Donald Trump amfuta kazi Mshauri wake wa masuala ya Ulinzi na Usalama, John Bolton

  • Thread starter Waziri wa Kaskazini
  • Start date
B

Bwana Utam

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2016
Messages
595
Points
1,000
B

Bwana Utam

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2016
595 1,000
T

Trump ni mtu ambae hapendi vita tofauti na watu wanavyomfikiria
Hapendi Vita Au Anakumbana Na Uzto Katika Hizo Nchi Lengwa Mkuu

Mgogoro Wa Iran Na Us Hauja Anza Utawala Wa Trumpet Zmepita Tawala Mingi Mnoo Nazimeacha Huu Mgogoro

Mgogoro Wa US Na Korea Hua Hauja Anza Leo Zimepita Tawala na Tawala Zkmeuacha

Mgogoro wa US Na Venezuela Sio Waleo Wamepita watu nawatu na wameuacha

Mgogoro nnaoweza sema ni Mgeni kwa US Ni Wa SYRIA na AFGHANISTAN 2 Pengine Na Bado Umekula Tawala Mingi
 
F

french

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2017
Messages
1,946
Points
2,000
F

french

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2017
1,946 2,000
Kutokana na System ilivyobadilika duniani ya kukataa kukandamizwa ni lazima wajiudhulu kama hivyo, kujiudhulu huku kunatokana na misimamo dhabiti ya nchi kama N.korea, Iran, Venezuela, Syria nk, Siasa za marekani siku izi hazina mvuto hio unatokana na mivita ya ovyo, na huo ndio mwanzo tu, kitakachofuata huko mbele itakujakua ni kumbukumbu kwenye vitabu tu
Hahah et li kujiudhulu. Kujiuzulu mkuu ndo right word
 
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
6,827
Points
2,000
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
6,827 2,000
People Who Shape Our World
17 August 2019

John Bolton : Full Address and Q & A : Oxford Union

Bolton was appointed as the Assistant to the President for National Security Affairs in 2018. Prior to his appointment, Bolton served as a senior fellow at the American Enterprise Institute and a contributor to FOX News. He served as United States Permanent Representative to the United Nations between 2005 and 2006. Prior to that appointment, Bolton served as Under Secretary of State for Arms Control and International Security. Bolton has authored numerous books regarding U.S. foreign and national security policy.
Source : OxfordUnion
 
DIVIDEND

DIVIDEND

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2017
Messages
1,120
Points
2,000
DIVIDEND

DIVIDEND

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2017
1,120 2,000
Kuna kutopenda vita na kuogopa vita,Trump ni mtu abaye ogopa vita.
Yaan ni mtu muoga mno.
Trump anaangalia maslahi zaidi, je akipigana vita ata gain chochote au apigane tu aloose rasilimali lakini apate heshima ya kuwa mbabe wa vita
 
Rapidforce

Rapidforce

Senior Member
Joined
Jun 25, 2019
Messages
107
Points
225
Rapidforce

Rapidforce

Senior Member
Joined Jun 25, 2019
107 225
Kutokana na System ilivyobadilika duniani ya kukataa kukandamizwa ni lazima wajiudhulu kama hivyo, kujiudhulu huku kunatokana na misimamo dhabiti ya nchi kama N.korea, Iran, Venezuela, Syria nk, Siasa za marekani siku izi hazina mvuto hio unatokana na mivita ya ovyo, na huo ndio mwanzo tu, kitakachofuata huko mbele itakujakua ni kumbukumbu kwenye vitabu tu
"Kujiudhulu, wajiudhulu....." Aah wasomi na wachambuzi wa kisiasa wa bongo bwana hamjambo🤔🤔🤔🤔
 
Rapidforce

Rapidforce

Senior Member
Joined
Jun 25, 2019
Messages
107
Points
225
Rapidforce

Rapidforce

Senior Member
Joined Jun 25, 2019
107 225
HehehehehheehMkuu Anguko La US Lina Anzia Mbali Sana Asee Ila Litatimia 2

Natamani Ijumaa Ifike Salama Nimsikie Khatibu Wasala Pale TEHRAN Atasema nn Kiukwel
"Katibu wa sala" Nikahisi katibu wa vita..... Aah mnatania!!!!!😁😁😁
 
mikedean

mikedean

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2018
Messages
1,340
Points
2,000
mikedean

mikedean

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2018
1,340 2,000
Ushamba tu.Toka lini Iran akamtisha US.Iran anayechapwa hadi na Israel ndo matishie Nyau Us hiyo haiitaji hata hata akili kubwa.
Wahuni hao wanaficha aibu ya taifa kubwa kutishwa na Iran na North Korea!
 
DIVIDEND

DIVIDEND

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2017
Messages
1,120
Points
2,000
DIVIDEND

DIVIDEND

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2017
1,120 2,000
Ni lini marekani akashindwa kuingia vitani eti kwa sababu ya kuogopa gharama?basis hichi ni kichekesho.
Tulikuwa tunamzungumzia Trump hiyo Marekani imeingiaje tena hapo.
 
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Messages
2,554
Points
2,000
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2014
2,554 2,000
Ni lini marekani akashindwa kuingia vitani eti kwa sababu ya kuogopa gharama?basis hichi ni kichekesho.
So kwa sababu umeshika nyundo,unafikiri kila tatizo linatatuliwa kwa kugongwa kama msumari,Ni upumbavu mkubwa sana.Marekani kwa sasa iko very divided,Ni ngumu sana kuuaminisha uma kwamba Iran ni Threat kwa US basi nchi ina ulazima wa kuingia vitani.Labda itafutwe sababu nyingine ila sio hii ya Nuclear.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
16,599
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
16,599 2,000
Trump ashazoeleka, dishi lake limeyumba
Taahira huyo aliwahi ku-tweet 'Despite the constant negative press covfefe.'

Hilo neno COVFEFE mpk leo hii halijawahi kupatikana kwny dictionary yoyote tangu uumbwaji wa dunia.
 
R

RTI

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2018
Messages
392
Points
1,000
R

RTI

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2018
392 1,000
So kwa sababu umeshika nyundo,unafikiri kila tatizo linatatuliwa kwa kugongwa kama msumari,Ni upumbavu mkubwa sana.Marekani kwa sasa iko very divided,Ni ngumu sana kuuaminisha uma kwamba Iran ni Threat kwa US basi nchi ina ulazima wa kuingia vitani.Labda itafutwe sababu nyingine ila sio hii ya Nuclear.
Mnachekesha kweli yaani marekani mpaka sasa hajapataga tu sababu ya kuishambulia Iran?
Kwa kiburi hichi Iran anacho onesha kwa huyo anaye jiita polisi wa dunia basi hatopata sababu mpaka mwisho wa dunia.
Tatizo nyinyi wapambe wa marekani hamutaki kukubali ya kwamba dunia imebadilika sana.
 
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Messages
2,554
Points
2,000
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2014
2,554 2,000
Mnachekesha kweli yaani marekani mpaka sasa hajapataga tu sababu ya kuishambulia Iran?
Kwa kiburi hichi Iran anacho onesha kwa huyo anaye jiita polisi wa dunia basi hatopata sababu mpaka mwisho wa dunia.
Tatizo nyinyi wapambe wa marekani hamutaki kukubali ya kwamba dunia imebadilika sana.
Elewa point yangu,using'ake tu bila kuelewa.Eti kiburi.yaani nchi kuwa na kiburi ni sababu ya US kuingia vitani?..Utawaambia wananchi wa marekani nchi inaingia vitani kwa sababu Iran wana kiburi??..Itatafutwa sababu nyingine ila sio hii ya nuclear wala kiburi..BTW wamarekani mwamehoka na vita,pia jeshi la marekani linahitaji rebuilding ndo Trump anachokifanya,Vita sio kama zile ngumi za mitaani brother
 

Forum statistics

Threads 1,335,176
Members 512,245
Posts 32,498,030
Top