Dkt. Mwakyembe: Bunge liiombe radhi Mahakama

Dkt. Mwakyembe: Bunge liiombe radhi Mahakama

Hayo yamesemwa na Waziri Mwakyembe wakati akihitimisha azimio la bunge alilowasilisha. Amesema kitendo cha wabunge kuishambulia mahakama ambayo ni muhimili mwingne hakikustahili na hata yaliyosemwa juu ya mahakama hayana ukweli. Kwan mahakama haijaleta barua kuzuia mjadala wa Escrow. Pia, amemsifia Werema kuwa ni AG makini kwa 100%. Mh. Werema naye kakoment kwa kusema ametenga siku atazungumzia suala la mahakama.

Si kuna uwezekano pia pengine barua hiyo ilikuepo walipoona wabunge wamechechemaa sana kuhusu mahakama kuingilia bunge mihimili hiyo mitatu ikaamua kuiondoa kwa kuwa bahati nzuri ilikua haijawasilishwa bungeni?
 
hivi wewe leo ndio umegundua? hapa wengi viroba na wengine wako kama vituo vya propaganda kwenye JF na vyama vyao au mawakala wao. wale wazushi huwatumia hawa mawakala wao mitandaoni kuwafanyia propaganda.
Leo ndio nimeamini JF
hakuna GT, yaan kwa kumlaum mtu ambaye anawaeleza kuwa Bunge
limekurupuka kuishambulia Mahakama kwa tuhuma hewa mnamponda, kwa
ufahamu wangu taasisi zote za umma hufanya kazi kwa Maandishi na siyo
uvumi,sasa Bunge letu limeamua kufanya kz kazi kwa kuhisi, kama Mahakama
ingetuma barua bungeni si ingeoneshwa kwa Wabunge, ebu tujaribu kutumia
akili japo darasa la tatu tu kuliko kutoa lugha za kuudhi km
kumshambulia Mwakyembe kuwa sumu imemuathiri Ubongo. Si busara hata
kidogo!
 
mwambieni Lissu aitoe basi tumjue jaji aliyeandika,ikithibitika ni ya uongo yeye Lissu,mbatia na mnyaa wawajibishwe kwa kuzusha
Si kuna uwezekano
pia pengine barua hiyo ilikuepo walipoona wabunge wamechechemaa sana
kuhusu mahakama kuingilia bunge mihimili hiyo mitatu ikaamua kuiondoa
kwa kuwa bahati nzuri ilikua haijawasilishwa bungeni?
 
Huyu mwakyembe naona Bado sumu haijatoka kichwani.Waziri wake mkuu alikuwa anababaika kujitetea.
 
Sio siri ccm wameathiriwa sana na maovu wanayoyafanya mpaka wameanza kuropoka hovyohovyo!
 
Fuuuuckkkkkkk em alllllllll.
Bring back our money god damn it.....!
 
Ni Mwakyembe ninayemfahamu au amepoteza ufahamu!! Kweli ile kitu walimwekea ni kiboko yaani inamuunganisha na mafisadi.
 
Alivyoulizwa swali pm kwa nini hakusema moja kwa moja 'HAPANA haipo'1?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom