Dkt. Mwakyembe: Bunge liiombe radhi Mahakama

Dkt. Mwakyembe: Bunge liiombe radhi Mahakama

Nimnafiki mwakyembe yeye aripokuwambunge aripigakerere sana juu ya rechimond reo kapewamadaraka anajifanya ajuirorote

Mkuu unatokea pande zipi za Nchi? jaribu kuweka space kila baada ya neno

Mwita Marwa!
 
Leo ndio nimeamini JF hakuna GT, yaan kwa kumlaum mtu ambaye anawaeleza kuwa Bunge limekurupuka kuishambulia Mahakama kwa tuhuma hewa mnamponda, kwa ufahamu wangu taasisi zote za umma hufanya kazi kwa Maandishi na siyo uvumi,sasa Bunge letu limeamua kufanya kz kazi kwa kuhisi, kama Mahakama ingetuma barua bungeni si ingeoneshwa kwa Wabunge, ebu tujaribu kutumia akili japo darasa la tatu tu kuliko kutoa lugha za kuudhi km kumshambulia Mwakyembe kuwa sumu imemuathiri Ubongo. Si busara hata kidogo!
 
Naomba kujua mama Makinda yuko wapi mbona simuoni bungeni siku hizi?
 
Hayo yamesemwa na Waziri Mwakyembe wakati akihitimisha azimio la bunge alilowasilisha. Amesema kitendo cha wabunge kuishambulia mahakama ambayo ni muhimili mwingne hakikustahili na hata yaliyosemwa juu ya mahakama hayana ukweli. Kwan mahakama haijaleta barua kuzuia mjadala wa Escrow. Pia, amemsifia Werema kuwa ni AG makini kwa 100%. Mh. Werema naye kakoment kwa kusema ametenga siku atazungumzia suala la mahakama.

Hivi ni lini Dr. Mwakyembe amekuwa MOUTH SPEAKER wa Mahakama?! Angezugumza AG au Waziri wa Sheria I could have understood.

Lakini vijana Wazalendo wa nchi hii wanafanya kazi usiku na mchana soon tutaweka nakala ya hiyo barua hapo, ambayo imefichwa na sasa bunge linajindai kwamba hakuna kitu kama hicho.
 
Leo ndio nimeamini JF hakuna GT, yaan kwa kumlaum mtu ambaye anawaeleza kuwa Bunge limekurupuka kuishambulia Mahakama kwa tuhuma hewa mnamponda, kwa ufahamu wangu taasisi zote za umma hufanya kazi kwa Maandishi na siyo uvumi,sasa Bunge letu limeamua kufanya kz kazi kwa kuhisi, kama Mahakama ingetuma barua bungeni si ingeoneshwa kwa Wabunge, ebu tujaribu kutumia akili japo darasa la tatu tu kuliko kutoa lugha za kuudhi km kumshambulia Mwakyembe kuwa sumu imemuathiri Ubongo. Si busara hata kidogo!

Nyani hajioni KU.NDU le!

Msemo unaofanana na huo kwa kizungu unasema hivi "When you're pointing finger to others, three fingers are pointing back to you".

Sasa yeye Mwakyembe anayefanya kazi kwa maandishi na sio uvumi, mbona hakuonesha barua ya mahakama inayokana kwamba haijawahi kuandika barua kuzuia bunge lisijadili suala la escrow?!

Mwakyembe toka alishwe polonium imeathiri UBONGO wake.
 
Mwakyembe amepiga dili la Light Train ya Shumeker la kutoka CBD kwenda Airport. Juzi kalipuliwa bungeni kwa kukiuka taratibu za Sheria ya PPP. PAC imeambiwa ikimaliza Escrow ianze uchunguzi wa huo mkataba. Ndo maana anaanza kuwatetea mafisadi
 
Tanzania ni nchi iliyojaa wajinga,wapumbavu,waongo,wazushi na kila balaa. jana niliandika japo tunataka ukweli katika escrow lakini uwongo usitumike kufanikisha suala hili. hatuwezi kujenga nchi kwa kuzushazusha tu,mimi ni mmoja nisio na imani na mahakama pamoja na mawakili akiwemo Wakili Lissu,hawa mawakili ni wa kuchunga sana wameikoroga mahakama na sasa mahakama inakula matunda ya kuwaendekeza hawa mawakili katika kusema uwongo na kuvururuga mwenendo mzima wa mahakama,hii leo ndio faida inayopata mahakama na bado. lissu alivyokuwa anasema kama ipo,kama ipo,kama ipo niliishajua alizusha uongo maana mtu muongo mra nyingi hakumbuki alilodanganya nyuma.
 
Bunge haluwezi kuiomba ladhi mahakama. Hela zimeshachotwa halafu mahakama inasema kuna kesi, kesi gani ambayo haijahukumiwa, tayari maamuzi yamefanyika ya kutoa hela. Ina maana IPTL walijua watashinda kwa udanganyifu wao? Mwakyembe amepotoka na kulewa sifa.
 
Hayo yamesemwa na Waziri Mwakyembe wakati akihitimisha azimio la bunge alilowasilisha. Amesema kitendo cha wabunge kuishambulia mahakama ambayo ni muhimili mwingne hakikustahili na hata yaliyosemwa juu ya mahakama hayana ukweli. Kwan mahakama haijaleta barua kuzuia mjadala wa Escrow. Pia, amemsifia Werema kuwa ni AG makini kwa 100%. Mh. Werema naye kakoment kwa kusema ametenga siku atazungumzia suala la mahakama.
Naanza kwa kusema mimi ni mwana CCM.
Pili, ni mwana CCM nisiyeshabikia maovu katika jamii yetu na anaye ficha ficha uozo kila unapotokea.

Hivyo basi uozo unapojitokeza, uwe umefanywa na mtu au taasisi yoyote ile, napendelea ukweli ujulikane ili yaliyokosewa yasahihishwe.
Na nafikiri huo ndio msingi wa utawala bora.

siyo siri kwa hivi sasa, kulingana na tafiti tofauti, kuwa idara za mahakama, polisi, ardhi na hata tawala za mikoa ndizo zinaongoza kwa RUSHWA nchini.

Sasa tumujishuhudia wenyewe Jaji wa ngazi za juu akichukua mulungula na hivyo kushiriki katika uovu wa kuibia wananchi.

Katika suala la escrow account, Jaji Werema na hata yule Luhangisa ni dhahiri wamefedhehesha taaluma zao na intergrity kwa yale ysnayojiri juu ya kugawana mabilioni ya escrow account.
Achia mbali hilo suala ni criminal, lakini hata impartiality hakuna.

Sasa anapokuja mwanasheria kama Mwakyembe na kutetea uozo uliotokea, hili linatushangaza wengi.
Mbaya zaidi, ati bunge la wananchi liliombe radhi mahakama iliyojaa rushwa na wizi hadi ngazi ya majaji.

Je serikali ina misread public anger juu ya sakata hili?
Kwa kumkubushs usemi wake mwenyewe, huyu ni Mwakyembe kweli( aliyechunguza ufisadi wa Richmond) au ni fotocopy?

Kwamkweli tunamshangaa Mwakyembe kwa kutetea ufisadi huu, na hivyo ku doubt moral justification yake wakati wa kumuondoa mh Lowasa mwaka 2007.

Kwa hili historia itamhukumu kuwa ni kigeugeu na oppurtunist wa kisiasa, na kwamba kwa kweli kama wanasiasa wengi, anatazama tu mkate wake unatoka wapi.
 
leo ndio nimeamini jf hakuna gt, yaan kwa kumlaum mtu ambaye anawaeleza kuwa bunge limekurupuka kuishambulia mahakama kwa tuhuma hewa mnamponda, kwa ufahamu wangu taasisi zote za umma hufanya kazi kwa maandishi na siyo uvumi,sasa bunge letu limeamua kufanya kz kazi kwa kuhisi, kama mahakama ingetuma barua bungeni si ingeoneshwa kwa wabunge, ebu tujaribu kutumia akili japo darasa la tatu tu kuliko kutoa lugha za kuudhi km kumshambulia mwakyembe kuwa sumu imemuathiri ubongo. Si busara hata kidogo!
hapa ndio nachoka kabisa ina maana wabunge nao wanafanyia kazi uvumi wa vijiweni.
 
