Do the Tanzanian authorities recognize the existence of Grativational Force? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Do the Tanzanian authorities recognize the existence of Grativational Force?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, May 8, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 8, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,069
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280


    Kama hii nguzo ikianguka na kuwabanika watu au kuwaua watu watasema ni mapenzi ya Mungu au mapenzi ya nguvu ya mvutano!?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama watendaji wa serikali na mashirika yake wanatambua hilo.
     
  3. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,841
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Duh, mzee mwanakijiji unanena kwa lugha za kimalaika au?
     
Loading...