Dkt. Mwakyembe: Bunge liiombe radhi Mahakama

Dkt. Mwakyembe: Bunge liiombe radhi Mahakama

Toka augue mwakiembe huwa anapoteza kumbukumbu angalia jins alivyo piga kilele kuhusu wizi wa rich monda na ulinganishe alivyokaa kimya kwenye japo hili la escrow acc akumbukia kama alipambamba na rich mond, au ilikuwa ni chuki na rais lowas
 
Hayo yamesemwa na Waziri Mwakyembe wakati akihitimisha azimio la bunge alilowasilisha. Amesema kitendo cha wabunge kuishambulia mahakama ambayo ni muhimili mwingne hakikustahili na hata yaliyosemwa juu ya mahakama hayana ukweli. Kwan mahakama haijaleta barua kuzuia mjadala wa Escrow. Pia, amemsifia Werema kuwa ni AG makini kwa 100%. Mh. Werema naye kakoment kwa kusema ametenga siku atazungumzia suala la mahakama.

Sasa nimeamini dola hili linelekea kuanguka.halina tofauti na wajenzi wa Mnara wa babel.jana PM kaongea tena boldly, na alienda mbili kwa kujiita m,sheria.leo mwakembe kama kivyake.duuuuuuuuu!!!!!!!
 
Ati Werema nae anapanga siku ya kuzungumzia mahakama-. Atuambie kwanza ile barua ya hela za Escrow. Na mshiko alio chota. Anategemea kuna mtanzania atakae mwamini tena hata akitumwa na Yesu??
 
Hii ni bahati mbaya sana kwa watu wa Mbeya, siku hizi ukisikia michango ya Mh. Mwakyembe na Pr. Mwandosya, inasikitisha kweli
 
Hii piga nikupige haina tija kwa taifa na nashauri hawa viongozi wetu wawe makini kutoa matamko. Hakika hiki ni kipindi kigumu sana kwa taifa letu na wangekuwa watu makini wasingethubutu kusema haya kama hili ni la kweli na kalitoa huyu Mheshimiwa. Mantiki ndogo tu inaelekeza kwamba iwapo madai ya kuwasilishwa barua ya mahakama yangekuwa ya uongo, ilitakiwa hiyohiyo jana likanushwe, kwanza na bunge kwamba halijapokea barua hiyo na mahakama kwamba haijaandika barua hiyo. Yale maneno ya Naibu Spika na Waziri Mkuu jana hayakutoa picha ya kanusho wala dalili zake. Kuibuka kwa hizi tahadhari leo tena kutoka kwa wabunge au mawaziri kwa mtindo huu inatia shaka. Angalizo langu, yanatengenezwa mazingira mabaya sana ambayo iwapo hayatadhibitiwa yatawajengea watanzania fikra mbadala ambazo kwangu sina matatizo nazo bali tatizo langu ni namna/ njia watakayoitumia kuziwasilisha. I have spoken.
 
Hayo maneno mwamkyembe amueleze Naibu spika aliyeruhusu mjadala wa barua ambayo ofisi yake haijaipokea.
Au ndo ccm mlikua mnapima upepo then mjiandikie barua wenyewe?

Naibu Spika hakuwepo ila alikuwa Zungu. Amemwambia kiti chake kianze kuonyesha mfano kwa kuomba radhi.
 
Ana hasira na wabunge juzi kati wamemvua nguo na mkataba wake wa chini ya Uvungu wa kupiga bei njia ya reli kwa sharobaro wa kimarekani hahaaaaaaaaaa kyeeeembe
 
Barua ilifika bungeni vizuri sana tena ndani ya file la brown na ilitokea ofc ya c..h..a..n..d..e na iliandikwa nje ya tanzania kwa maelekezo maalum.
 
Hii piga nikupige haina tija kwa taifa na nashauri hawa viongozi wetu wawe makini kutoa matamko. Hakika hiki ni kipindi kigumu sana kwa taifa letu na wangekuwa watu makini wasingethubutu kusema haya kama hili ni la kweli na kalitoa huyu Mheshimiwa. Mantiki ndogo tu inaelekeza kwamba iwapo madai ya kuwasilishwa barua ya mahakama yangekuwa ya uongo, ilitakiwa hiyohiyo jana likanushwe, kwanza na bunge kwamba halijapokea barua hiyo na mahakama kwamba haijaandika barua hiyo. Yale maneno ya Naibu Spika na Waziri Mkuu jana hayakutoa picha ya kanusho wala dalili zake. Kuibuka kwa hizi tahadhari leo tena kutoka kwa wabunge au mawaziri kwa mtindo huu inatia shaka. Angalizo langu, yanatengenezwa mazingira mabaya sana ambayo iwapo hayatadhibitiwa yatawajengea watanzania fikra mbadala ambazo kwangu sina matatizo nazo bali tatizo langu ni namna/ njia watakayoitumia kuziwasilisha. I have spoken.

Mkuu wote wanajua wanachokifanya it is just a commedy of its kind.just keep cool and see.
 
Kweli kuna watu wanafanya wenzao mazuzu. Ndugai hangeweza kuruhusu mjadala kuhusu hiyo barua kama haingekuwepo. Wanachofanya ni kuiondoa maana imeshashtukiwa mapema na haiwezi kuwa na nguvu tena kama itaendelea kuwepo.
 
Wakuu lazima tuelewe suala la escrow mbio za urais zimeingia ndani. Mwakyembe sina shaka atakuwa upande wa manyuki ambaye escrow imemkalia vibaya.
Watu wa EL lazima wapige kelele sana. Wapinzani wao wanaliona katika ubovu wa ccm
Lakini ukweli utajitokeza mwishowe
 
haihitaji kuwa na elimu kubwa sana kujua hili
+kama barua haikuwepo naibu spika alianzaje kuruhusu mjadala ule bungeni ?
Yaani hata mimi sielewi kwa nini Ndugai aruhusu mjadala kwa kitu ambacho hakipo!
 
Ninashaka kama huyu mzee ni mwanasiasa kweli,nafikiri ilimfaa aendelee kuwa lecture,naona anaongea kwa jaziba halafu huoni hoja anayoijenga,yeye ni Fundi wa kusoma report zilizoandikwa tu.
 
how come ndugai aruhusu hilo jambo lijadiliwe kam kweli hakupokea hiyo barua?
 
ila akumbuke kuwa what goes around comes around na malipo ya uovo yapo hapahapa duniani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom