Dkt. Mwakyembe: Bunge liiombe radhi Mahakama

Dkt. Mwakyembe: Bunge liiombe radhi Mahakama

Stanley.

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Posts
659
Reaction score
305
Hayo yamesemwa na Waziri Mwakyembe wakati akihitimisha azimio la bunge alilowasilisha. Amesema kitendo cha wabunge kuishambulia mahakama ambayo ni muhimili mwingne hakikustahili na hata yaliyosemwa juu ya mahakama hayana ukweli. Kwan mahakama haijaleta barua kuzuia mjadala wa Escrow. Pia, amemsifia Werema kuwa ni AG makini kwa 100%. Mh. Werema naye kakoment kwa kusema ametenga siku atazungumzia suala la mahakama.
 
Hayo yamesemwa na Waziri Mwakyembe wakati akihitimisha azimio la bunge alilowasilisha. Amesema kitendo cha wabunge kuishambulia mahakama ambayo ni muhimili mwingne hakikustahili na hata yaliyosemwa juu ya mahakama hayana ukweli. Kwan mahakama haijaleta barua kuzuia mjadala wa Escrow. Pia, amemsifia Werema kuwa ni AG makini kwa 100%. Mh. Werema naye kakoment kwa kusema ametenga siku atazungumzia suala la mahakama.
Ile sumu iliharibu ngozi na ubongo.
 
mwakembe naye anasema maneno haya au utakuwa umemkote vibaya?
 
Bringbackourmonies..full stope....kama pinda alishindwa kutoa maeleze yaliyonyooka...mlikuwa mnapima kina cha maaji eee!!!
 
Hayo yamesemwa na Waziri Mwakyembe wakati akihitimisha azimio la bunge alilowasilisha. Amesema kitendo cha wabunge kuishambulia mahakama ambayo ni muhimili mwingne hakikustahili na hata yaliyosemwa juu ya mahakama hayana ukweli. Kwan mahakama haijaleta barua kuzuia mjadala wa Escrow. Pia, amemsifia Werema kuwa ni AG makini kwa 100%. Mh. Werema naye kakoment kwa kusema ametenga siku atazungumzia suala la mahakama.

Aanze Pinda maana kama kiongozi wa serikali bungeni alipaswa kusema hiyo barua haipo ila alikuwa anaitetea mahakama tangu asubuhi. ,wakyembe ana virus ya ubongo.
 
Hayo yamesemwa na Waziri Mwakyembe wakati akihitimisha azimio la bunge alilowasilisha. Amesema kitendo cha wabunge kuishambulia mahakama ambayo ni muhimili mwingne hakikustahili na hata yaliyosemwa juu ya mahakama hayana ukweli. Kwan mahakama haijaleta barua kuzuia mjadala wa Escrow. Pia, amemsifia Werema kuwa ni AG makini kwa 100%. Mh. Werema naye kakoment kwa kusema ametenga siku atazungumzia suala la mahakama.

ile sumu balaa imeanza kumla ubongo sasa da ?
 
kp20112014-564x272.jpg
 
Hayo yamesemwa na Waziri Mwakyembe wakati akihitimisha azimio la bunge alilowasilisha. Amesema kitendo cha wabunge kuishambulia mahakama ambayo ni muhimili mwingne hakikustahili na hata yaliyosemwa juu ya mahakama hayana ukweli. Kwan mahakama haijaleta barua kuzuia mjadala wa Escrow. Pia, amemsifia Werema kuwa ni AG makini kwa 100%. Mh. Werema naye kakoment kwa kusema ametenga siku atazungumzia suala la mahakama.

Tunataka azungumzie ushiriki wake katika wizi wa Escrow. Hatutaki darasa kuhusu Mahakama.
 
Hayo yamesemwa na Waziri Mwakyembe wakati akihitimisha azimio la bunge alilowasilisha. Amesema kitendo cha wabunge kuishambulia mahakama ambayo ni muhimili mwingne hakikustahili na hata yaliyosemwa juu ya mahakama hayana ukweli. Kwan mahakama haijaleta barua kuzuia mjadala wa Escrow. Pia, amemsifia Werema kuwa ni AG makini kwa 100%. Mh. Werema naye kakoment kwa kusema ametenga siku atazungumzia suala la mahakama.
Hahahha kweli Tz ina watu.
Kwenye suala la katiba mbona hakusimama na kupanuanfomo lake? Huyu jamaa apewe sumu tena ala!!
 
Watu Wa Jimbo La Dr Mwakyembe bila shaka mtatusaidia mwakani kwa kumpumzisha huyu mgonjwa wa sumu! tusimulaum sana jaman ile sum haikua ya kawaida mujue!
 
Huyu m/kiti Zungu nae mnafiki dsana jinsi anavosimamia kiti kwa nidhamu ya woga! !
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom