukia pua wako wawili tu ila dah hiyo ya mwenyekiti Sasa ina nguvu hata kama wapo wawili.

adriz The Consigliere hydroxo Nyonzo bin mvule
Hatari sana mkuu. M/kiti unakuwa huna nguvu kama utakosa support kutoka kwa wajumbe. Alafu amechagua m/kiti kubaz ili a justify huo uchafu alioufanya
 
Hii katiba yakubadilisha.

Bunge limevunjwa ila bado wengine wanaendelea kuwa viongozi hii sio sawa.

Wizara zilipaswa kuwa chini ya makatibu wakuu.

Bunge likivunjwa hata Raisi anapaswa awe mstaafu.
Kweli kabisa, na vile sasa hivi serikali yote inaangia uchaguzi basi watu wanafanya madudu tu
 
Kweli kabisa, na vile sasa hivi serikali yote inaangia uchaguzi basi watu wanafanya madudu tu
Tunahitaji katiba itakayowafanya wananchi waheshimiwe.

Japo kuwa hata hii katiba iliyopo haina kipengele cha wananchi kudharauliwa lakini kuna watu wanatudharau sana.
 
Tunahitaji katiba itakayowafanya wananchi waheshimiwe.

Japo kuwa hata hii katiba iliyopo haina kipengele cha wananchi kudharauliwa lakini kuna watu wanatudharau sana.
Sana mkuu yaani mtu anaamka asubuhi anateuwa mtu anayemtaka
Tunahitaji katiba itakayowafanya wananchi waheshimiwe.

Japo kuwa hata hii katiba iliyopo haina kipengele cha wananchi kudharauliwa lakini kuna watu wanatudharau sana.
Huo ndio ukweli, haiwezekani mtu anaamka asubuhi na kuteua mtu anayemtaka
 
Hii katiba yakubadilisha.

Bunge limevunjwa ila bado wengine wanaendelea kuwa viongozi hii sio sawa.

Wizara zilipaswa kuwa chini ya makatibu wakuu.

Bunge likivunjwa hata Raisi anapaswa awe mstaafu.
Naunga mkono hoja
 
Back
Top Bottom