Mwe naandika huku nalia hivi watanzania bongo zao zinashindwa kufikiri!! Kweli hii inchi haiwezi kusonga mbele kwa bongo kama hizi zilizocoment hum, mwakyembe ameshangaa kujadili kitu ambacho hakipo ndugai kakili hajapata barua sasa aliruhusu mjadala wa nini maana hata tundu lisu alisema kama barua ipo! Na mahakama imekiri haina barua so mnakurupuka tu. Subirini tarehe iliyopangwa 27/11/2014 liport itawekwa mezani
 
hapa ndio nachoka kabisa ina maana wabunge nao wanafanyia kazi uvumi wa vijiweni.

Alafu mijitu inakuja kumshutumu mwakyembe ambae anaakili kuliko hao wapenda kujadili uvumi na kuwaambia waombe radhi
 
Alafu mijitu inakuja kumshutumu mwakyembe ambae anaakili kuliko hao wapenda kujadili uvumi na kuwaambia waombe radhi
Mkuu una tatizo la msingi.

Mwakyembe sasa hivi hana ubavu wa kuongea lolote kwa kuitetea mahakama.
Mahakama na wanasheria ni uozo, Mwakyembe, Jaji Werema na Jaji Luhangisa included.
Kama walichukua rushwa ya pesa kubwa, watashindwaje kufoji kabarua kutoka mahakama ambako kameshitukiwa!

Kama uko nao karibu, na kwa mood ya wananchi, watu wako tayari kuwatendea maovu hao wanaohisiwa kuwaibia wananchi.
Tusisubiri kufika huko.
 
Watu Wa Jimbo La Dr Mwakyembe bila shaka mtatusaidia mwakani kwa kumpumzisha huyu mgonjwa wa sumu! tusimulaum sana jaman ile sum haikua ya kawaida mujue!

mwakyembe ni mbunge wangu wa kyela, kiuhalisia namfahamu sana kwa tabia zake za unafiki. na kama hamjui haya yote anayafanya ili ajipigie chapuo awemo katika watakaofikiliwa kuwa waweza teuliwa kushika nafasi ya uwaziri mkuu. isitoshe watanzania wengi wanajua mwakyembe ni kati ya wabunge wazuri tanzania hii yawezekana kwa sababu ndivyo inavyotafsiriwa kutokana na ulaghai wake. lakn watu wa kyela tushamjua in and out na isistoshe tumegundua tuliingizwa mkenge kwa sababu mwakyembe sio mtu mwenye asili ya watu wa kyela huyu ni mtu mwenye asili ya watu wa selya (rungwe) na sio wandamba (kyela) nafikiri wanyakyusa wengi watakuwa wamenielewa kwa lugha niliyotumia, kutokana na uasili huo ndio maana hana machungu na kyelamaana hakuna ambacho unaweza kupima kwa alichokifanya. hata hivyo mwakani anakabiliwa na upinzani wa kutosha ndani ya chama chake kuna jamaa mmoja anaitwa Eliasi lazima amng'oe tu na hata ikishindikana atakutana na kisiki kingine cha chadema. hatoki huyo
 
Hayo yamesemwa na Waziri Mwakyembe wakati akihitimisha azimio la bunge alilowasilisha. Amesema kitendo cha wabunge kuishambulia mahakama ambayo ni muhimili mwingne hakikustahili na hata yaliyosemwa juu ya mahakama hayana ukweli. Kwan mahakama haijaleta barua kuzuia mjadala wa Escrow. Pia, amemsifia Werema kuwa ni AG makini kwa 100%. Mh. Werema naye kakoment kwa kusema ametenga siku atazungumzia suala la mahakama.

Hizo Ni side effects za sumu aliyopewa, sio mzima yule, eti AG makini! Werema of all people, anamwita mtu Tumbili, kuambiwa ye mwizi anakunja ngumi!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom