Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Do you think white people are more beautiful?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mfupa, Apr 20, 2012.

  1. M

    Mfupa Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I can't help but notice that the bulks of beautiful people I have seen, either on the media or in everyday life, are white. What Do You Think Mwana JF?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,403
    Likes Received: 1,095
    Trophy Points: 280
    White you mean mzungu or maji ya kunde mixed with carolight from our dadaz?
     
  3. maganjwa

    maganjwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2014
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 1,342
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    unaona watu weupe kwenye media kwa kuwa dunia hii ya leo imejaa ubaguzi wa rangi na mtu ambaye anaupromote ni white man kuonyesha katika media na kila siku unaonyeshwa watu wazuri wazungu.

    Ebu soma haya maandishi hao ni wagiriki ambao hawakujua ubaguzi wa rangi walisemaje kuhusu watu wenye sura nzuri na kuvutia kutoka ndani ya mioyo yao sio wazungu wa leo ambao kwa kutojiamini wamejihalalishia kwamba white race is the beautiful one
    herodotus.PNG
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2014
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,480
    Likes Received: 5,652
    Trophy Points: 280
    Does something like "white people" exist? Hii kali, Nampenda cheusi mangala
     
  5. mbiza

    mbiza JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2014
    Joined: Feb 8, 2014
    Messages: 488
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hakuna rangi nzuri(watu beautiful) kama weusi,sisi tukienda beach hatuaji kupaka mafuta ya jua ila mzungu asipopaka kinanuka na pia ngozi yetu ni strong kuliko ya wazungu
     
  6. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2014
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 57,471
    Likes Received: 38,066
    Trophy Points: 280
    Their skin look like frozen mutton i hate the sight of them n they have a permanent bad smelling odour
     
  7. Mwadunda

    Mwadunda JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2014
    Joined: Aug 14, 2013
    Messages: 658
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    All i know is black beauty but white beauty hata haitamkiki vizuri jamani
     
  8. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2014
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,801
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Hapa wote tutatetea rangi nyeusi, ila wengi wetu, tumekaa kwenye keybord baada ya kupaka mikorogo na micarolight... wengine mmeshatoa pesa kwa michepuo ikanunue mikorogo...
    Anyway... rangi halisi ya mtu ndio inayotambulisha 'ubeauty' wa mtu hasa wanawake.
     
  9. Diva Beyonce

    Diva Beyonce JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2014
    Joined: Mar 6, 2014
    Messages: 12,000
    Likes Received: 4,394
    Trophy Points: 280
    rangi nyeusi ni attractive kuliko white hata akitembea half naked tofauti na black sema wa Africa wamekuwa brain washed kuwa mweusi hana mvuto ndo mana ma mikorogo yamezidi na kuwasababishia kansa
     
  10. HARUFU

    HARUFU JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2014
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 16,745
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Nyeusi mpango mzima
     
  11. HARUFU

    HARUFU JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2014
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 16,745
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Ukiona mgongo kwa kuja chini au ukiona paja kwa kweli akili yote inaruka, tofauti na weupe(wadhungu) hata wavae zile za kuogelea unamuona wa kawaida sana hawavutii hadi muwe faragha
     
  12. Eli79

    Eli79 JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2014
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 15,406
    Likes Received: 5,022
    Trophy Points: 280
    ...sijaelewa una maana gani "white people" fafanua nitiririke yangu ya moyoni...
     
  13. gorgeousmimi

    gorgeousmimi JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2014
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 8,849
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    I dont think white people are beautiful!
     
  14. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2014
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,531
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Tyta
    tunaomba picha mkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. salimkabora

    salimkabora JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2014
    Joined: Nov 10, 2012
    Messages: 2,458
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Huyo aliyeandika neno white hajui hata maana yake na hivyo hakuna hata haja ya kumjibu
     
  16. dnjoki

    dnjoki Senior Member

    #16
    Apr 5, 2014
    Joined: Jan 2, 2013
    Messages: 187
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    .....braka ze beri..ze swita ze jusi!!!!!braka az u r!!!!!
     
  17. Diva Beyonce

    Diva Beyonce JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2014
    Joined: Mar 6, 2014
    Messages: 12,000
    Likes Received: 4,394
    Trophy Points: 280
    hiyo ni kwel halafu kwenye yale mambo naskia no taste at all
     
  18. NairobiWalker

    NairobiWalker JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2014
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Lupita Nyong'o
     
  19. Tyta

    Tyta JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2014
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12,857
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  20. housegirl

    housegirl JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2014
    Joined: Jan 16, 2014
    Messages: 3,138
    Likes Received: 1,595
    Trophy Points: 280
    Si kwa sababu paja jeupe :D
     
Loading...