Donald Trump amfuta kazi Mshauri wake wa masuala ya Ulinzi na Usalama, John Bolton

  • Thread starter Waziri wa Kaskazini
  • Start date
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Messages
2,554
Points
2,000
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2014
2,554 2,000
Mnachekesha kweli yaani marekani mpaka sasa hajapataga tu sababu ya kuishambulia Iran?
Kwa kiburi hichi Iran anacho onesha kwa huyo anaye jiita polisi wa dunia basi hatopata sababu mpaka mwisho wa dunia.
Tatizo nyinyi wapambe wa marekani hamutaki kukubali ya kwamba dunia imebadilika sana.
Marekani imetoka Iraq 2014.Miaka 4 baadae uwaambe tena wamarekani nchi inaingia vitani,Tena kwa sababu za kipuuzi kabisa.
 
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Messages
2,554
Points
2,000
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2014
2,554 2,000
HehehehehheehMkuu Anguko La US Lina Anzia Mbali Sana Asee Ila Litatimia 2

Natamani Ijumaa Ifike Salama Nimsikie Khatibu Wasala Pale TEHRAN Atasema nn Kiukwel
Itaangushwa na nani sasa..Irani?? 🤣 🤣 🤣
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,811
Points
2,000
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,811 2,000
Trump: I informed John Bolton last night that his services are no longer needed at the White house.

John Bolton: I offer to resign last night and Mr.President says "let's talk tomorrow.

So which is which. Trump unakwama wapi?
Trump alitaka awe wa kwanza kumfuta kazi ili aonekane kuwa ni Yeye alishinda na si John Bolton, na kitendo cha kumwambia kesho aongee alitaka aupate usiku wa ku-tweet.
 
G

gataca

Member
Joined
Aug 15, 2015
Messages
77
Points
150
G

gataca

Member
Joined Aug 15, 2015
77 150
Safiii sana, John Bolton, the worst ever politician, war monger, killer, foolish kabisa hilo jamaa, ni mpuuzi zaidi ya Trump
sura yake inaokanena ni Bandidu mwandishi wa kitabu cha Surrender is not an option lazima apende vita.. hapa bongo namfananisha na mahita hana msimu wa kucheka
 
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Messages
2,554
Points
2,000
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2014
2,554 2,000
Kuna kutopenda vita na kuogopa vita,Trump ni mtu abaye ogopa vita.
Yaan ni mtu muoga mno.
Trump hapendi vita ambazo ni pointless/ unnecessary war.Mskilize interview zake miake ya 2000s,wakati US inapigana vita hovyo.Hajawahi support vita hata moja.Na msimamo wake ni ule ule hadi leo.Anasema kuna baadhi ya vite marekani inapaswa kuziepuka kwa namna yeyote ile..
 
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
2,677
Points
2,000
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
2,677 2,000
Huku Tanganyika Lugola anatosha! Nguli la intelijensia!
 
R

RTI

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2018
Messages
392
Points
1,000
R

RTI

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2018
392 1,000
Elewa point yangu,using'ake tu bila kuelewa.Eti kiburi.yaani nchi kuwa na kiburi ni sababu ya US kuingia vitani?..Utawaambia wananchi wa marekani nchi inaingia vitani kwa sababu Iran wana kiburi??..Itatafutwa sababu nyingine ila sio hii ya nuclear wala kiburi..BTW wamarekani mwamehoka na vita,pia jeshi la marekani linahitaji rebuilding ndo Trump anachokifanya,Vita sio kama zile ngumi za mitaani brother
Wewe inaonekana ni mgeni kwenye siasa za mashariki ya kati.
Hivi unajua ni madhara gani atakayo pata marekani iwapo Irani atafanikiwa kumiliki Silaa za kinyukilia?au unaongea tu.
Ngoja nikufahamishe Iran ikifanikiwa kumiliki Silaa za nukilia hakuna atakaye mdhibiti tena na atafanya chohote anachotaka na hakuna atakaye thubutu kumkoromea hata mmoja.
Hata hicho kiburi cha Israel kuzishambuli kambi za wanamgambo wanao ungwa mkono na Iran ni kwa sababu anajua Iran hana Silaa za nukilia ,lakini Iran ingekuwa inamiliki silaa Izirael asingekuwa na hicho kiburi alichonacho.
 
B

Balacuda

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,307
Points
1,500
B

Balacuda

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,307 1,500
Jamaa anaitwa mad dog kwa jinsi anavyopenda vita
 
Nedago

Nedago

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
662
Points
1,000
Nedago

Nedago

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
662 1,000
John Bolton mzee wa kukiwasha,atakuwa amefura kwa hasira huko aliko,maana mipango yake haijafanikiwa hasa Iran,korea nk.
 
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2019
Messages
3,273
Points
2,000
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2019
3,273 2,000
Safiii sana, John Bolton, the worst ever politician, war monger, killer, foolish kabisa hilo jamaa, ni mpuuzi zaidi ya Trump
ila kwa kasi ya JPM angefaa maana hatofautiani na RC mnene
 
B

Bwana Utam

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2016
Messages
595
Points
1,000
B

Bwana Utam

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2016
595 1,000
Ushamba tu.Toka lini Iran akamtisha US.Iran anayechapwa hadi na Israel ndo matishie Nyau Us hiyo haiitaji hata hata akili kubwa.


IRAN Kachapwa Na WAYAHUDI Lini Mkuu
 
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Messages
2,554
Points
2,000
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2014
2,554 2,000
Wewe inaonekana ni mgeni kwenye siasa za mashariki ya kati.
Hivi unajua ni madhara gani atakayo pata marekani iwapo Irani atafanikiwa kumiliki Silaa za kinyukilia?au unaongea tu.
Ngoja nikufahamishe Iran ikifanikiwa kumiliki Silaa za nukilia hakuna atakaye mdhibiti tena na atafanya chohote anachotaka na hakuna atakaye thubutu kumkoromea hata mmoja.
Hata hicho kiburi cha Israel kuzishambuli kambi za wanamgambo wanao ungwa mkono na Iran ni kwa sababu anajua Iran hana Silaa za nukilia ,lakini Iran ingekuwa inamiliki silaa Izirael asingekuwa na hicho kiburi alichonacho.
Kumiliki nuclear haimaanishi utazitumia tu kijinga jinga hata kwenye minor conventional war.Israel wana hizo Nuclear toka miaka ya 80s lakini kuzitumia ni issue nyingne kabisa.Paristan na India wote wana Nuclear ila kila siku wanzinguana na hakuna aneyedhubutu kurusha hiyo nuke.Kwa hiyo hata Iran akiwa na Nuclear haitamzuia Israel kujilinda conventionally where necessary,Mfano kule syria myahudi hataki kabisa uwepo wa Iran,na hata kama iran angekuwa na Nuclear bado msimamo wa Israel utabaki pale pale,na Iran atashambuliwa tu akiwa Syria.
 
mazojms

mazojms

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2017
Messages
881
Points
1,000
mazojms

mazojms

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2017
881 1,000
Taahira huyo aliwahi ku-tweet 'Despite the constant negative press covfefe.'

Hilo neno COVFEFE mpk leo hii halijawahi kupatikana kwny dictionary yoyote tangu uumbwaji wa dunia.
 
R

RTI

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2018
Messages
392
Points
1,000
R

RTI

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2018
392 1,000
Kumiliki nuclear haimaanishi utazitumia tu kijinga jinga hata kwenye minor conventional war.Israel wana hizo Nuclear toka miaka ya 80s lakini kuzitumia ni issue nyingne kabisa.Paristan na India wote wana Nuclear ila kila siku wanzinguana na hakuna aneyedhubutu kurusha hiyo nuke.Kwa hiyo hata Iran akiwa na Nuclear haitamzuia Israel kujilinda conventionally where necessary,Mfano kule syria myahudi hataki kabisa uwepo wa Iran,na hata kama iran angekuwa na Nuclear bado msimamo wa Israel utabaki pale pale,na Iran atashambuliwa tu akiwa Syria.
Duu wewe sio muelewa hata kidogo.
 
R

RTI

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2018
Messages
392
Points
1,000
R

RTI

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2018
392 1,000
Kumiliki nuclear haimaanishi utazitumia tu kijinga jinga hata kwenye minor conventional war.Israel wana hizo Nuclear toka miaka ya 80s lakini kuzitumia ni issue nyingne kabisa.Paristan na India wote wana Nuclear ila kila siku wanzinguana na hakuna aneyedhubutu kurusha hiyo nuke.Kwa hiyo hata Iran akiwa na Nuclear haitamzuia Israel kujilinda conventionally where necessary,Mfano kule syria myahudi hataki kabisa uwepo wa Iran,na hata kama iran angekuwa na Nuclear bado msimamo wa Israel utabaki pale pale,na Iran atashambuliwa tu akiwa Syria.
Ndugu yangu Mimi naona hatuelewani hata kidogo ninacho maanisha nchi ikisha miliki Silaa za nukilia ni ngumu sana kuishambulia.
Vihi fikiria Pakistani asingekuwa na hizo Silaa si angekuwa amemezwa na India Siku nyingi?
Inamaana nukilia ndio kinga yake
 

Forum statistics

Threads 1,335,176
Members 512,245
Posts 32,498,030
Top