Leo katika kumbukumbu

Leo katika kumbukumbu

Zack Abdul

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2026
Posts
965
Reaction score
812
file_000000006c80820ba7f24ce57022a8e9.png


02 Oktoba 2021 — Rais Samia alishiriki Siku ya Mlezi wa Skauti Tanzania

Tarehe 02 Oktoba 2021, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, alishiriki Siku ya Mlezi wa Skauti Tanzania, iliyofanyika katika Viwanja vya Ikulu Chamwino, Dodoma.

Katika hotuba yake, Rais Samia aliahidi kuimarisha Chama cha Skauti nchini kutokana na mchango wake katika jamii, hususan katika kuwaunganisha vijana bila kujali dini, kabila, rangi, jinsia au itikadi ya kisiasa. Pia alisisitiza umuhimu wa taasisi za vijana kuangalia suala la maadili ya vijana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom