Don't try this

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
170,741
2,000
image.jpg
 

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Aug 13, 2015
8,488
2,000
Ndio ilikuwa shughuli yao akina power iranda na mwingine alijiita jitu la miraba minne walituokota sana waqt huo.
 

mawelewele

JF-Expert Member
Sep 17, 2016
277
250
Power iranda baba ya maguvu jeuri ya Tanzania,nakumbuka 90s' ndani ya morogoro, mitaa ya mlapakolo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom