Donald Trump amfuta kazi Mshauri wake wa masuala ya Ulinzi na Usalama, John Bolton

  • Thread starter Waziri wa Kaskazini
  • Start date
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
4,985
Points
2,000
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
4,985 2,000
Rais wa Marekani Donald Trump amemuachisha kazi mshauri wake wa masuala ya usalama wa taifa, John Bolton, kwa sababu ambayo wengi wanaona kwamba ni uhasama kati ya wawili hao.

Vyanzo kadhaa vinabaini kwamba kumekuepo na tofauti kati yao. Donald Trump ameamua kuachana na mshauri wake wa usalama wa taifa John Bolton, na kumtaja, rafiki, kama kawaida yake, katika ukurasa wake wa twitter:

========

President Donald Trump said Tuesday he had fired National Security Adviser John Bolton after a string of disagreements between the two over how the U.S. should handle North Korea, Afghanistan and Iran. Trump announced on Twitter that he had asked for Bolton's resignation, which he received this morning, after the president had "disagreed with many of his suggestions."

47cc0a3a-7ebb-4ab1-b975-fb8d926109ec-jpeg.1203828


“I informed John Bolton last night that his services are no longer needed at the White House. I disagreed strongly with many of his suggestions, as did others in the Administration, and therefore I asked John for his resignation, which was given to me this morning,” Trump said on Twitter.

...I asked John for his resignation, which was given to me this morning. I thank John very much for his service. I will be naming a new National Security Advisor next week. — Donald J. Trump
 
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
6,722
Points
2,000
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
6,722 2,000
Hatimae Donald Trump amemtumbua babu John Bolton kama mshauri wake wa masuala ya usalama..

 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
8,181
Points
2,000
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
8,181 2,000
disagreements between the two over how the U.S. should handle North Korea, Afghanistan and Iran.


wayaache hayo mataifa wafanye yao bana kwanini kuyaandama kila uchwao?
 
B

Bwana Utam

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2016
Messages
595
Points
1,000
B

Bwana Utam

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2016
595 1,000
disagreements between the two over how the U.S. should handle North Korea, Afghanistan and Iran.


wayaache hayo mataifa wafanye yao bana kwanini kuyaandama kila uchwao?
Nambaya zaidi hawayawez sa wanahangaika 2 khatimae wana2mbhana wenyewe kwa wenyewe
 
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
2,081
Points
2,000
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
2,081 2,000
Kutokana na System ilivyobadilika duniani ya kukataa kukandamizwa ni lazima wajiudhulu kama hivyo, kujiudhulu huku kunatokana na misimamo dhabiti ya nchi kama N.korea, Iran, Venezuela, Syria nk, Siasa za marekani siku izi hazina mvuto hio unatokana na mivita ya ovyo, na huo ndio mwanzo tu, kitakachofuata huko mbele itakujakua ni kumbukumbu kwenye vitabu tu
 
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
2,081
Points
2,000
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
2,081 2,000
Mm kuna siku niliwah kuwambia humu kama saivi mpaka nchi za ulaya zinamkatalia marekani bila ya wasiwasi wowote inamaana marekani sasaivi amepoteza muelekeo, Dunia wameshtuka sasaivi hawataki mivita tena, kukataliwa kwa ile wanaoiita operation ya kulinda meli zao dhidi ya Iran inamaana Dunia imeshtuka sasaivi, kama Marekani sasaivi marekani sasaivi inafanya mazungumzo na eti wanaowaita magaidi huko Afghan inamaana maji yamezidi ungo, Juzi Tramp alisema kwa mara ya 6 nafkiri kuwa anataka mazungumzo na Iran, yaani hajakata tamaa juu ya kwamba Iran wamekataa mazungumzo hayo mpka kwa masharti mpaka vikwazo viondolewe, Pia tramp awe makini asijiingize cha kike juu ya hawa wayahudi, watampeleka pabaya sana
screenshot_20190910_181546_com-twitter-android-jpeg.1203874
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
16,909
Points
2,000
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
16,909 2,000
Trump: I informed John Bolton last night that his services are no longer needed at the White house.

John Bolton: I offer to resign last night and Mr.President says "let's talk tomorrow.

So which is which. Trump unakwama wapi?
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
10,790
Points
2,000
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
10,790 2,000
Kila mmoja anavutia kwake
Nalog off
 

Forum statistics

Threads 1,335,176
Members 512,245
Posts 32,498,030
Top