Donald Trump akiingia ukumbini(GOP Convention) ni balaa!

MALCOM LUMUMBA

JF-Expert Member
Jul 26, 2012
17,441
2,000
Barbarosa Wewe si ndiyo uliandika kuwa bernie Sanders ndiye raisi ajaye wa Marekani?
Sasa kwasababu umesema Trumo ndiye raisi ajaye wa Marekani basi najua hawezi shinda, wewe hujawahi kuwa upande wa ushindi hata siku moja!
Ushamroga mzee wa watu asipate uraisi tena.
 

kui

JF-Expert Member
Mar 2, 2009
6,466
2,000
Barbarosa Wewe si ndiyo uliandika kuwa bernie Sanders ndiye raisi ajaye wa Marekani?
Sasa kwasababu umesema Trumo ndiye raisi ajaye wa Marekani basi najua hawezi shinda, wewe hujawahi kuwa upande wa ushindi hata siku moja!
Ushamroga mzee wa watu asipate uraisi tena.


Hahah!, MALCOM huyu mtu ni shiider, sijui huwa anakurupukia wapi!
 

hukumundo

JF-Expert Member
Oct 8, 2011
845
500
Barbarosa, hebu tupe na habari za mkewe Trump na jinsi alivyo-plagiarize hotuba ya Michelle. Na halafu wewe unashabikia na kusema Wamarekani wameamka huku ukisahau mambo mawili. (1) ni convention ya republicans hiyo siyo open kwa watu wote. (2) huyu jamaa anaendelea kukigawa hata chama chake. Repuglicans wazito wengi hawajaenda kwenye convention, na vurugu za mkutano zimekuwa kubwa. Tuacheni habari za mahaba niue..
 

bitimkongwe

JF-Expert Member
Oct 21, 2009
3,686
2,000
Barbarosa, hebu tupe na habari za mkewe Trump na jinsi alivyo-plagiarize hotuba ya Michelle..........

Ha ha haa plagiarism ya hali ya juu halafu wanatoka mishipa kwa kusema eti hawakukopi hiyo speech.

Leo baada ya kubanwa ndiyo wamekubali, walifikiria uraisi ni mchezo wa chandimu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom