Do you hate Monday mornings?


Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
29
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 29 135
[HR][/HR] Or is it just a fallacy that everyone hates Monday mornings?

Yes it's back to work and school but is it really any different to any other weekday morning? Discuss please.

:llama::llama::llama::llama::llama:
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
128
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 128 160
Hahahaaaa mi naipenda sana coz huwa nishaimiss kazi ila huwa naichukia sana Jumamosi Asubuhi sababu ya jumuiya asbh ila huwa najilazimisha....huwa nafurahi sana mvua ikinyesha ili kupata kisingizio....:flypig:
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,251
Likes
4,648
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,251 4,648 280
Mimi ningekuwa na uwezo nisingekuwa naenda kazini jumatatu,yaani hii siku huwa na kisirani sana...ila katka zote sitasahau jumatatu ya wiki hii dah
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
128
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 128 160
Mimi ningekuwa na uwezo nisingekuwa naenda kazini jumatatu,yaani hii siku huwa na kisirani sana...ila katka zote sitasahau jumatatu ya wiki hii dah
Teh ulikumbwa na nini tena Rogi ?
 
Last edited by a moderator:
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,251
Likes
4,648
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,251 4,648 280
Kuna kamrija kalikuwa kananiongezea hela ya mboga sasa siku hiyo bosi kaamka vibaya kaziba kamrija kale..
Teh ulikumbwa na nini tena Rogi ?
 
Last edited by a moderator:
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
I hate it coz morning ya J3 huwa kuna lecture nyingi sana!
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
868
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 868 280
Hahahaaaa mi naipenda sana coz huwa nishaimiss kazi ila huwa naichukia sana Jumamosi Asubuhi sababu ya jumuiya asbh ila huwa najilazimisha....huwa nafurahi sana mvua ikinyesha ili kupata kisingizio....:flypig:

Erickb52 umemichekesha sana, maana mimi nimeshashindwa hiyo jumuiya (jumamosi), na siendi ila michango yao yote natoa na binadamu tulivyodhaifu nina hesabika mwanajumuia mzuri tu!
 
Last edited by a moderator:
gambachovu

gambachovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
1,865
Likes
10
Points
0
gambachovu

gambachovu

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
1,865 10 0
[HR][/HR] Or is it just a fallacy that everyone hates Monday mornings?

Yes it's back to work and school but is it really any different to any other weekday morning? Discuss please.

:llama::llama::llama::llama::llama:
When I was at school ... Yes.... But now.. Nah nah... I don't give a damn about it..!
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
128
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 128 160
Kuna kamrija kalikuwa kananiongezea hela ya mboga sasa siku hiyo bosi kaamka vibaya kaziba kamrija kale..
Hahahahaaaaa pole sana aisee lol
Utakapata kapya usijali maisha ni kupata na kukosa na unaweza ukapoteza mia ukaokota mia 5
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
128
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 128 160
Erickb52 umemichekesha sana, maana mimi nimeshashindwa hiyo jumuiya (jumamosi), na siendi ila michango yao yote natoa na binadamu tulivyodhaifu nina hesabika mwanajumuia mzuri tu!
Hahahaaaaaa Kaunga kuna wakati nilikuwa natoroka sana na jioni namtafuta katibu wa jumuiya namuuliza kama kuna jipya plus michango yote nampa teh na wakanipenda sana ila nimegundua najimaliza mwenyewe lol
Anza kwenda aisee kuna raha yake sana
 
Last edited by a moderator:
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
868
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 868 280
Hahahaaaaaa Kaunga kuna wakati nilikuwa natoroka sana na jioni namtafuta katibu wa jumuiya namuuliza kama kuna jipya plus michango yote nampa teh na wakanipenda sana ila nimegundua najimaliza mwenyewe lol
Anza kwenda aisee kuna raha yake sana
Jumuia yetu wanasali sala ya asubuhi tu, looks like wengi hawapendi ila wanatimiza wajibu tu. Halafu wanabidii ya kutengeneza vimichango.

Easter iliyopita kulikuwa watu 3 wanabatizwa kwenye mkesha, tukachangishwa msimbazi kila familia eti kwa ajili ya zawadi na sherehe; imagine Easter nani aende kwa mwenyekiti, na zawadi walizopata haikufika 50,000 kati ya over 400,000 zilizokusanywa!
 
Last edited by a moderator:
Mchochezi

Mchochezi

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
7,619
Likes
2,010
Points
280
Mchochezi

Mchochezi

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
7,619 2,010 280
jumatatu siipendi! Coz nina vipindi vya asubuhi yaan full uvivu!
 
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
4,714
Likes
166
Points
160
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
4,714 166 160
Hahahaaaa mi naipenda sana coz huwa nishaimiss kazi ila huwa naichukia sana Jumamosi Asubuhi sababu ya jumuiya asbh ila huwa najilazimisha....huwa nafurahi sana mvua ikinyesha ili kupata kisingizio....:flypig:
Hahahahaaaaaa...... Hivi kwani lazima Kwenda Jumuiya.
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,209
Likes
12,427
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,209 12,427 280
Kwa kweli naichukia J3,
kwani ndio siku ya kupangua kabati zima asubuhi kutafuta nguo ya kazini.
Afu niwe na meetings,we balaa tupu.
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,614
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,614 280
hahaa,haina sababu ya kuichukia j3 make hata kma tungekuwa tunaenda job j5 tungeichukia j4. me nafikiri kucngekuwepo w-end ila mtu ukijisikia kupumzika unapumzika cku yoyote!
 
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
4,468
Likes
1,542
Points
280
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
4,468 1,542 280
Boflo mi ikifika Sunday evening tu basi naanza kunywea kwa kuikupuka Monday morning. Yani jumapili naiona fupi kweli
 

Forum statistics

Threads 1,273,820
Members 490,485
Posts 30,493,029