Dkt. Luis Shika ni nani? Tumfahamu zaidi

Dkt. Luis Shika ni nani? Tumfahamu zaidi

UKIONA MTU HAENDANI NA HELA ZAKE, UJUE MCHAWI. YANI UNA HELA NYING ILA UKO RAFU. HATA BILL GATES ANAVAA VZURI ANAKULA VZURI.
31ec5596acb5e4db7c9d05c863034836.jpg
 
Huyu jamaa jana asubuhi nilipanda nae daladala ilitokea nshu flani hadi nikamkariri kwenye daladala..
Sasa maajabu moda mida ya jion naingia Millard ayo.com namkuta eti kanunua nyumba bil 2..
Dah nikasema kweli usimdharau mtu kwa muonekano na usafili anaotumia.
Maana asubuhi niko nae kwenye daladala kumbe nimekaa na billionea.

Baada ya muda kidogo nascroll chini zaidi nikakuta kumbe jamaa ni tapeli hana kitu chochote..
Nilicheka sana..

Lakini baada ya kumtafakali sana na kukumbuka vizuri tulipokuwa kwenye daladala asubuhi jamaa anaonekana hayuko normal.
Kama hakutumwa na mtu kwa kazi maalum basi jamaa ana grandiose delusion. .
 
ae8822e901c99a5a737b616b6a405b0d.jpg

Huyu mtu ametrend sana katika vyombo vya habari na mitandao ya kijamii baada ya kufanikiwa kushinda mnada wa kununua nyumba za Lugumu lakini baadae ashindwa kulipa 25% papo hapo kama sheria inavyotaka!

Najua humu jamvini kuna wadau watakaokuwa wanamfahamu vyema, watupe wasifu wa huyu mtu.
Halafu nao hao yono wakawa wanampepea,nadhani zingelikuwa nyumba zaidi ya tano basi walingempepea na feni badala ya vitambaa
 
Back
Top Bottom