Dkt. Luis Shika ni nani? Tumfahamu zaidi

Dkt. Luis Shika ni nani? Tumfahamu zaidi

ae8822e901c99a5a737b616b6a405b0d.jpg


Mala ya kwanza kumfahamu Dr huyu ni mwaka1977- 1979 mwishoni tulikuwa nae Mbeya M.TC,akisoma course ya Clinical Oficer (C.O) zamani waliitwa Medical Assistant, Kule chuoni Mbeya alikuwa anaitwa Lunyalula Kidola na alikuwa Rais wa chuo.

Baada ya kumaliza kozi kilamtu alitawanyika kivyake kwenda kujiunga na JKT na baadae kuajiliwa kazini.
Baada ya kumaliza tu tulikutana nae Dar mitaa ya Uhuru akiulizia bei ya godoro mikononi alikuwa ameshikilia bahasha nadhani ndani kulikuwa na vyeti akaniambia anaenda wizarani kushughurikia scholarship yake anakwenda URUSI.

Baadae nilisikia alienda kusoma Urusi degree ya Medicine. Hatukuonana tena hadi miaka ya 2000 nilianza kukutana nae mitaa ya Dar,kila tukionana nae alikuwa ananiambia mambo ya kuwa na hela nyingi na biashara lakini nilianza kumtilia mashaka kwani mambo aliyokuwa ananiambia hayakuwa yanafanana na muonekano wake,fedha nyingi alizosema alikuwa nazo zilikuwa hazifanani na yeye , basi kila alipojitahidi kuniongelesha nilikuwa ninampuuza.
Pia alikuwa amekatika vidole na meno mengine alikuwa hana vitu vyote hivi vilikuwa vinanipa mashaka.

Tukaacha kuonana nae hadi hapo jana nilipomwona kwenye mitandao na leo kwenye magazeti.
Kifupi huyu jamaa alienda kusoma Urusi kozi ya udakitari sina uhakika kama alimaliza maana kila ukimwuliza mambo mengi alikuwa anafichaficha, mfano anafanya kazi wapi hasemi mala lectural Aghakan University ukienda huko humkuti n,k. Kuna jamaa anamfahamu zaidi anaitwa Dr, Edward Maswanya yuko pala NIMRI.
Kabila lake ni msukuma.
Maelezo mazuri sana haya kumuhusu...
Basi huyu jamaa atakuwa ni mtata sana!
Kwenye majina tu tayari kuna utata...
 
Mambo vipi wadau. Naitwa Snitch2020
Leo napenda kuwapa taarifa fupi ya Bilionea alietikisa jiji siku ya jana.
o jina lake halisi ni Dr Louis Shika ni mtaalam na Raisi muanzilishi wa kampuni inayoitwa Ralcefort ya urusi ambayo kwa mwaka inaingiza zaidi ya Shilingi tirion2 za kitanzania. kampuni yake ina matawi Ujerumani na Uhispania na anao mpngo wa kufungua tawi lake hapa nchini. Na hiyo ndo sababu iliyomfanya anunue nyumba hizi japo pesa yake ilikuwa bado haijafika nchini. Dr Lui ameishi urusi kwa muda wa miaka takriban 30 na kampuni yake imekuwa ikipendwa zaidi na Rais Putin
Wako katika ujenzi wa Tanzania ya viwanda Snitch2020
 
Kiufupi

Born in Tanzania to secular Sukuma parents, Dr Luis is the first Tanzania Bussnessman born in Tanzania after the establishment of the state. Dr Luis joined the Russia Chemical Indusril Department shortly after the Six-Day War in 1945, and became a team leader in the Chemical Industrial Campany. Dr Shika took part in many missions, including Operation (1968), Operation (1968) and Operation ya utapeli wa nyumba in Dar Es Salaam Tanzania,(2017), during which he was shot in the shoulder. Dr Luis fought on the front lines....
Hii bangi ya Arusha, Tarime au Kigoma?
 
Ana hela nyingi sana toka Russia ndiyo maana anataka kujenga viwanda 30. Ndiyo kwanza kaingia nchini wangempa muda wa ku-set up mambo yake ya kibenki ili hizo transactions ziende through. Magu anataka wawekezaji wa viwanda huyu Dr Shika kaja na dhamira hiyo tena siyo ya kiwanda kimoja jana wamemkamata😉
 
Back
Top Bottom