Dkt. Slaa Ziarani: Ukaguzi, uhai na ujenzi wa chama Dar Es Salaam


Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
2,619
Likes
310
Points
180
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined Jan 6, 2012
2,619 310 180
Akitokea Bukoba leo asubuhi, Katibu Mkuu wa CHADEMA, Dkt. Willibrod Slaa ameanza ziara ya ukaguzi wa uhai na ujenzi wa chama katika majimbo manne ya Temeke, Kigamboni, Ilala na Kinondoni. Leo amenzia Temeke na kesho atakuwa Kigamboni, kisha Novemba 29 Ilala na Novemba 30 Kinondoni.

Katika ziara hiyo ambayo inahusisha vikao vya ndani, Katibu Mkuu atakutana na wajumbe wa mkutano mkuu wa Jimbo/ Wilaya kwa kila eneo husika kwa mujibu wa kifungu 7.4.5 cha Katiba ya CHADEMA.
 

Attachments:

M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Kwa mwendo huu ni lazima Kinana asalimu amri.Hakika Dr Slaa ni mwiba mkali kwa CCM
 
K

kisimani

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
553
Likes
1
Points
33
K

kisimani

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
553 1 33
Dr Slaa, pole sana na kazi, hakika kazi yako inaonekana. Nilikuwa sielewi ulivyosema hata usipopata urais kwako ni sawa maana utakwenda kuimarisha chama.

Nimeelewa nini maana ya katibu mkuu.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
894
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 894 280
huko bunju pamepoa sana na watu hawaitaki ccm asiache kufika
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Likes
405
Points
180
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 405 180
WAJUA JK BUSARA ZA KUWATAKA POLICCM KTOWAZUIA CHADEMA RIL INAWAGHARIMU CCM. UYU KATIBU WETU DOKTA SLAA WA UKWELI NI STRATEGIST WA HATARI, HUU NI MKUKI KT NYOYO ZA MAGAMBA, KILA ANAPOENDA ANAIZIKA CCM, WKT MWENZIE JANGILI ANASTRATEGIZE PIA NAMNA YA KUWAUA TEMBO NA FARU NA KUIBa PEMBE, PIA KADAI PEMBE ZA FARU ZINA DILI SANA HONGKONG
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Dr Slaa, pole sana na kazi, hakika kazi yako inaonekana. Nilikuwa sielewi ulivyosema hata usipopata urais kwako ni sawa maana utakwenda kuimarisha chama.

Nimeelewa nini maana ya katibu mkuu.
Hakika kazi anayokifanyia chama ni ya kutukuka.Hebu mfananishe na makatibu wa vyama vingine
 
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,022
Likes
434
Points
180
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,022 434 180
Katibu wa Mfano huyu!

CCM jifunzeni hapo kwa Dr Slaa
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Likes
405
Points
180
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 405 180
Hakika kazi anayokifanyia chama ni ya kutukuka.Hebu mfananishe na makatibu wa vyama vingine
AHH MAKATIBU WENGINE WAMELALA WA PONO, WANASUBIL RUZUKU WKT WA UCHAGUZ, LKN WA CCM MJANJA KWANI YUKO BIZE AKIUA TEMBO ARUSHA NA KUWANG'OA MENO, MAKUBWa
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,528
Likes
5,029
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,528 5,029 280
Rais wangu apumzishwe, naibu katibu mkuu hawezi kufanya kazi nyingine za ujenzi wa chama?
 
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined
Mar 15, 2009
Messages
14,056
Likes
3,423
Points
280
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined Mar 15, 2009
14,056 3,423 280

- Yaani Slaaa anaenda kuwaagua hawa watu watano ndio analipwa Shillingi Millioni 12 kwa mwezi? Hela za kodi ya wananchi mnazichoma kama zimeokotwa vile? Kweli unaendaje kukagua matawi ya wananchi watano ona kwenye picha mlizoleta wenyewe!! Ama kweli ukishngaa ya Musa utaona mengine!!

LE Mutuz!!
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,070
Likes
968
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,070 968 280
W. J. Malecela baba na mama wamekosa thamani ndani ya ccm hebu jaribu kuitunza heshima yako mkuu.
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,861
Likes
16,300
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,861 16,300 280
Daa yani wewe msanii wa filamu umepiga picha unapo pataka ndio umeileta ,weka yote sio nusu! Mbona wewe ukipiga picha na wakina wema pamoja unatumwa na chama chako sisi tunaiweka yote na wakina wema,aunt ezekiel na wewe huwa mnao onekana vizuri na hakuna anaye wakata? Yan kwasababu ni Dr wa ukweli umeona ulete nusu!



