Dodoma akina dada acheni uchoyo

Dodoma akina dada acheni uchoyo

Mwana Kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Posts
652
Reaction score
607
Nimekuja hapa Dodoma sijapata mdada mwenyeji kabisa wa kunikaribisha mpaka nabakia mpwekee. Naomba mmoja ajitolee basi ani host leo jamani au mmebanwa kiasi hicho? kuni host si maanishi mnipatie malazi No mi nahitaji Company ya kuzunguka hapa mjini kwani niko self contained. I'm serious kwa yule mwenye upendo wa DHATI PLEASE PLEASE I need your company kwani ziara za kuzunguka zoote I will pay. plz!!!!!!!!!!!!! PM me au hata socialization kwa gharama zangu mnakuwa wachoyo?.
 
Tatizo hujawaa ahidi clearly watafaidi vipi watakapo kupa company? pia ni akina dada wa kada zote au class fulani
 
Nenda chako ni chako ucku au club la aziz upweke wako utaisha kabsaaaaaaaa
 
Hawajakuelewa kwani akina dada wengi ni sitaki nataka halafu wanabaki kuduwaa. Mkuu mwelekeze Club la azizi ni wapi unaweza ukmsaidia zaidi; je huko ndiko wanakopatikana?
 
wameshtuka, wamekuogopa na huo mtambo wako wa kupachikia mimba
 
Mwanakwetu usiendekeze hizo bana! Yaani unataka kila ukifika mahala upate mdada wa kukutoa upweke! tena unajinadi bila haya kwamba umejiandaa kwa mapesa ya mizunguko yote! huku ukisisitiza mwenye upendo wa dhati ambao wewe mywenyewe huna ila ni kiasi cha kuuburudisha moyo wako! LOL
 
wameshtuka, wamekuogopa na huo mtambo wako wa kupachikia mimba

Mi mstaarabu tu hayo unayosema nilitegemea kwa watu ambao ni pessimistic kama most of you. Mimba utajipachikia kila mtu utalea na nini? Kila mtu yuko care kumlinda mwenzake na hakuna mtu mstaarabu atakayefanya jambo la kumwumiza mwenzake. Wao wahindi wame advance kwa hili kwani hata mchumba hutafutwa kwa njia ya ads za magazeti na TV.
 
Nimekuja hapa Dodoma sijapata mdada mwenyeji kabisa wa kunikaribisha mpaka nabakia mpwekee. Naomba mmoja ajitolee basi ani host leo jamani au mmebanwa kiasi hicho? kuni host si maanishi mnipatie malazi No mi nahitaji Company ya kuzunguka hapa mjini kwani niko self contained. I'm serious kwa yule mwenye upendo wa DHATI PLEASE PLEASE I need your company kwani ziara za kuzunguka zoote I will pay. plz!!!!!!!!!!!!! PM me au hata socialization kwa gharama zangu mnakuwa wachoyo?.
Kweli Dodoma imaekaa nyeusi sana nilikuwa pande hizo few dayz ago...niliambulia kapa acha kabisa
 
Mwanakwetu usiendekeze hizo bana! Yaani unataka kila ukifika mahala upate mdada wa kukutoa upweke! tena unajinadi bila haya kwamba umejiandaa kwa mapesa ya mizunguko yote! huku ukisisitiza mwenye upendo wa dhati ambao wewe mywenyewe huna ila ni kiasi cha kuuburudisha moyo wako! LOL

Kwani hilo lina tatizo gani happy na elewa si kila mahali rafiki sijajiandaa kwa mipesa kwa sababu hiyo tu. Upendo wa dhati hata kwenye ndoa zenyewe hamna itakuwa huku mtaani ila sema wako wadada wema ambao wanakuja kwa malengo mawili likiwapo la uporaji. Sasa mimi nazungumzia wale ambao wako tayari ku create new friends kwani haitakuwa mwisho wa kuonana. halafu elewa natafuta host
 
wanaume bwana!akifanya hivyo bint ataitwa majina weee ila wakifanya wao correct
 
Kweli kama kila mkoa unapoenda unaomba wadada basi mtandao ni mkubwa kwako, nenda 84 utapata, Maisha club, Chako ni chako, Tanzania Guest kwa urahisi sana hata mda huu. unaweza ukanikuta nami nakusubiri
 
Nimekuja hapa Dodoma sijapata mdada mwenyeji kabisa wa kunikaribisha mpaka nabakia mpwekee. Naomba mmoja ajitolee basi ani host leo jamani au mmebanwa kiasi hicho? kuni host si maanishi mnipatie malazi No mi nahitaji Company ya kuzunguka hapa mjini kwani niko self contained. I'm serious kwa yule mwenye upendo wa DHATI PLEASE PLEASE I need your company kwani ziara za kuzunguka zoote I will pay. plz!!!!!!!!!!!!! PM me au hata socialization kwa gharama zangu mnakuwa wachoyo?.
Ukikutana na jini huko utamlaumu nani?Acha mambo hayo ya kukutana na watu usiowajua si mazuri.
 
Kwani hilo lina tatizo gani happy na elewa si kila mahali rafiki sijajiandaa kwa mipesa kwa sababu hiyo tu. Upendo wa dhati hata kwenye ndoa zenyewe hamna itakuwa huku mtaani ila sema wako wadada wema ambao wanakuja kwa malengo mawili likiwapo la uporaji. Sasa mimi nazungumzia wale ambao wako tayari ku create new friends kwani haitakuwa mwisho wa kuonana. halafu elewa natafuta host


Kweli nyoka hafundishi kukata kona.

Unavyojua kujitetea! Host ndio anatafutwa kwa njia hiyo? na ahadi tele! tena lazima awe wa kike! ha ha ha Inaonekana huwa unawapata sana hao Mahost na bila shaka huwa wanaishia kukodoa macho, wakikuangalia unavyoishia kwenye kona kama nyoka! Haya bana, kila la kheri. Umeshapata application ngapi?
 
Kwani vyuo bado havijafunguliwa tu mpaka sasa? Pale CBE utapata company ya kutosha tena kipindi hiki ni kizuri maana hakuna kikao cha waheshimiwa pale mjengoni yaani unajibebea kiulainiiiii kama unanawa!
 
Back
Top Bottom