Leo katika kumbukumbu

Leo katika kumbukumbu

Zack Abdul

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2026
Posts
895
Reaction score
777
IMG-20260925-WA0028.jpg

25 Septemba 2024 — Rais Samia azindua Jengo la Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga

Tarehe 25 Septemba 2024, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, alifanya ziara mkoani Ruvuma na kuzindua Jengo la Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga.

Katika hafla hiyo, Rais Samia alizungumza na wananchi wa Mbinga, huku akielezwa pia utekelezaji wa miradi ya maendeleo katika maeneo mbalimbali, ikiwemo umeme, maji, barabara, elimu na afya.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom