Does it really matter?

Does it really matter?

tan 90

Senior Member
Joined
Jul 29, 2012
Posts
182
Reaction score
36
Habari wana jf,leo nahitaji kujuzwa au kupata mawazo yenu kuhusu jambo hili,japo sijui kama lilishawahi kujadiliwa humu au la,kama tayari naomba mniwie radhi, . . .Hivi katika tendo la ndoa,size of the penis,does it really matter kumfurahisha mwenzi wako?
 
Walishajibu sana mpaka wakachoka, kuna wanaosema inamata kunawanaosema haimati.Kuna wanaosema kuwa wao hawajali size wanajali upendo wa dhati so all in all there is a mixture of ideas so kwako wewe just follow your heart maana humu ndani ya JF hutapata majibu sahihi
 
hahahaha haya wanawake wapenda dushelele kubwa njooni umtupe data hapa
 
It matters, huwezi fanya mapenzi na size na mtoto na huwezi fanya mapenzi na size ya punda!
 
Walishajibu sana mpaka wakachoka, kuna wanaosema inamata kunawanaosema haimati.Kuna wanaosema kuwa wao hawajali size wanajali upendo wa dhati so all in all there is a mixture of ideas so kwako wewe just follow your heart maana humu ndani ya JF hutapata majibu sahihi

Sawa mkuu.weka hiyo link ya mada tajwa hapo juu.
 
haimati bana we ka una kibomba cha biki au kibamia mwake tu,
 
Walishajibu sana mpaka wakachoka, kuna wanaosema inamata kunawanaosema haimati.Kuna wanaosema kuwa wao hawajali size wanajali upendo wa dhati so all in all there is a mixture of ideas so kwako wewe just follow your heart maana humu ndani ya JF hutapata majibu sahihi

tupia link mkuu.
 
funguka kabisa,ol we need is explanation.

Ipo wazi....

Mtu akiwa na xxl hata raha hakuna tena, kuna styles huwezi fanya(sitaweza kusema zaidi hapa)

Pia akiwa na kiduchu sana sio ishu kuna mahali hakifiki pia....

Middle size ndo mpango!!!
 
It matters, huwezi fanya mapenzi na size na mtoto na huwezi fanya mapenzi na size ya punda!

wifi kuna swali nataka kuuliza ila naona aibu. Ngoja watoto walale. Kwangu mie nahisi haijalishi size, hata kama una unyasi aka kibomba cha biki, kinabanwa hadi utamu unakolea.
 
wifi kuna swali nataka kuuliza ila naona aibu. Ngoja watoto walale. Kwangu mie nahisi haijalishi size, hata kama una unyasi aka kibomba cha biki, kinabanwa hadi utamu unakolea.

Ha haha, yaani kakidole; sasa kuna tofauti gani na kujifinger mwenyewe!

Aah nimesahau watoto hawajalala.
 
What's the ideal size then?

Ngoja nikachukue ruler! LOL
The normal size, sijawahi kukutana na ndogo sana coz sijawahi chukua underage; lkn kuna uncomfortably big ambazo sizitaki!
 
wifi mtama na kuku huo, ohooo!
kwani kujinaniliu hakuna utamu?

Hahaha; l thought we are talking about love making; kumbe nikujilavu mwenyewe!

Anyway, kwangu mimi pamoja naweza come kwa vitu vingine lkn mwisho wa siku; kuifeel naniliu inside is something else!
 
Back
Top Bottom