- Yaani Slaaa anaenda kuwaagua hawa watu watano ndio analipwa Shillingi Millioni 12 kwa mwezi? Hela za kodi ya wananchi mnazichoma kama zimeokotwa vile? Kweli unaendaje kukagua matawi ya wananchi watano ona kwenye picha mlizoleta wenyewe!! Ama kweli ukishngaa ya Musa utaona mengine!!

LE Mutuz!!
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,861
Likes
16,300
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,861 16,300 280
Hakika lazima kinana achanganyikiwe! Big up dr na bado mapaka kinana ata jiuzulu!
 
L

LOMAYANN

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
1,164
Likes
115
Points
160
L

LOMAYANN

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2012
1,164 115 160

- Yaani Slaaa anaenda kuwaagua hawa watu watano ndio analipwa Shillingi Millioni 12 kwa mwezi? Hela za kodi ya wananchi mnazichoma kama zimeokotwa vile? Kweli unaendaje kukagua matawi ya wananchi watano ona kwenye picha mlizoleta wenyewe!! Ama kweli ukishngaa ya Musa utaona mengine!!

LE Mutuz!!
Mi sikuelewi eti wewe ni mtoto wa Anne Kilango Malecela nini mbona huna hoja kama yeye we unaleta mzaha kwenye mambo ya msingi huku ukijua huo sio mkutano wa hadhara kwa kweli ninashaka na uelewa wako pamoja na elimu yako ila Unaaibisha sana familia ya mzee mwenye heshima tz kama Mzee Samweli Malecela

Ila natambua ndo maana nchi ina matatizo kwa kuwapa watoto wa vigogo vilaza kama wewe kuongoza lazima nchi iwe na matatizo
 
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
2,619
Likes
310
Points
180
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined Jan 6, 2012
2,619 310 180
Ni kazi ya kujenga mtandao mathubuti wa chama!
 
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
2,619
Likes
310
Points
180
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined Jan 6, 2012
2,619 310 180
[

Mzee wetu mstaafu anayo hasara kama hawa ndiyo warithi wake. Tunashukuru kuwa hapa si India. Tungeula wa chuya. Ungelikuwa mtu makini ungestahili kujibiwa. Wapo wana CCM wakijenga hoja unalazimika kujibu...jitahidi walau uwakaribie hao. Utakuwa umejisaidia sana.
 
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
2,619
Likes
310
Points
180
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined Jan 6, 2012
2,619 310 180

- Yaani Slaaa anaenda kuwaagua hawa watu watano ndio analipwa Shillingi Millioni 12 kwa mwezi? Hela za kodi ya wananchi mnazichoma kama zimeokotwa vile? Kweli unaendaje kukagua matawi ya wananchi watano ona kwenye picha mlizoleta wenyewe!! Ama kweli ukishngaa ya Musa utaona mengine!!

LE Mutuz!!
[

Mzee wetu mstaafu anayo hasara kama hawa ndiyo warithi wake. Tunashukuru kuwa hapa si India. Tungeula wa chuya. Ungelikuwa mtu makini ungestahili kujibiwa. Wapo wana CCM wakijenga hoja unalazimika kujibu...jitahidi walau uwakaribie hao. Utakuwa umejisaidia sana.
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145

- Yaani Slaaa anaenda kuwaagua hawa watu watano ndio analipwa Shillingi Millioni 12 kwa mwezi? Hela za kodi ya wananchi mnazichoma kama zimeokotwa vile? Kweli unaendaje kukagua matawi ya wananchi watano ona kwenye picha mlizoleta wenyewe!! Ama kweli ukishngaa ya Musa utaona mengine!!

LE Mutuz!!

Le Mutuz; kweli akili yako inaonyesha kwa nini huko CCM. Na hao hapo juu ni watu watano? Lakini kwa kuwa ni Kijana na unashabikia CCM, sishangai sana akili yako ni ya namna gani. Like father like son
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,528
Likes
5,029
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,528 5,029 280
jamani mwacheni mtani wangu -- lazima achungulie ajue CDM wanafanya nini, maana wote safu nzima ni copy na ku paste, mgombea wao wa urais 2015 ameenda kinyume na ilani ila hakuna atakayemuuliza -- kwa hiyo na jamaa yetu alikuwa anachungulia tu na kashakimbia.
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0

- Yaani Slaaa anaenda kuwaagua hawa watu watano ndio analipwa Shillingi Millioni 12 kwa mwezi? Hela za kodi ya wananchi mnazichoma kama zimeokotwa vile? Kweli unaendaje kukagua matawi ya wananchi watano ona kwenye picha mlizoleta wenyewe!! Ama kweli ukishngaa ya Musa utaona mengine!!

LE Mutuz!!
Slaaphobia!
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,920