IamMrLiverpool
JF-Expert Member
- Apr 27, 2014
- 4,875
- 7,517
Chama chenyewe kipo???
Kumbe waziri wa nishati huwa wanaokota yoyote tu🙆🏽♀️Deo Ndejembi ana elimu gani?
Waziri wa Nishati. Hukumwona kwenye uzinduzi wa JNHPP a few days ago? Fuatilieni mambo muhimu ya kitaifa.Huyu jamaa ndiyo nani kwa sasa?
Ni dubwasha!Huyu mama kumtetea ni ngumu sana
Kudai Katiba Mpya.Maadili ni yapi
Ni maadili. Ila hawajafafanuaMaadili au madili?
😂😂😂😂😂 Nimecheka,hivi ukitimuliwa stahiki zako za Umakamu zinaisha au? 😆😆😆😆Halmashauri Kuu ya Chama cha Mapinduzi (CCM) imemfutia uanachama wa Chama hicho leo Agosti 26, 2026 aliyekuwa Makamu wa Rais, Dkt. Emmannuel Nchimbi ambaye alitangaza kujiuzulu nafasi hiyo na kustaafu siasa jana Agosti, 25, 2026.
Taarifa hiyo imetolewa na Katibu Mkuu wa Chama hicho Balozi Dkt. Asha-Rose Migiro leo Agosti 26, 2026 akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam katika Ofisi Ndogo ya Makao Makuu ya CCM Lumumba.
Dkt. Migiro ameeleza kuwa uamuzi huo umefikiwa mara baada ya kukaliwa kwa vikao vya Kamati Kuu na Halmashauri Kuu ya chama hicho ambavyo vilijadili suala la maadili ya Dkt. Nchimbi na vikaazimia kwa pamoja kumfuta uanachama mwanachama huyo.
Soma Pia: Makamu wa Rais, Dkt. Emmanuel Nchimbi, ajiuzulu
Ana Diploma marekani.Deo Ndejembi ana elimu gani?
Leo ndio mara yangu ya kwanza kusikia Dr Rose Anafanya Kazi za Chama tangu achaguliweHalmashauri Kuu ya Chama cha Mapinduzi (CCM) imemfutia uanachama wa Chama hicho leo Agosti 26, 2026 aliyekuwa Makamu wa Rais, Dkt. Emmannuel Nchimbi ambaye alitangaza kujiuzulu nafasi hiyo na kustaafu siasa jana Agosti, 25, 2026.
Taarifa hiyo imetolewa na Katibu Mkuu wa Chama hicho Balozi Dkt. Asha-Rose Migiro leo Agosti 26, 2026 akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam katika Ofisi Ndogo ya Makao Makuu ya CCM Lumumba.
Dkt. Migiro ameeleza kuwa uamuzi huo umefikiwa mara baada ya kukaliwa kwa vikao vya Kamati Kuu na Halmashauri Kuu ya chama hicho ambavyo vilijadili suala la maadili ya Dkt. Nchimbi na vikaazimia kwa pamoja kumfuta uanachama mwanachama huyo.
Soma Pia: Makamu wa Rais, Dkt. Emmanuel Nchimbi, ajiuzulu
Alishaga pewa kalipio Kali huko nyuma na Sasa hakujifunza anaendelea 😆😆😆😆🤣🤣🤣🤣
Lucas Mwashambwa kakosea nini?
Stahiki zinabaki. Ila wakukulipa Sasa.😂😂😂😂😂 Nimecheka,hivi ukitimuliwa stahiki zako za Umakamu zinaisha au? 😆😆😆😆
Wamekosea nini brother? Kwa mizania ya chama "amepungua". What else do you want?Dah wamekosea sana