Dkt. Luis Shika ni nani? Tumfahamu zaidi

Dkt. Luis Shika ni nani? Tumfahamu zaidi

Acha ulongo, huyu jamaa kwanza katumia jina ambalo si lake hata kidogo, kitu kama Dr. Lunyamila hivi. Ana faili milembe (ana tatizo la afya ya akili) hivyo hajatumwa na mtu bali aliona ni sehemu ya kuandika historia hata kama ni kwa siku moja tu
Mkuu hebu funguka zaidi, inaelekea unamjua vyema...
 
Kweli nimeamini. Umaarufu hauitaji gharama kubwa.mzee Leo kawa maarufu ghafla.
Ngoja siku nimkate kofi magufuli [emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
IMG-20171107-WA0000.jpg
 
... Wakati Jotti yupo honeymoon, Diamond ana shoo London, Kiba yupo studio...ghafla anaibuka Dk Lui na kutupa shoo safi...akiwa na shati lililomvaa, Tai ndefu kama mkojo wa ghrofani, mkanda wa Buku kiunoni...anaweka bilioni kadhaa mezani akitaka majumba ambayo hata mzee Vijisenti ameyasusa.....N
ani alikwambia nchi yetu itaishiwa vituko?
89329cc32d89dd8a3e5d0f5892ad74c5.jpg
 
Tatizo watz kweli vilaza. Kichaa anawasghulisha wenye akili? Tumeambiwa 1/4 vichaa yono wote vichaa.

Kwenye RED, mbavu zangu! Kwa kuongezea wote walokuwa wanampepea hata kama siyo wafanyakazi wa YONO, Hata mkurugenzi wao nilimwona akimpepea kama sikosei, lkn huyo alikuwa anafagilia 10% ya Mabilioni
 
Yaani Wote tumeelekea kule kule walikotaka Wao na kiukweli wamefanikiwa sana na sasa hivi wanatuona Sisi Mitanzania ya hovyo hovyo. Yaani hivi kwa jinsi nchi ilivyochafuliwa juzi na CCN Africa na sakata zima la Deni la Taifa nilitegemea kuanzia leo kutakuwa na delevoping stories nyingi za haya masuala Nyeti kabisa mawili na yenye Interest kubwa na nchi pamoja na Wananchi wake lakini kwa mshangao mkubwa leo 90% ya Magazeti ya Tanzania habari uza yao ni huyo Dr. Luis Shika.

Sijui ni nani ameturoga Watanzania na Waafrika kwa ujumla.
Mmelogwa na uananzengo
 
ae8822e901c99a5a737b616b6a405b0d.jpg


Mala ya kwanza kumfahamu Dr huyu ni mwaka1977- 1979 mwishoni tulikuwa nae Mbeya M.TC,akisoma course ya Clinical Oficer (C.O) zamani waliitwa Medical Assistant, Kule chuoni Mbeya alikuwa anaitwa Lunyalula Kidola na alikuwa Rais wa chuo.

Baada ya kumaliza kozi kilamtu alitawanyika kivyake kwenda kujiunga na JKT na baadae kuajiliwa kazini.
Baada ya kumaliza tu tulikutana nae Dar mitaa ya Uhuru akiulizia bei ya godoro mikononi alikuwa ameshikilia bahasha nadhani ndani kulikuwa na vyeti akaniambia anaenda wizarani kushughurikia scholarship yake anakwenda URUSI.

Baadae nilisikia alienda kusoma Urusi degree ya Medicine. Hatukuonana tena hadi miaka ya 2000 nilianza kukutana nae mitaa ya Dar,kila tukionana nae alikuwa ananiambia mambo ya kuwa na hela nyingi na biashara lakini nilianza kumtilia mashaka kwani mambo aliyokuwa ananiambia hayakuwa yanafanana na muonekano wake,fedha nyingi alizosema alikuwa nazo zilikuwa hazifanani na yeye , basi kila alipojitahidi kuniongelesha nilikuwa ninampuuza.
Pia alikuwa amekatika vidole na meno mengine alikuwa hana vitu vyote hivi vilikuwa vinanipa mashaka.

Tukaacha kuonana nae hadi hapo jana nilipomwona kwenye mitandao na leo kwenye magazeti.
Kifupi huyu jamaa alienda kusoma Urusi kozi ya udakitari sina uhakika kama alimaliza maana kila ukimwuliza mambo mengi alikuwa anafichaficha, mfano anafanya kazi wapi hasemi mala lectural Aghakan University ukienda huko humkuti n,k. Kuna jamaa anamfahamu zaidi anaitwa Dr, Edward Maswanya yuko pala NIMRI.
Kabila lake ni msukuma.
 
Back
Top Bottom